đề nghị xem xét lại việc gộp sv

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi One thing, 8 Tháng một 2014.

1. One thing

One thing Thành Viên Mới

lúc đầu chơi game mình tính khi gộp sẽ theo cụm chia sẵn ở từng sv (5 sv liền nhau giống như những web game khác). nhưng mà chả hiểu sao lại gộp lung tung như vậy. không biết là adm có suy nghĩ gì nhưng mình không chấp nhận được. chia trong game cụm 5 sv mỗi sv ra sau nhau 5 ngày, khi gộp lại sv cuối đã lỗ rất nhiều. vậy mà bây giờ gộp với sv chơi từ đời nào như vậy làm sao theo lại??? hiện tại mình đang top 3 nhưng nếu gộp vs những sv chơi tr cả tháng 2 tháng cho dù là top sv cũng chắc gì sau khi gộp lại ở trong top 5. còn nếu mà muốn gộp tùm lum như vậy thì ngay từ đầu đừng có chia cụm. đã chia ra rồi giờ lại gộp tuỳ hứng như vậy còn ai muốn chơi game? thật sự là sau khi có thông báo gộp sv thì top bên mình đòi nghỉ game cả. mình cũng chán cái kiểu này lắm. mong nph suy nghĩ lại về cách điều hành cũng như tổ chức game. mình muốn nghỉ từ lúc nạp thẻ bị lỗi rồi. cả tháng không fix. giờ thêm cái gộp sv thật sự rất là nản.
  2. somenobody

somenobody Thành Viên Mới

nghỉ game thôi chứ sao nữa :emo.s2u.vn_017:
  3. o01mind_1love0o

o01mind_1love0o Member Tích Cực

mình top 2 sv gộp vào giờ mình top 30 bạn nhé :45:
  4. somenobody

somenobody Thành Viên Mới

bạn sever nào thế
  5. One thing

One thing Thành Viên Mới

2 đứa mình sv 38
  6. One thing

One thing Thành Viên Mới

bây giờ post bài không biết có kịp không nhưng mong sao kịp chứ gộp vô rồi coi như xong. mà gộp kiểu này chắc nghỉ game :)
  7. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Cho dù bạn post bài từ hôm qua hay hôm kia cũng thế thôi, gộp là gộp =))
  8. HoaiNamTV

HoaiNamTV Thành Viên Mới

máy bác, cư chơi b,t 1sv từ luc ms chơi thi sao, giờ k phai ngon à. cư đua tôp làm gì, bgio giờ cứ gộp sv thì vỡ mồm chưa =))
  9. HoaiNamTV

HoaiNamTV Thành Viên Mới

1 là nghỉ game luôn, chư đừng đua nữa, 2 la cứ chơi b,t k có gi phai chán, nếu lại lao vào sv mới, lại gộp tiếp