NRT đã có người HACK được game nhé @.@

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi ANGELABABY99, 27 Tháng mười hai 2015.

1. ANGELABABY99

ANGELABABY99 Member Chính Thức

mình cũng mới chơi thôi, nên cũng không biết nhiều & cũng không muốn gây thù chuốc oán với ai cả, nhưng gặp mấy người chơi thế này thì cũng cảm thấy hơi khó chịu, nên post lên cho mọi người xem chơi, đừng gạch đá mình nha!
    Chả là bạn này trước cũng hay inbox "mượn" thẻ cào, trước là 100k, sau thấy ko được thì giảm xuống 50k, rồi 10k & hầu hết đều đe dọa không chơi chung, không kéo nhiệm vụ... và không chỉ hỏi "mượn" mình mình, mà nhiều acc khác nữa, nhưng chả ai dám nói, đến lúc mình nói thì mới có nhiều bạn lên tiếng thì bạn này mới thôi không xin nữa.
    Cũng là top 2 server rồi đấy, nhưng ai nhờ vả gì thì đều đòi thẻ cào ::beauty::
    hôm nay còn thêm trò hack này nữa::boss::

(editing)
  2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đây ko phải hack bạn ơi!

do team địch quá khỏe 1 hit chết nguyên team bạn rồi nên địch mới sống lâu như vậy đc, địch mất máu chủ yếu là do Cầu Lửa thả liên tục, nhưng khi máu địch giảm còn 1 thì Cầu Lửa sẽ ko rớt nữa nhé, do vậy địch sẽ sống tới khi nào bạn giết đc nốt 1 máu còn lại đó, bạn ko đủ khỏe để kết thúc nốt 1 máu đó thì địch sẽ sống mãi mãi.

nó làm màu lừa các bạn thế thôi, chứ làm gì có hack =))
  3. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Nói chung là bạn tải bản hack one hit bên Cf về
    Mở ra trước 5p rồi vào là hack đc nha:pde68:
  4. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

5. ANGELABABY99

sorry, mình sửa lại hình do có thông tin nhạy cảm, cắt ra rồi up lại thì hết 5 phút chỉnh sửa, các bạn coi hình ở đây nhé

Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  6. ANGELABABY99

các bạn đọc đoạn chat vui thôi, chứ hình ko liên quan đâu ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
    Doãn Đại Hiệp thích bài này.
  7. Cupid1502

Thanh niên thẻ cào, hiện tượng này thì đúng là xã hội đen chơi game rồi, nó chỉ đc cái nô lệ thôi ko làm gì đc bạn đâu mà lo, trước mình cũng từng bị một thanh niên tương tự uy hiếp:pde94:
    Lúc đó sv mới mở mà, hắn thua đấu trường mình một bậc, uy hiếp đang chuẩn bị nạp lên V10, mầy tháo đồ ra cho t leo gank, không t hành cả tộc senju chúng mầy
    Doãn Đại Hiệp and KoiiZyn like this.
  8. ANGELABABY99

Bướm hả, cách đây mấy hôm có nghe thanh niên này đánh cậu ở liên server đấy ::beauty::
  9. Cupid1502

Chứ kí có đó
    Vn s230
  10. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bạn cứ yên tâm mà chơi k có hack đâu, do bạn yếu quá thôi
  11. Bạn để ý xem trong chiến báo con nào còn lại cuối cùng, nó còn 1 máu mà có set nộ trên người đủ sức onehit team bạn thì không hề có chuyện hack mà bạn đường đường chính chính bị hạ gục thôi ::big_smile:: cho 1 con nào đỡ đòn tầm 80-90% team bạn đi và sẽ hết hiện tượng này trong vài lần hên xui :v
  12. Cupid1502

Giờ mới đọc cái thanh chat, thằng này láo toét thật, top 2 mà phá ac người khác sau này nó chơi đc với ai?
  13. ANGELABABY99

@Cupid1502 thanh niên này khi yếu hơn thì đi xin xỏ, còn mạnh hơn thì đòi coin card mới giúp đỡ ::bye::
    mình thì cũng không quan trọng chuyện giúp đỡ, chơi vui thôi

@KoiiZyn tui biết mà, lv thấp mà gặp cỡ kakashi susano max nộ thì 1 hít bay hết team rồi ::beauty:: (S118 bị ông hiếp quá, trốn qua s120 nè)
    KoiiZyn thích bài này.
  14. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bác giật tít vcđ =))
  15. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

16. luanmyhoa

luanmyhoa Member Tích Cực

lúc trước ở sever mình cũng có thằng như vậy, nhưng do cả đám top dưới không ai đánh nổi con Nagato của nó nên nó từ "tồn tại mãi", sau này nhiều đứa mạnh hơn (trong đó có mình :))) ) thì kick phát là nó chết rồi, chả có chn hack để sống bất tử đâu nhé!!!!
  17. Em có hiếp ai quá mức đâu mà lại bỏ cả sv thế, e toàn chém gió với ae vui mà. Với lại top 1 cũng ko phải e. Bác đổ oan cho em rồi :cat66:cat66
  18. ANGELABABY99

vầng, bác ko hiếp sterben với tiểu ngọc thôi ::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::
    KoiiZyn thích bài này.
  19. ANGELABABY99

Mod ném gạch em à ::look_down::