Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp S22, S23, S27 và S29 !!!!

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi MrCoffeeLOv3, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kendyssss

Kendyssss Member Tích Cực

S29 đang là sv phát triển , sẽ chuyển thành sv chết =))
  2. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

Có người muốn nó chết mà :)). chắc ad muốn cho đóng cửa VHT 1 để mọi người qua VHT 2 chơi, vì game đó đang ế
  3. pham the my

pham the my Thành Viên Mới

ui noi chung nghỉ hết đi để mình ta chơi cho khổi phai tranh đua chi cho mệt hon thua chi trong này chi khong6ng biết met thiệt
  4. LinhKhoKute

LinhKhoKute Thành Viên Mới

Tình Hình là rất tình hình :65: Có lẽ sau ngày 20 này ta nghỉ game thôi Su ak.Cho bác My chơi 1 mình :33:
  5. LinhKhoKute

Mấy AD vào xử lý vụ này cho ae biết cái coi nào
  6. LinhKhoKute

sao chẳng thấy ý kiến ý cò gì thế nhỉ
    lập 4rum để tiếp thu ý kiến mọi người mà sao không thấy trả lời gì cả là sao.Vậy mà tôn chỉ "Luôn luôn lắng nghe và thấu hiểu khách hàng là một điều nên làm" của các Ad là thế này đây sao:65:
  7. pham the my

pham the my Thành Viên Mới

:4:chac rùi am chang nghe may nguoi noi dau len tong dài no ma goi
  8. Buom Dem

Buom Dem Thành Viên Mới

bướm đã quit :)
    zoro vs chinsu kêu anh em ai chơi thì chơi đi
    định nạp tiền tiếp
    mà thế này thì ...
  9. ZzK_DzZ

ZzK_DzZ Thành Viên Mới

Khảo Sát Lại Lần 1 Đã Là điều ít tưởng được vs game5 vì trước đây chả bao giờ game5 biết lắng nghe cả, nên các bác cũng đừng mong nhìu là khảo sát lần 2 đâu. các bác có lập 2pic chia sẻ thì đến ngay sẽ phải gộp thôi :46:
  10. Buom Dem

Buom Dem Thành Viên Mới

ko bik sau khi ra thông báo này thì event này
    s29 có ai nạp tiền đua top tiêp ko nhỉ
  11. 83Chinsu

83Chinsu Thành Viên Mới

12. MRhs2d

MRhs2d Thành Viên Mới

.lịch gộp sv kiểu này thì chả chơi nổi nữa.bình thường các biển bằng nhau thì còn có cái mà ganh đua.đằng này hơn hẳn gần trăm k lc giữa các sv thế này thì chơi theo kiểu sv 1 chiều à add.gộp sv càng đông càng vui thì ko sao, nhưng phải gộp các sv có lực gần ngang nhau chứ....gép thế này ko thể chấp nhận dc.chơi game ức chế thì ae laboon nghỉ hết.!
  13. MRhs2d

MRhs2d Thành Viên Mới

các add, mod trốn đâu rồi à.vào giải quyết cho ae cái coi. >.< .đang chơi vui mà thế này thì....:76:
  14. oiPerona

oiPerona Thành Viên Mới

Thế Thằng 404k kia sang bên mình thì sao đây
  15. oiPerona

oiPerona Thành Viên Mới

Dù sao thì mình cũng kém Top 10 gần 100k lực chiến mà vẫn chơi có sao đâu chơi vui k cần Top :emo.s2u.vn_005:
  16. maxhunter

maxhunter Thành Viên Mới

Bác chả biết gì hết MOD thì không có quyền can thiệp đâu. Chỉ có NPH được quyết định chuyên này thôi. Nếu MOD mà ý kiến có khi bị cách chức chứ ko đùa. Bạn hiểu cho các anh ấy.:63:
    Còn việc gộp sever chủ yếu đông vui là chính. Còn các bác yếu thì bị hành thì ở đâu chả vậy. Còn muốn mạnh thì nạp tiền( tiêu chí của game).
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.