Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp S22, S23, S27 và S29 !!!!

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi MrCoffeeLOv3, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. S7anika

S7anika Thành Viên Mới

http://haitac.game5.vn/tin-tuc/danh-sach-lien-thong-server-va-ket-qua-khao-sat.html
    Như trong này NPH nói dựa vào tham khảo ý kiến của khách hàng vậy NPH hãy nhìn thực tế vào SV chúng tôi sắp ghép xem,đã thực sự đúng với câu nói :"Luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu khách hàng là một điều nên làm" của NPH đưa ra hay chưa.Hay các bạn chỉ là 1 lũ bốc phét chỉ chăm chăm nhằm moi tiền các gamer như chúng tôi.
  2. pham the my

pham the my Thành Viên Mới

theo ta nghi thi de nhũng sv trên 350k lc thi cho gop qua g5 di chen let nhu the thi nap them vai chuc trieu cung tranh nham nhò gi trong khi do phai dành dụm từng ngày mới co .thế thì cho đến bao giờ mới đủ đồ để lên lc mà lc canh xa như thế theo ca nam cung chang qua noi
  3. pham the my

mà ta thay cac chú biển tay hoang mang nhieu rui hau nhu ca hoi len phản đói biểu tinh hehe
  4. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

Chiến lực 406k, sao nó bảo tính lại cho hợp lí mà ra cái gì thế này. Chắc sv nó mở trước cả tháng trời. Ở s7 đã bon chen lắm rồi. Giờ gộp vào, top sever còn nản huống hồ chi các mem 9x. Đảm bảo s7 đéo có top ten + cái kiểu hống hách khi sever nó gộp vào quá lệch. Chắc bỏ game thôi.
    POW - S7 - Ngố
  5. pham the my

cu pow cung len ah hehhe ta chac cung nghi vậy tuy ta bac hai nhung voi tinh hinh nay thi chac choi game khac thui cac ca6U OI
  6. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

gốp vào mấy sever trước ngang ngang nhau còn tạo ra sự mới mẻ cho game chứ thế này thì S7-Laboon off gần hết cho xem. Toàn fan OP cả, chơi game chỉ mong có NPH trách nhiệm tí để ae thấy thoải mái, vui vẻ tán dóc. Nếu có mod nào rờ tới cái topic này thì xem xét lại cho cộng đồng s7-Laboon.
  7. PrincesSun

PrincesSun Thành Viên Mới

tóm lại là ko gép nữa:)) tắt máy học bài đuê :))) PrincesSun- S7 Laboon- ngố
  8. pham the my

thuicha8c1 vào om vo ngu tranh thu kiếm them nhóc nua kha kha chuc ban mai man lần sao
  9. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

game5 ăn $ đủ rồi muốn giải tán game nhưng dùng cách để gamer tự bỏ đỡ mang tiếng là cho dừng game :)). giờ mình mới biết thế nào là công bằng khi 406k được ccoi là bằng (gần bằng hay tương đương) 309k :))
  10. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

Sử phạt thì nhanh lắm, còn trả lời thắc mắc thì never thấy :)).
    mà từ "ĐÉO" cũng bị đánh giá là thô tục hay sao :(( kiếm cớ, mà đến 20/3 này khả năng nghỉ game rồi, bị sử phạt đến đó là vừa :39:
  11. pham the my

Hai chap nhan su that di ma su that thi luc nao cung phu phan va tan nhan lam chuc cac chu may man nhe
  12. Kendyssss

Kendyssss Member Tích Cực

Vậy là đầy đủ 3 biển rồi , off sv 29 luôn đi cho rồi :)) , tôn time & tiền bạc vô để bị đối xủ nv thì chơi làm gì ?
  13. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

Công bằng kiểu này càng cố càng tốn tiền mÀ Mang cái bực vào mình thôi.
  14. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Mong các Mod đọc đc tâm sự của ae mà thông báo vói NPH.
    Dạo qua các topic khác minh thấy có sv muốn đc gộp nhưng ko đc VD: S 34 Apoo (cung cua zing), s34 đang văng ng chơi, mong muôn đc gộp thì không thấy đâu, LC top s34 cung hon 350k ,
    Rất mong có sự thay đổi của NPH để ae còn có tâm lý muốn chơi tiếp
  15. S7anika

S7anika Thành Viên Mới

NPH Thân Mến/các MOD-Admin Thân Mến ! Các Bạn đã ở đâu khi chúng tôi cần sự giúp đỡ,hay các bạn chỉ biết moi tiền chúng tôi rồi khi các bạn kiếm đủ rồi thì lại vứt bỏ chúng tôi.các bạn vẫn luôn tự hào nêu cao khẩu hiệu của mình lắm mà :"Luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu khách hàng là một điều nên làm".Nhưng hiện thực thì sao? Chúng tôi đã có ý kiếm 2 ngày rồi mà giờ các bạn vẫn chỉ biết CÂM NÍN thôi sao,hóa ra đấy là sự LẮNG NGHE và THẤU HIỂU của các bạn đấy ah?:58:Khâm phục các bạn nghĩ ra dc cái câu khẩu hiệu này quá : Luôn Luôn LẮNG NGHE và Luôn Luôn Thấu Hiểu nhưng ko phải là sẽ trả lời và giải quyết đúng ko:26:Bái Phục Bái Phục.Các bạn là thần tượng của tôi,sao các bạn ko đi thi Thảm Họa Ai Đồn nhỉ,lãng phí tài năng quá đi:emo.s2u.vn_034:
  16. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

Bạn ơi ad và mod không câm nín đâu, bạn thử làm 1 câu hơi quá khích giống hình mình post bên dưới đi sẽ thấy có tiếng trả lời :)
  17. KeoSweet

KeoSweet Thành Viên Mới

Nghỉ game thôi . ghép thế này cạp đất mà ăn rồi các bạn ợ :43:
  18. chocolates7

chocolates7 Thành Viên Mới

Đụ mẹ mấy thằng Mod đéo đâu hết rồi..ra đây đọc cái toppic xem anh em người ta nói gì chứ câm như lồn thế này..tao đập cái trụ sở ra cám bây giờ
  19. kenkool

kenkool Thành Viên Mới

đề nghị viết unikey nha!
  20. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

Định không chơi CACK vì mãi chưa ra, tập chung chơi VHT nhưng có lẽ lại sang bên sv Cubizone malai chơi tạm đợi VN mở vậy, tình trạng ăn hành không chịu nổi ;(( nếu ngày 20/3 thành hiện thực.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.