NRT ĐỈNH PHONG TRANH BÁ

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi PurperLions, 2 Tháng tám 2016.

1. PurperLions

PurperLions Member Chính Thức

Đến giờ, sever ra cũng mấy tháng rồi, mà cái này vẫn chưa đi được :'( Sever s150.Akatsuki10.
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

từ từ đi bạn hùi trc sv mình cũng đợi 2 tháng mấy r zo dc ngay cụm 2 ăn hành suốt th chứ dc gì đâu
  3. PenisYeuOt

PenisYeuOt Member Tích Cực

sever tui 3 tháng rồi chưa đi dc :pde14:
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tại bây giờ Tinh Anh dồn lên cụm 1 và 2 rồi nên còn đang xem tình hình thế nào ấy mà có khi bác lại chui zo cụm 2 đấy
  5. PenisYeuOt

khiêu chiến TA tui cụm 2, hạng 170 mấy, gặp 1 bác Canaa từ đợt 1, làm 5 6 bữa nay k dc 1 khiêu chiến lệnh :pde7:
  6. DannyLouis

nếu hỏi về Đỉnh Phong thì bác zo top 50 mới dc nha chủ thớt
  7. PenisYeuOt

ủa tui nhớ nhẫn đạo chỉ đỉnh ms top50 ms dc vào mà
  8. DannyLouis

à lại nhầm cái này do ảnh hưởng đợt gộp cụm TA vs nhẫn đạo khu 1-2 th mùa sau đi dc r
  9. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

lúc vừa mới ra chức năng này, sv mình oánh lun
  10. Converse

Converse Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

từ khi lên cụm 1 thì ngày nào cũng 16,17 đứa CS mà toàn 1CS3x hoặc hơn thôi. :))
  11. PenisYeuOt

mà ông ơi thằng Phan trong sv ông nó nghỉ game bán acc rồi hả
  12. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

13. TuyenBong

TuyenBong Member Chính Thức

tui s152 nè, bị đẩy vào cụm 2 ăn no hành :pde7: