VHT [ĐÍNH CHÍNH] KẾT QUẢ CỦA SỰ TINH Ý HAY BẤT CÔNG?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 18 Tháng tư 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

Cái mình muốn nhấn mạnh là buổi đấu giá NPH đã hoàn toàn công bằng với mọi người.
    - Công bằng mà chỉ vài người với đấu giá sao? thế xuống cụm sv mới chơi đi bạn, ở đó đua tiền tươi cũng ko bằng đc bạn với 2 món có giá trị lớn mà số tiền chỉ bằng 2/3 với cái áo của mình. Nếu bạn đấu giá vào buổi Tết ta vừa rồi mà ăn rẻ, thì cái đó mình chấp nhận bạn ơi =)))
    -Bảo trì là bảo trì all, lọt vào game đc là lỗi NPH, NPH chịu trách nhiệm và khắc phục.
    vd: tên lửa của OTAN, trái +10 all,.... tất cả đều đc NPH thu hồi các kiểu.
    Cậu chả hiểu bài viết này mình muốn nói gì vào phán như mình là đúng hết
    - Ý bạn nói là bạn tinh ý chứ gì :))) thôi đc rồi. bạn tinh ý. Đ** ai rảnh mà ngồi máy tính cả ngày như bạn để biết đc cái "tinh ý" của bạn cả. đôi lúc họ cũng đi làm, đi học, ko có time onl đc. thì rảnh l** đâu mà "tinh ý" như bạn đc. =]]z
    Chốt lại là có nói cđg với bạn cũng k giải quyết đc cm gì =)))
    Doãn Đại Hiệp and LeeNaNa like this.
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Trong topic này em chưa hề nói mình giỏi hay thông minh hơn ai. Em chỉ nói là sự tinh ý và nhạy bén trong suy nghĩ. Nên Rùa đừng cố bóp méo nó. :pde45:
  3. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

::after_boom:: thế cũng hở ra nói dc là đang đấu giá đúng nghĩa của nó à
    không tự nhiên mà còn 22k ? bao giờ trả đúng giá giống các ngày khác đi rồi hãy nói tiếp
    thế muốn mình làm người đấu giá dc hay k vào game dc 2 ngày đây ::bye::
    nếu đấu dc thì mình đang cười mĩm mà thì thầm cảm ơn NPH và số mình rồi và vui hơn khi biết số vật phẩm đó k bị thu hồi và không lập ra cái topic chó cắn này
    còn ngược lại thì ngứa mắt bè lũ dc lợi còn khoe mẽ ::byebye::
  4. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ủa thế nghĩ nếu qua ko bị bảo trì quá thì ăn đc với cái giá đấy? Đấu giá nó là công bằng nên ăn rẻ đc thì lặng lẽ mà chơi? Còn đố kị với gato thì xin lỗi luôn =))) Thèm vào gato =)))
    StreetStyle thích bài này.
  5. MrLakS252

MrLakS252 Member Tích Cực

ăn được đồ ngon rẻ thì im mồm đi mà giấu. bn thấy có ai ăn áo 22k ôn 9k ko ở đó mà ngồi xạo c mất vàng. đăng nói này nói nọ . lịt pẹ có đứa nào ko ganh tỵ ở đây vậy . nên tốt nhát bn hãy im mồm lại mà nhận món quà đó đi . còn công bằng chả có tý lz nào công bằng cả ok .
    Sora Maestro and StreetStyle like this.
  6. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Nay đanh đá thế
    Sao k vào topic của a mà chửi NpH đê
    StreetStyle and VinCent like this.
  7. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ô ko bóp méo nhé? Nói theo đúng ý còn gì? Ko phải ăn hên thì là do giỏi tinh ý mới ăn đc giá đó đấy thôi? Lập topic ko phải mục đích đấy à?
  8. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Rùa mà
    Rùa đầy vàng
    Rùa cần gì gato
  9. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

