Đề nghị trả lại sân chơi cho các máy chủ bị ghép.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NgheQuay, 12 Tháng một 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HoangTuong

HoangTuong Thành Viên Mới

lại 1 bố GATO vào nhận gạch
  2. HoangTuong

HoangTuong Thành Viên Mới

ông tóp she bá chủ s20 giờ gộp vào bị ăn hành con ko thấy kêu la gì.Cái loại ếch ngồi đáy giếng thế này ko bao giờ khá dc9
  3. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Tôi xây nhà còn được luôn ý :53:
  4. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Vì những người chơi không ý kiến gì như bạn, nên bọn điều hành game vẫn sẽ làm những điều ngu dốt tiếp theo!!!
  5. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

tôi s36 tui bik này.Top 10 cùng tộc cùng tc ôm thành ,vậy mà nó nói công =,công bằng con mả mẹ mày à
  6. MaiYeu1Nguoi

MaiYeu1Nguoi Thành Viên Mới

7. KingRyan

KingRyan Thành Viên Mới

Mình thật sự không hiểu bạn viết cái topic này nghĩ gì, sever được gộp như vậy đã là tương đối rồi. Các cụm máy chủ gần nhau nhất, còn việc bác đưa ra sao không xét điểm lực chiến rồi gộp, nói thật s35 cũng không ra trước các sever khác là bao nhiêu. Mà cũng chẳng hiểu được đa số người thì bảo tại sao hok gộp sever toàn 1,2 người chơi chả khác nào game off, rồi hd 1h chưa bao giờ giết được boss , lúc gộp xong thì bảo bị ăn hành bảo không có nhu cầu gộp... Nói thật gộp hay ko cũng vậy chủ yếu là bác nạp tiền thì mạnh, còn ko thì cứ chơi bt cớ gì đòi đú theo ng ta làm gì. Bác chỉ biết đòi quyền lợi về mình mà không nghĩ tới người khác à, hay bác muốn hành những người yếu hơn mình mới thích :) Hơn nữa tất cả các cụm máy chủ trước đều đã được gộp, bác không muốn gộp các cụm máy chủ gần nhau vậy thích gộp chung w các cụm trước đó à. Đọc bài topic mà thấy nực cười, "cố tình ghép máy chủ" nói thẳng là bác biết công việc của MOD là gì không mà phán như thánh vậy. Nói thật là nên mở não ra 1 tí, đừng có mà "ếch ngồi đáy giếng" bỏ cái cách suy nghĩ hơn người đi, ng` ta nạp nhiều thì mạnh còn mình không bằng thì chịu, đừng có mà kêu ca như đang tự chửi mình "ngu" vậy. Bác muốn tác thì lên thẳng cái NPH của nó mà nêu ra cái lí sự "củn" của mình, sợ bị ăn hành thì nghỉ game đi không ai bắt bác chơi cả. =))
  8. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Bác cũng não ngắn lắm!! Diễn đàn là nơi ý kiến của người chơi và NPH tương tác qua lại, bọn điều hành nó có mở lời ra hỏi ý kiến người chơi không?
    Không!! nó chốt cho bác cái lịch và những server sẽ ghép, bác được nó đặt đâu bác ngồi đấy, cho ăn gì ăn nấy à. ???
  9. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

Vì người ta thấy những điều đó là cần thiết để duy trì game và hợp lí,nên họ ko ý kiến.Chứ như bạn thì mình khuyên 1 câu lượn đi cho nước nó trong nhé
  10. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

11. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Trời ơi, một thằng đầu toàn sỉ nhẩy ra nói chúng nó làm thế là hợp lí và cần thiết, lời khuyên của thằng đầu toàn sỉ này thì không nên nghe :53:
  12. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

13. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

Vậy lời nói của thằng óc chó cũng chẳng ai nghe đâu bạn à ^^
  14. CuongDoli

CuongDoli Member Tích Cực

Đéo hỉu sao 1 thằng óc chó như mày sủa đc câu này
  15. CuongDoli

Vậy tao có thấy ai khác của s36 phản đối đâu.Cái công = của mày ở s36 ai chả bik.càng sủa càng ngu con à
  16. CuongDoli

Tao nói rùi chừng nào mày dẫn chứng đc cái công = ở s36 trc giờ+ với mấy cái ý kiến phản đối mà tự phán thì hãy vào sủa tip'.Còn cứ cắn càn như vậy nhục lắm kon à
    -----
    a`.thằng nào cm sau tao thằng đó liếm bìu tao nhé ^^'.
  17. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Hay phết nhỉ, 2 thằng não lợn ở trên cứ cố liếm đít tao là sao, tao chỉ cho chúng mày thấy sự ngu dốt, chúng mày không biết câm mồm vào mà nghe tao dậy bảo lại còn éc éc nhặng xị lên.
  18. CuongDoli

Dường như mày ko thấy đc mức độ ngu học của mày thì phải.Đúng là mày rất ngu và nguy hiễm kon à ^^.À mà sao không dẫn chứng hộ tao cái hay là loại óc chó phán bừa đéo co căn cứ
    ----
    Ai cm sau tao thì liếm đít tao nhé'
  19. NgheQuay

NgheQuay Thành Viên Mới

Cái loại ngu dốt, nuôi chỉ để lấy cứt như mày không biết suy nghĩ, không biết thơm thối như thế nào, tao cũng cũng chịu. Ít ra biết suy nghĩ một tí thì tao còn dẫn giải cho hiểu nhưng mà ngu quá, nói thêm cũng đéo hiểu nổi đâu.
  20. CuongDoli

Vâng cái loại mày phát ngôn phát nào thối hoăng phát đó.Thối lắm ko ai ngửi đc đâu,đừng làm ô nhiểm nữa bạn à
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.