VHT [Sữa] Cô gái Hà Lan-Bù đắp, tăng cường sức khỏe !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 20 Tháng tư 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

@StrikeBack
    Toàn né tránh, đọc lại xem tôi có nói gì bảo vệ shika ko nhé :)) say xỉn thì đừng có rep, nói dài dòng lê thê chả thấy vào trọng tâm gì cả. Đấy là mấy cái dốt của mấy thằng có tí quyền lực, lúc đéo nào cũng cho mình là đúng và chả nhìn nhận mọi chuyện khách quan.
    Biết vậy lấy nick khác rep, ko lại mất công bảo hùa vào với thằng shika. Nói thật chuyện này chả liên quan, tôi ngứa mắt với cách xử sự thì tôi nói thôi. Nhìn nhận comment 1 cách khách quan đi :D
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Vẫn còn lèm bèm rep lại đc.“Có tý quyền lực”? Đùa mình à, trên mạng chỉ là ảo thôi mà, gai mắt thì nghỉ, khỏi vào forum luôn việc gì phải gay gắt với việc mình “có tý quyền lực” thế. Bạn shika thì qua lời nhận định của gamer khác và hành động của bạn mấy ngày qua,cũng như từ trước đến mình đánh giá bạn là 1 trẻ trâu chính hiệu và mình cũng mới ko ưa bạn gần đây thôi. Chửi thì chửi công khai luôn thì mình đã chả làm gì rồi , còn bày đặt lươn lẹo “người khác sẽ nói thế”. 2 bạn dắt nhau về sv chơi đi.
    Chốt nhé, cần thì ib nhau mà nói , đây là topic chung cho ae khác !
  3. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

Đến giờ gàn rồi thì nói gì cũng vậy thôi, rảnh rỗi sao inbox làm gì cho mệt đầu. Comment cuối nói cái gì tôi cũng chả hiểu đâu. còn bày đặt lươn lẹo “người khác sẽ nói thế” là gì vậy?
    Có đóng góp cho bộ máy làm việc tốt hơn thì cũng phủi đi, vậy đóng góp làm gì? Tôi gai mắt với chuyện ăn lương của NPH xong làm việc chả ra gì tôi muốn nói đấy, có sao ko?
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Lại nữa ! Câu đó tôi nói cmt của Shika và lí do ban nick shika
    Vậy bạn có theo dõi từ đầu câu chuyện ko vậy, hay thấy ng CH bị ban là auto lên hùa ? CN đẹp trời đi dạo phố đi bạn, chút nữa 15h mình xóa all cmt chuyện "cá nhân" này nha ! Bạn gai mắt là chuyện của bạn, chả ảnh hưởng tới mình, dù gì thì thành kiến có sẵn rồi và mình ko quan tâm tới mọi lời góp ý mang tính thù hằn cá nhân của bạn ! Okay ? :p
  5. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

xóa đê, mệt người :) nch với nhãi nhóc mệt thật
  6. StrikeBack

Trash talk thật :). Lần sau có nhu cầu "đòi nghỉ" nữa thì mình thành toàn cho ! Okay :p
  7. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

thành toàn kiểu gì? m là ai vậy ?
  8. StrikeBack

Ủ uôi, sao nhảy dựng lên thế bạn ! Trc bạn giãy nảy tuyên bố nghỉ đòi ban nick mà ko ai làm đó, ko nhớ à ? :) Mình thấy giờ bạn vẫn còn chơi thì phải :p. Người đâu nóng tánh ghê :p
  9. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

ko :D tôi ko nóng tính. Tôi chỉ thấy lạ là phận culi mà cũng to mồm gớm.
  10. StrikeBack

Bình tĩnh chưa ??? Oke, culi thì ai chả là culi bạn, bạn cũng là thằng culi cho doanh nghiệp, bộ máy nhà nước bạn làm (nếu có), rồi DN này nọ, chính phủ cũng là culi của dân cứ vậy xoay vòng thôi. À mà rảnh rỗi ngồi gõ phím cả ngày (như bạn) thì chắc ko phải là culi nha, trừ khi bạn có đóng thuế !
    RoronoaaaZoroo and votinhcoc like this.
  11. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

haiz, hôm nay chủ nhật mà, bạn ko để ý giờ giấc à, hay là làm culi nên ko phân biệt đc ngày tháng? Làm culi thì ai cũng làm thôi, nhưng tôi đang nói bạn culi đấy. Bạn lấy gì để "thành toàn" giúp tôi đây bạn?
  12. RoronoaaaZoroo

