NRT đồ tiên nhân

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi jango, 18 Tháng năm 2016.

1. jango

jango Member Tích Cực

Ai có thể trả lời giúp đồ tiên nhân trong kho báu hay event bảo thạch rẻ hơn
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chac là bảo thạch
  3. jango

jango Member Tích Cực

1 món khoảng nhiêu vậy mod
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

minh chua test ban oi
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

20kv thì dc 3 món + pet đó bạn còn 1 set chưa test . bạn có thể lấy teh6m từ kho báu nữa cũng khoảng 45k á
  6. magasun

magasun Member Tích Cực

vàng hay lễ kim
  7. notfail

notfail Member Tích Cực

vàng nhưng mình nghĩ 20kv ko dc 3 món đâu ( tối qua quay thử 1k v thì dc có 11 điểm).
  8. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

do hên xui dc x2 th bạn tầm 20k th để mốt mình test cho
  9. notfail

notfail Member Tích Cực

tối bác test thử đăng lên cho anh em tính với nhé, chứ tối hôm qua mởi 1k dc 11 điểm bối rối quá ::beat_shot::
  10. DannyLouis

cái này cũng khó lắm . nếu xui thì chênh lệch wa cái này kéo dài mà cứ từ từ mà mua
  11. notfail

notfail Member Tích Cực

tính ra lấy đồ tiên nhân thì đập trứng là lãi nhất . hôm trước ko biết nó chỉ cho đổi 1 lần làm quay thừa bao nhiêu kẹo :(.
  12. khoathcsdy

khoathcsdy Member Tích Cực

z trung bình là bao nhieu vàng z bạn ( ko tính x2)
  13. notfail

notfail Member Tích Cực

ko có x2 thì cỡ hơn 40k vàng , tại hôm qua mình mở 1 kv ko có x2 dc có 11 điểm.
  14. DannyLouis

mình chơi cái này chủ yếu lấy pet còn đồ tiên nhân chỉ là phụ th à ::baffle::
  15. khoathcsdy

khoathcsdy Member Tích Cực