NRT 1 chặng đường ko quá dài nhưng cũng ko phải là quá ngắn !!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Luciferz, 1 Tháng mười hai 2016.

1. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

Trải lòng của 1 thanh niên !!! Hơn 3 năm gắn bó vs naruto chơi r bỏ r lại chơi r lại bỏ r lại chơi có thể ns ko quá cuốn hút nhưng luôn có cái j đó níu kéo ởwed game này !!!! LUCIFER
    I.Bắt đầu biết tới game cuối năm lớp 11 dc thằng hàng xóm rủ chơi bắt đầu vs S63 hokage 1 ,1 sever có rất nhiều kỉ niệm , ở cái thời mà tướng event ms xuất hiện giá cả quá đắt tướng hội quán và quán rượu vẫn còn đất diễn cái thời ấy cầy bn lâu ms đủ giấy chiêu xong up iachi huyễn thần !! vâng chính là cái tên hot nhất những năm 90 của thời kỳ trước suốt 4 tháng chơi game ngày nào cũng có mấy chục mem ngồi cầy quốc chém gió đi hoạt động 4 tháng đó là đế chế của entel vs con huyễn thần full nộ turn 1 bh thì ko là j nhưng hồi đấy là cả 1 mơ ước !! con huyễn thần one hit bá chủ ấy luôn là thứ mà mọi người muốn vượt qua !! đến tháng thứ 5 thì có 1 nhân vật xuất hiện báo hiệu sẽ là 1 nhân vật nổi cộm vừa vào đã ẵm ngay combo uế thổ madara và obito ngoại đạo vs 1 thằng chơi chỉ chăm chăm sever mình như e thì coi như đó là người đầu tiên đặt nền móng cho việc chơi hàng sau dồn hàng sau trong tâm trí mình !!! người thầy đầu tiên dạy mình cách chơi cách nạp cách tiêu vàng sao cho đúng đắn !! và ko ngoài dự kiến cuối cùng thì đến bh ng ấy đã trở thành 1 trong những người mạnh nhất game trong suốt 1 khoảng time đến tận bh ng mà mình kính trọng gọi là " Chú " có thể nhiều ng sẽ ko thích chú lắm nhưng vs mình chú luôn là ng có tiếng ns nhất !!! Vâng chính là SilverTooth .
    II.
    cuộc vui nào cũng tàn kỳ thi đại học đã đến và việc ngày ngày up acc ko còn dc chăm như trước và việc thọt dần dần là tất yếu cuối cùng thì bỏ hẳn để thi đại học ko biết quyết định đúng hay sai nhưng dù sao cũng ko thay đổi dc !! sau khi thi xong đỗ đại học quốc gia thì có thể ns là tạm hài lòng và quyết định chơi lại naruto trong đợt nghỉ hè trước khi lên Hà Nội học !! Và khi mình vào lại acc sau gần 4 tháng bỏ game[​IMG]
    acc đã quá thọt nhưng vẫn là 1 kỉ niệm huy hoàng 1 thời dù bh nó chỉ còn là phế phẩm nhưng kỷ niệm còn mãi cuối cùng ngậm hành nhiều quá ko chịu nổi bỏ game part 2 :))
    III kiểu cơ duyên chưa hết sau khi lên đại học áp lực các thứ xong ny bỏ tâm trạng bất ổn lại rảnh time đã đẩy e tìm lại vs game :) và bắt đầu xuất hiện 1 Luciferzz ms ở s127 ms chơi lại nên ngây ngô dc chú tooth chỉ dạy đúng hơn là chửi cho khôn ra nên bắt nhịp rất nhanh ôm top 1 ngay từ đầu sau 1 tháng là lúc indra ssk vừa ms ra [​IMG]
    team dc coi hot nhất bấy h vs ashura , indra , nagato , kushina :) nhưng đấy ms chỉ là bắt đầu cho 1 cuộc chiến dài .......
    IV sau khi chắc top 1 sever bắt đầu để ý đến liên sever :)) khi đó e ở cụm 3 và [​IMG]
    Cái cụm có đến vài cái nhân vật nước ngoài và top 1 ko ai khác là Bác Vợ Người Ta :) nhưng cứ tiến từ từ cuối cùng e cũng có chút thành quả top 5 cụm chỉ sau 4 đại gia lúc bấy h ... [​IMG]
    Có thể coi là 1 ng chăm on diễn đàn nên đã làm 1 bài khá chi tiết cho nhưng bạn đua top sever ms dc mod gim khá lâu dc đánh giá rất cao khi đó nhưng h tìm lại ko thấy chắc bay r :))) và đó cũng là khi gặp dc bác Bibumase 1 cao thủ forum mà chắc nhưng mem chơi lâu đều biết dc bác chỉ dạy nhiều 1 ng chơi theo ko nạp dạy 1 ng chơi chỉ nạp và cuối cùng thì e cũng ít nạp đi 2 ae dc cái ns chuyện dc chung tay giúp đỡ các mem ms lúc bấy h ....
    V. Sau đó hơn khi ra toneri các bác chơi hồi đó sẽ biết vụ cãi nhau nổi cộm khi đó 1 bên đòi fix toneri 1 bên ko muốn vì vừa chiêu indra nếu fix toneri thì rất thọt và coi như chiêu indra là phí tiền :) sau đó e đã đăng bài tưởng niệm
    http://forum.568play.vn/index.php?t...n-trai-năm-ấy-chúng-ta-cùng-theo-đuổi.117407/
    r sau đó dứt áo đi học quân sư xa 1 tháng khi quay lại thì đam mê ko còn như trước nữa nên đã bỏ game lần 3 và biến mất khỏi diễn đàn nhưng chắc vẫn còn nhiều bác biết e :)
    VI. Sau 1 thời gian có ny và lại bị đá số e toàn bị gái bỏ ms nhọ các bác ạ ms hơn 1 tháng trở lại đây và e lại tìm về vs naruto dc cái sau nhiều lần gộp sever e vẫn ôm chắc cái top 1 nên động lực chơi lại khá cáo sau khi chơi lại