RoronoaaaZoroo Member Tích Cực

tôi thấy ông cãi càng ngày càng cuồng đó. Mod cũng có ý chuyện to hóa nhỏ, chuyện nhỏ thì bỏ qua rồi. Còn bác shika cũng đã bỏ qua rồi thì ae dì hòa vi quá đi cho dễ chơi. Ông chửi tay đôi vs mod chẳng đem lại lợi lộc gì đâu. Mod cũng cố gắng góp ý liên tục để KTV fix còn gì. tận hưởng đi ông à.
  13. StrikeBack

Chà, chắc mắt bạn mọc lẹo nên ko có nhìn rõ, hoặc cách đánh vần của bạn chưa đúng, mình có khuyên bạn từ cmt trên lận
    Còn hay dựa vào "hnay CN, bị rảnh" thì mình đoán cả ngày thường bạn cũng "bị rảnh" thôi :p
  14. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

Tại câu trc với câu sau thấy ko thống nhất thôi, chứng tỏ là cũng cay cú ha. :p Cũng cay shika đi thì mới lây sang mình.
    Thôi mình nói thật này, bạn làm cái gì chả đc, bạn muốn nghe hay ko muốn nghe từ đầu mình cũng chẳng hy vọng, xóa cmmt đi thì cứ xóa, với mình cách làm đó chỉ như kiểu muốn giấu cái xấu của mình để ko ai biết :) cũng dễ hiểu thôi
  15. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

ok bạn
  16. StrikeBack

Ko rõ ai mới là người đang cay đây :D ! Còn "câu trước câu sau ko thông nhất" mình thấy có câu
    Ủa bạn cũng công nhận "ai cũng làm culi", bạn nói tôi culi ? chuẩn luôn tôi là culi mà, bạn cũng vậy-là culi thôi ! Để "thành toàn" giúp bạn thì culi mod mình đây sẽ cần culi zbc,xyz như bạn lập topic chửi bới như hồi bữa để mình Ban "giúp", điều mà trước mình chưa làm ! Vậy thôi :D. Chứ acc bạn đang chơi, chăm bẵm các kiểu NPH cũng chả có quyền làm gì chứ nói chi culi mod như mình. :p
  17. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

uhm thì bạn nói tôi làm culi mà, tôi có phản phé gì tôi đâu. Nói thật ra thì điều đó cũng đúng, tôi cũng là culi thôi, nhưng nếu tôi là người chịu trách nhiệm chăm sóc khách hàng hay thuộc về tổ chức thì mọi chuyện chắc ok hơn đấy. Cần gì phải làm thêm topic đâu, cứ lấy lý do trc tôi dùng ngôn ngữ bậy bạ mà ban acc thôi. Hay bây giờ cần thêm topic để có lý do chính đáng nào?
  18. StrikeBack

Bạn lèm bèm quá , và cũng ko chịu đánh vần nữa ! Vấn đề game tôi công nhận dạo gần đây sv lỗi gây khó chịu, ai cũng bực đâu chỉ mình bạn ! Như đã nói, bảo trì,cả forum nữa lấy gì ae CTV chúng tôi thông báo, còn duy nhất kênh GR trên FB để cập nhật tình hình. Topic này cũng chỉ hướng ae cố gắng khắc phục trong ít ngày và tất nhiên phải có quà bồi thường hợp lý . Tên topic thì văn phong tôi trươc giờ vẫn vậy, hơi trẻ con bạn nói tôi "trẻ ranh" tôi mừng quá, đang muốn hồi xuân đây ! Ko biết bạn muốn làm đàn bà ko chứ tôi thấy bạn lèm bèm chắc ko thua vợ tôi mấy đâu !
    p/S : uống ly cafe cũng ko yên với bạn nữa ::burn_joss_stick::
  19. BlackAngel

BlackAngel Member Tích Cực

Má . vẫn còn nói nữa à .::confuse::::confuse::
    RoronoaaaZoroo thích bài này.
  20. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.