VHT [ĐÍNH CHÍNH] KẾT QUẢ CỦA SỰ TINH Ý HAY BẤT CÔNG?

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 18 Tháng tư 2018.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Vẫn ko hiểu vấn đề đang nói à? Hôm qua bảo trì nó có ngắt quãng và bạn vào đc lúc đó bạn đặt giá và nó ngắt tới quá 10h đấy gọi là hên! Chứ nếu qua ko bị quá 10h thì ăn đc giá đấy và lập đc cái topic này à? Đừng tự nâng cao mình lên trong khi đấy nó là sự ăn may?
  2. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Hên là bảo trì trong thời gian đó. Còn cái tinh ý là sao vào được game thôi Rùa. ::byebye::
  4. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Đầy người vào đc và ko thèm đặt đấy? Vì sao vì họ ko nghĩ bảo trì quá 10h ? Ok? Vấn đề đơn giản thế mà khó hiểu thế cơ à?
  5. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

căng thẳng quá,đúng như tính chất của 1 cuộc đấu giá vậy :pde86:
    NhaThyMiki thích bài này.
  6. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Bạn đang bảo vệ món vật phẩm bạn đấu giá đc hay thật sự là thanh minh cho NPH .. Nếu bạn ko đấu giá đc ngày lỗi liệu có toppic này ?:b
  7. PheDen

Chắc em chủ topic bán hàng online ::embarrassed::
    VinCent thích bài này.
  8. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Mình hiểu điều Rùa nói chỉ có Rùa k hiểu điều mình nói. :pde54: Mình đã nói là mình may ở chỗ nó bảo trì trong thời gian đó còn vấn đề vào game mình khẳng định mình không phải ăn may. Còn tin hay không thì tuỳ Rùa.
  9. Rose

Vẫn bảo thủ thế rồi thì thua =)))
    StreetStyle thích bài này.
  10. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

sự việc đang bình thường, đăng topic xạo lìn khích bẩn 33k ăn áo tết, ôn dịch, bị đáp đá sml thì lại đăng bài khóc lóc thanh minh do mình để ý :)) nph đã thông báo bảo trì all sv rồi, bạn vào được là do lỗi nph khi chưa fix xong hoàn toàn đã mở rồi lại đóng để bạn lọt lưới đấu giá được, vẫn già mồm bảo mình để ý :))
  11. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Uhm a cũng ko ý kiến gì mà, ko có duyên đấu giá đợt này ^^
    J-Fla thích bài này.
  12. NhaThyMiki

Mình có thể khẳng định rằng topic này mình lập ra chỉ cho ai không tin buổi đấu giá hôm qua NPH k công bằng sau khi đọc comment ở topic mod @StrikeBack . Còn việc có tin hay không à ở do bạn. Vật phẩm mình đấu giá tốn vàng mà có được và mình tin NPH chả có lý do gì thu hồi.
  13. VinCent

từ khi mình nghe đc lời nói của đấng , nên chuyển nghề bán hàng Online ::big_smile::::big_smile::
  14. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

A thì chỉ bênh ae game chứ k bênh NpH
    Sora Maestro thích bài này.
  15. VinCent

Nếu NPH công bằng thì mội ng đều có thể vào đấu giá , hoặc là đóng tất cả các sv , hum qa mình cũng treo 2 acc 1 acc dis 1 acc bt mà chỉ lag lag thôi ?? vậy sao mình vào lại acc kia ko đc . 1 acc thì vẫn còn trog sv . 2 acc chug 1 sv 1 acc đc 1 acc ko đc thì công bằng ở đâu ?:b
  16. PheDen

Nghi lắm, chắc sắp buôn code
  17. khacthinh

khacthinh Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4 Tân Tinh Đại Hải Trình

ĐẤU GIÁ mà chỉ có min mà không có max
    thế nên cái áo vàng đâu tự nhiên mà 80k có ngày
    vấn đề là NPH đang giúp bằng cách bảo trì và hạ đo ván x người có thể lên qua cái giá 22930 rồi
    và biện hộ cho sự ăn may đó bằng cái gọi là " tinh ý " ::rofl::::rofl::::rofl::
    còn muốn ra giá nữa thì ngay bây giờ thắp hương cầu NPH bảo trì tiếp qua 22h nữa và làm 1 cái áo bằng sự " tinh ý " nữa đi ::rofl::::rofl::::rofl::
    VinCent and Rose like this.
  18. NhaThyMiki

Bạn không hiểu mà tỏ ra hiểu. Nếu bạn là một người có tín ngưỡng tâm linh thì bạn có dám the
    Không anh. Em làm cho công ty nói chung anh có thể hiểu như em lo mảng IT chẳng hạn. ::big_smile::
  19. NhaThyMiki

Em là người bênh sự thật không bênh sự không thật. ::look_down::
  20. VinCent

làm gì buôn đc code khi ko có máu ::too_sad::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.