Ôm nguyên 2 con hàng sau của thế kỉ trước cái top 1 cũng bắt đầu lung lay r nên phải thay dàn tướng ms vững dc và chặng đường lại bắt đầu viết tiếp câu chuyện dang dở :) ..............
    Viết 1 bài tự sự dài để sau này nếu có lần bỏ game thứ 4 thì sẽ có cái kỷ niệm sau này nhìn lại ... cũng là 1 vài lời cho những ng chơi lâu r cũng như ms chơi thực sự thấy niềm vui khi chơi game ..........

____________________________ Thân________________

Dosun, CroftDeweyCorgi and Ginki like this.
  2. RaiZenn

RaiZenn Member Chính Thức

Like !
    Luciferz thích bài này.
  3. FireStormGaara

FireStormGaara Member Tích Cực

:v Giờ bác học trường j thế
  4. Luciferz

em học đh quốc gia Hà Nội ạ :)
    Dosun thích bài này.
  5. FireStormGaara

ĐH quốc gia HN là trường j ạ , hình như đấy là tổ hợp các trường
  6. FireStormGaara

Bác năm nay là năm mấy ĐH r :v
  7. Luciferz

năm hai bác ạ :)) chuẩn r tổ hợp trường ấy :))
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Sever sướng thế chả có thánh nạp
  9. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

10. Luciferz

chắc do ăn ở tốt bác ạ !!
  11. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

sv nhiều ng chém gió rôm rả nhỉ:cat60 éo bù sv mình toàn tự nói tự trả lời :cat64
  12. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

bỏ game lần này lần thứ 5 thứ 6 gì rồi nghe bác nói cũng đang muốn vào quẩy lại đây::big_smile::
  13. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:pde53::pde53::pde53:oắt đờ phúc đi đâu cũng có thanh niên yêu mèo vô cờ mờ nhỉ :pde62:
  14. FireStormGaara

e năm nay mới thi ĐH thôi @@ mà bác học trường j trong tổ hợp đấy , e cũng định thi ĐHQG.HCM
  15. Luciferz

học sư phạm toán bác ạ
  16. Luciferz

quẩy thôi bác cũng gọi cùng thời nhau mà h đô la vào sv ms bá chủ 1 phương thôi
  17. Luciferz

:) cái đấy mình đâu tự quyết dc
  18. FireStormGaara

ủa trường đấy có cả sư phạm á bác :v e định thi bên khoa học tự nhiên
  19. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

naruto nó gắn bó với mềnh từ lúc học lớp 7 từ khi nó ra truyện tranh lúc đấy tên là ' Thám tử siêu năng lực - Naruto " đén lúc chơi game :v
  20. RaiZenn

RaiZenn Member Chính Thức

T học đại học công nghệ đhqg nè haha