:pde36:bức xúc tới bức cúc a ơi =))) tại nó xiaolin quá :))):pde37:
    :pde16:k có tiếng nói như a chửi ăn band chết:pde58:
    LeeNaNa and MrLakS252 like this.
  10. Rose

Kể cả ko có vàng luôn =))
    Muốn nó fair play tý mà bị chửi gato với đố kị hic =)))
  11. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Cần gì cải cọ vs ng đấu giá đc hôm bảo trì =]] , ra lập top pic vote hủy đấu giá ngày đó .. ý kiến của gamer ròi gửi lên NPH
  12. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

cái ngu của bạn là bạn đăng topic xạo lìn khi bạn ăn được đồ giá rẻ khi game lỗi, những người ko vào được game vốn đã ức chế vì lỗi rồi lại thêm cái topic xạo lìn của bạn dẫn đến tranh cãi giữa người chơi và họ đòi hủy kết quả ĐG, còn thẳng mẹ 1 câu bạn ăn rồi ỉm mẹ đi ko thì chờ xong việc rồi xạo lìn thì đéo ai nói gì đâu, hoặc sự việc nó lên cái rồi chìm xuống luôn nhưng chính cái hành động của bạn nên sự việc nó mới căng thẳng
    HùngTrần, Sora Maestro and LeeNaNa like this.
  13. LeeNaNa

A có dám chửi đâu
    A phải nói năng lịch sự đó
  14. LeeNaNa

Tội Rùa ghê ha
    Tối về đừng khóc nha
  15. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Công bằng mà chỉ vài người đấu giá sao? Mình xin trả lời cho bạn rõ. Công bằng là NPH chả có can thiệp gì vào cái buổi đấu giá đó. Họ bảo trì tất cả server theo họ nói. Còn vấn đề vì sao một số người vào được là do bản thân người chơi để ý được cái gì đó và họ vào. Bạn chẳng thể đòi hỏi công bằng từ NPH khi mà chả làm gì còn người khác phải lấy chất xám ra mới có thể vào đấu giá. Chả lẽ NPH đã đặc cách cho một số ít người vào để đấu giá hay sao mà gọi là bất công? Nếu một người dựa vào lỗi game mà trục lợi bất chính thì NPH thu hồi không 1 ai oán trách như là đợt lỗi báu Jack. Còn đây nó không phải là một lỗi thì NPH thu hồi dựa vào cái gì?
    Ai cũng phải đi làm đi học bạn nói k sai? Vậy công việc của mình ngồi trên máy tính mình cũng đang làm cớ chi lại buôn lời chửi bới? Phải chăng nhận thức và văn hoá ứng xử mỗi người nó ở cấp độ khác nhau? Bạn tự vào topic của mình rồi đọc mà chả phải trả phí hay gì cả, rồi bạn tự mình comment không ai ép bạn xong lại nói có comment mình cũng không giải quyết được gì? Vậy người rảnh rỗi nơi đây là ai bạn tự hiểu?
  16. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

17. NhaThyMiki

Cậu có thể cho mình hỏi giá đúng của nó quy định ở đâu k? Mình cũng muốn biết để lần sau ra đúng giá cậu ạ. :pde45:
  18. NhaThyMiki

Bảo trì là tất cả server đều bảo trì không chừa ra một ai? Còn tại sao mà người khác vào đấu giá được thì hãy tự hỏi sao họ làm được mà mình không làm được chứ đừng có nói gì đó là không công bằng. Một người chẳng thể nào thấy một người học giỏi mà đòi công bằng mình phải giỏi như họ? Hãy tự hỏi chất xám mình đã bỏ ra bao nhiêu xo với họ? :pde29:
  19. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Quấn chả :pde4:
  20. NhaThyMiki

hì đanh đá gì đâu ka? Tại thấy có mấy người thắc mắc vụ vì sao người ta vào đấu giá được nên em thanh minh cho NPH thôi à.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.