VHT [Sữa] Cô gái Hà Lan-Bù đắp, tăng cường sức khỏe !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 20 Tháng tư 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

bỏ b&s ngay và luôn đi a::doubt::
  2. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

dịch là Ch... cứ sủ.. và đoàn ng cứ đi ý.. hj
  3. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

hihi =))
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

5. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Lee Lịch Lãm hông có chửi bậy nhaaaa
    NeverDieS60 thích bài này.
  6. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

bác chửi mạnh vào cho nó đền bù nhiều ::big_smile::
  7. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Chửi cái gì đúng thôi chứ
    Đâu phải cái j cũng chửi
    NeverDieS60 thích bài này.
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

9. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Hi vọng cho hẳn 100 ám kim::beauty::
  10. NgongCuong

NgongCuong Member Tích Cực

strike đẹp trai hơn ông bô nhà em . ::adore::.
  11. NgongCuong

NgongCuong Member Tích Cực

@StrikeBack ơi hôm nay em ỉa nhà hết giấy phải dùng tạm bằng tay , lúc rửa mặt khăn bị rách đành xài tay luôn giờ lấm lem hết rồi, a có kem nào đặc trị cho món hàng của em ko
  12. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Thấy vui ko ? Núp sau màn hình và thể hiện bản chất 1 trẻ nghé =))), công sức bạn tạo topic, đi la liếm lại topic khác mình 2 click xóa hết nhẵn :pde34:
    Mình chờ nick chính của bạn đc gỡ ban rồi mình tặng bạn 1 vé ko khứ hồi nữa là hoàn hảo :pde39:
    inato thích bài này.
  13. inato

inato Chém Gió Thần Sầu Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

a ơi e ko vô bằng client đc =.=
  14. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cho e xin danh tánh người ấy =))
  15. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Shikamaru s74 gì ấy em, mà công nhận nó lắm nick thật, toàn nick đăng kí từ ngày xưa ko à ! chắc cả CH NATO 1 mình bạn ấy cày cân team, độ rảnh chắc vô địch =))
    inato thích bài này.
  16. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

@StrikeBack
    Thái độ tắc trách, bảo trì gặp lỗi ko nói năng 1 câu nào với khách hàng. Là leader thì mình nghĩ cần có trách nhiệm hơn với những việc đã xảy ra, lũ tôm tép thì ko nói làm gì, vậy mà giờ vẫn cứ thái độ nhơn nhởn. Nh khi chán quá chả thèm chửi.
    Thái độ với người chơi vẫn như vậy, coi ng chơi chỉ là lũ rẻ rách thì có ngày sập thôi.
    Đôi lời chia sẻ.
  17. StrikeBack

Đó là bạn tự nghĩ như vậy thôi, chứ game lỗi NPH bảo trì cả forum còn mỗi GR hoạt động, các CTV cũng liên tục đăng bài về tiến độ bảo trì. Việc bảo trì này là của team Tech, CTV chỉ là loa phát thanh, leader thì mình cũng đâu có bay vào trong Nam để gõ code cho server trơn tru được, mình biết mẹ gì về code đâu :))). Chắc bạn nghĩ leader có phép thần thông quảng đại quá!
  18. StrikeBack

Muốn người khác tôn trọng , thì mình phải tôn trọng người khác đã, tuy nhiên đây là QH khách hàng và nhà cung cấp, ko cần phía KH phải quá có gì là tôn trọng này nọ, nhưng ít ra cũng ko phải là những câu chửi bới trẻ con, lời lẽ trung tâm vũ trụ,...bạn có lẽ cũng có tuổi, chắc cũng hiểu điều này ,còn góp ý gì thì mình sẵn sàng đề xuất lên, chửi mình thì oke thôi, mình đâu mất tý cơm nào đâu :D
  19. BlackAngel

BlackAngel Member Tích Cực

Khiếp quá. Cái thứ nhất cho hỏi lý do ban shika. Có đọc kỹ cmt của shika k? . chiều hôm đó có chat với mod expen mod đó có nói sai sót thui bỏ qua hơn 10 ngày thui có sao. Nếu xuề xòa như thế thì tôi cũng nở nụ cười rồi chém gió với nhau thôi. Đằng này ban thẳng tay. Tối tôi vào tường strike vẫn giữ cmt lịch sự chỉ dừng ở mức hitle phát xít. Tếu táo kêu nghỉ lương. Tối đó ông lên mà nói dễ nghe tôi cũng bỏ qua. Chẳng để bụng cm gì. Đằng này câu đầu tiên dọa ban. Như đổ thêm dầu vào thì đừng kêu người khác trẻ nghé . còn nick tôi có bao nhiêu ôm hết Nato hay k là việc của tôi. Tự con mẹ nó tin quấy rối dc 3 tháng luôn đấy. Bỏ qua những vấn đề khác. Tôi chỉ thích ngắn gọn ông đọc hộ lại rõ ràng cmt của shika rồi nói với tôi 1 tiếng
  20. BlackAngel

BlackAngel Member Tích Cực

Còn bảo người khác núp sau màn hình thì nên xem lại đi. .ông ban sạch k cần nói năng vậy người khác dùng thế mạnh của người ta. Chứ dcm gặp nhay ngoài đời dc thì phang cmnr .
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.