Đề nghị G5 + NHP xem xét lai gộp s39 s40 s 42

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi bignude, 6 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gianam310

gianam310 Member Tích Cực

Ko chia lại thì đến hôm đấy s42 sẽ nghỉ hết cho coi
  2. _PeXu_

_PeXu_ Member Tích Cực

Blades xin 1 suất nhé nhớ để dành dé 1slot.gộp sever thế này có công bằng đâu.
  3. DemonBlade

DemonBlade Thành Viên Mới

Haiz, cho đến hiện tại bây giờ, nhiều anh hùng kim cương đã ra đi rồi đấy :25::77::38:
  4. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

hishis den bua 19 ma van gop the vs muc den bu ko du sia ran the nay dam bao s 42 se bo game hang loat . may s khac chenh lech 10 n da kieu troi dang nay hon 20 ngay . tinh beri thoj sap si 2 ty 5 , 3 ty roj
  5. PigLove

PigLove Thành Viên Mới

van ko thay may anh game 5 .. wa? nay cha? bo? game that roi .. game 5 lam an chan wa'
  6. PigLove

PigLove Thành Viên Mới

cung ko tra loi cho ae s42 1 cau ... do` mo`
  7. SONYERIN

SONYERIN Thành Viên Mới

de nghj anh game 5 tra loi 1 cau nao .........................................:60:
  8. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

các bác mod thu thập ý kiến báo về NPH không có quyền quyết :D ^^!. buồn....
  9. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

van ko thay 1 thong bao hay tra loi j` tu Game 5 .... tjnh hut mau ma ko cho co^ng = ty' ak ...the sao ko Gop me s1 voi S59 di .. xem co xep hinh nghj choi hetko .. dkmmmm
  10. bignude

most dau het roj de nghi tra loi 1 tieng de ae con biet co dau tu vao game nua ko hay la vinh bjet g5 cho le cai
  11. Leader

Leader Thành Viên Mới

Mình là 1 mem ở bên S39, thực sự gộp sv thế này đúng là rất bất công cho ae S42 vì sinh sau đẻ muộn nên thọt top sẽ rất nhiều...
    Cá nhân mình thấy cũng ko nên gộp S39 S40 S42 vì thực lực quá chênh lệch giữa các biển, biển bắc thì ngày càng mạnh, trong khi biển nam thì thọt từ đầu tới lúc ghép, cho nên mình nghĩ là thà ko gộp 3 sv này với nhau thì tốt hơn :)
  12. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

Minh thay h Gop S42 +S41 vao thoi dung dc ... vj 2 sv cung ko hon nhau la may' ...... chu gop voi S39 ... chac an mo 5 10 p' bj bem miet'...da~ ko co thoi gian roi .. ma suot ngay bj bem mo? thj ko ai choi noi dau game 5 ak ... tra loi 1 cai di .. sao cu jm lang. nhu deo ro. the'
  13. vltinhyeu

vltinhyeu Thành Viên Mới

Vâng..
    tình hình vẫn rất chi là tình hình..các bác cứ ý kiến nhưng cái này nằm xa tâm kiểm soát của nph thôi s42 off hết :27:
  14. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

gop s41 + s42 cung ko chenh lech lam ... ko can den bu` cho s42 cung dc ... game 5 thay the nao` ... tra loi cai nhe?
  15. MrYoto

MrYoto Thành Viên Mới

Hello các bạn S42, mình cũng hơi bất ngờ vì G5 lại đổi danh sách sát nhập :35: Gộp 4 server như trươc có vẻ hợp lý hơn nhiều :35:

Tuy nhiên nói thế nào thì các anh G5 cũng ko nghe đâu, cho nên các bạn có phá acc hay nghỉ game gì cũng ko ảnh hưởng đến các đại hiệp G5 cả. Sát nhập anh em hoà bình vui vẻ thôi :67:
    ZzintT and (deleted user) like this.
  16. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

ban o sv nao the
  17. XMaiLienX

XMaiLienX Cao Thủ Forum

nhg nghj nan? wa' dang top 10 den 15 .. h sang S39 40 chac xuong thang 100 luon ... ma the nao cha? bj hanh` mo?
  18. 0oxxthansauxxo0

0oxxthansauxxo0 Thành Viên Mới

NPH muốn sát nhập thì cứ sát nhập gamer muốn nghỉ là việc gamer, chắc S42 không off hết đâu nhưng chắc trong top 100 đc phân nửa, và tốp 10 là 3/4^^:D
  19. bignude

tjnh hjnh chung la neu nghj thj top 10 chac an la het 6/10 da co 6n dang ki roj ma
  20. newstar

newstar Thành Viên Mới

Tình hình là nghỉ dần là vừa. 19/3 Ae S42 cùng offgame mà. Đã có rất nhiều Mem đăng ký, xin 1 slot 19/3 Đập đá phá ke nào S42 lên hàng.
    Cũng là dịp nghỉ game thi ĐH:26::26::26:
    Del acc r` chắc nhớ ae lắm mà không biết liên lạc sao chắc chỉ Onl diễn đàn nc thôi.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.