NRT đội hình 1-1-3

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi suhao, 3 Tháng mười hai 2015.

1. suhao

suhao Member Chính Thức

cho em hỏi đội hình 113 hàng sau e có già madara 6 sắp mua 3 mắt có ổn ko đi boss và pvp thế nào cần mn tư vấn
  2. EmAnKem

EmAnKem Member Chính Thức Bách Chiến Nhẫn Giả

Theo ý kiến riêng của mình nha:
    ko nên chơi đội hinh 1 1 3. trừ khi bạn cực trâu rồi ( full đồ, full ngọc 12 full Pk các kiểu con đà điểu)
    Vì sao. khi bạn chơi 1 1 3 mà vẫn chưa khỏe, bạn vẫn sẽ phải dồn tốc và dame cho 1 con. đây chắc bạn đang dồn cho già
    Khi dồn cho 1 con như thế thì 2 con còn lại k có ngọc mà dame và máu cũng yếu => phế
    Tiếp khi đi boss thi sẽ thành đội hình 0 2 3. mất 1 con hàng giữa trong khi dame boss chủ yếu hàng giữa lên trận đc tăng 15% sát thương. mà chỉ để 2con nên sẽ mất 1 lượng dame kha khá. 3 con hàng sau thi cũng chỉ đc cái buf nộ ở trong boss. mà nếu để 2 con hàng sau buff thi vẫn nộ liên tục đc => boss cũng phế
    Đội hình cân bằng nhất là 1 2 2. hầu như ai cũng chơi kiểu này vì đi ải hay pvp đề ổn. khi đi boss đổi thành 0 3 2 buff nô và vẫ tối đa đc dame
    Theo minh nếu bạn định lấy 3 mắt thi thay luôn con 6 mad đi và vẫn chơi 1 2 2. Thân
    KoiiZyn thích bài này.
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ko nên chơi theo đội hình 1-1-3
    anhthinh thích bài này.
  4. mirrors

mirrors Member Tích Cực

5. Rian

Rian Member Tích Cực

chết thế mình lỡ đi theo 113. 3 mắt nagato già :pde33::pde33::pde33:
    KoiiZyn and DangerBind like this.
  6. EarthKeeper

EarthKeeper Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

pvp với ải thì dùng mad3, dồn tốc mad3, dồn damge già, hạ tốc cả team thấp nhất có thể trừ mad3 - đi boss thì dùng mad6,già để hồi đủ nộ, mad3 tự hồi bản thần 25 nộ nên dễ bị thiếu nộ k skill tục đc k nên dùng đi boss
  7. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

bạn chơi 113 thì phải rất là giàu mới ăn thua nha. giờ ai cũng 3 mắt mà hàng sau tốc nhanh nên dễ bị hàng giữa team địch nộ chết ::byebye::
  8. thím toàn ngọc 12 thì chơi kiểu gì cũng đc :cat28:cat28:cat28