VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Nhớ ko nhầm thì lv95 mở 2 cái này
    Lv thấp mà chơi riêng 1 hội cho thịt à :))
  2. hanngocthanh

hanngocthanh Member Tích Cực

Up công hội lên lv 30 là có ::adore::
  3. Kool

Kool Member Chính Thức

Mở sver nhiều như thế nó ko loãng game sao ta ?
  4. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Mở để có những người muốn cày đua top lại từ đầu và để hạn chế sự chênh lệch giữa người chơi cũ và người chơi mới trong cùng 1 sv.
    Còn vấn đề loãng thì chắc chắn sẽ loãng thôi, thế nên mới có chuyện Gộp sever :pde30:
  5. Kool

Kool Member Chính Thức

Cái event quảy thưởng đợt này, nếu hôm nay ko quay thì mai có được tích lũy lần quay ko ?

À mà hình như treo tấn công liên tiếp thì tỉ lệ rớt hộp quà, bánh chưng này nọ thấp hơn bấm bằng tay phải ko nhỉ ? Cảm giác là như vậy .
  6. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Trước giờ và nãy giờ treo thì tỉ lệ ra khoảng 40%, không khác đánh tay là mấy, vì mình xưa giờ may lắm chắc cũng chỉ đạt tỉ lệ 50-60%.
    Còn cái vòng quay này hùi trước có test thử hình như không tích bạn à, chơi lâu rùi không biết lên vip lên lv nó có ưu đãi cho tích không mà chắc không đâu :pde29:
  7. Kool

Kool Member Chính Thức

Tiện thể cho tui hỏi luôn, damge của úp sọt, sanji và zoro, con nào ngon hơn nhỉ
  8. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ussop đánh cả thường lẫn nộ đều là VC nên hông tính chung với 2 con kia nha bạn. Nếu chơi VC thì chọn Us còn TC thì 2 con dưới này...
    Giữa Zoro và Sanji thì dame (cả 2 đứa này đều là TC) của Zoro cao hơn; còn có cả khả năng phá giáp, gây sát thương theo % máu (Haki Shura). Dame Sanji bé hơn nhưng bù lại ảnh có khả năng tự hồi nộ rất tốt vì khi Shura lên cứ mỗi lần hành động được hồi 15 nộ (chặn đòn cũng hồi), kết hợp với khả năng chặn đòn, hiệu ứng giảm nộ và khiến đối phương không thể tích nộ thì có thể coi nó là khắc chế đối với những đồng đội VC.
  9. Kool

Kool Member Chính Thức

Ủa sạo lại khắc chế VC hả bạn, VC thì dmage đánh thường nó to sẵn r cũng đâu càn nộ lắm ( tui nghĩ thế :v )
  10. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Bạn thử so sánh giữa dame thường với dame bị chặn đòn sẽ hiểu (không rõ là giảm bao nhiêu nhưng nếu chặn đòn được thì dame chắc cũng phải giảm tầm 50%) [[=
  11. Kool

Kool Member Chính Thức

À à, hiểu r, cảm ơn nhá :v
    Zeal thích bài này.
  12. adfkd

adfkd Thành Viên Mới

cho mình hỏi lv 90=>>95 thì vista với jinbe thì con nào ngon hơn ạ
  13. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Jinbei nhé bạn
  14. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Vote Jin.
  15. hades166

hades166 Member Chính Thức

cho em hỏi khi mình tải trận hình auto boss thế giới xong sau đó mình thay đổi trang bị của tướng hoặc thay skill của main thì có ảnh hưởng gì không?
  16. hanngocthanh

hanngocthanh Member Tích Cực

không ảnh hưởng gì, nó lưu dữ liệu lúc nhấn vào tải trận boss thế giới thôi!
  17. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Không riêng main, tất cả đều không thay đổi, thậm chí bạn có gắn trái ác quỷ nào vào rồi lưu lại sau đó có đem trái đó đi rã thì nó vẫn lưu trái đó, trừ phi bạn tải lại lần nữa thì bye bye :pde88:
  18. Kool

Kool Member Chính Thức

Hiệu ứng Stun của KentH : Đánh choáng đối thủ , sau khi đối thủ hết choáng thì Kent đánh tiếp, có bị choáng nữa ko ?
  19. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

choáng tới chết
  20. hades166

hades166 Member Chính Thức

Giai đoạn 90~102 có nên dùng kentV2 không hay tiếp tục dùng ussopV1 ạ? Sv em toàn thằng dùng main nami vs 3buff luôn
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.