NRT " a mãi iêu thương e " Uchiha Itachi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi JunR, 29 Tháng hai 2016.

1. JunR

JunR Member Chính Thức

Mình c.bị nạp 500k theo tính toán thì đc khoảng 15k vàng
    Xin các bạn chỉ bảo là m nên chiêu tướng hay mua đồ đập ngọc
    Nếu mua tướng thì bảo m nên mua e nào ( m thích đh đi ải k dame boss k pk chỉ ải thôi)
    Mua đồ thì m mua đồ gì
    M đang lv105
    Đh m có:
    Main : full ngọc 6
    Itachi huyễn : full 9 ( tốc gà full 6 )
    Hashirama : full 8 ( tốc gà full 5 )
    Obito : full 9 ( tốc full 10 )
    Konan : full 6
    E có định hướng là nạp 15k vàng đầu tư các kiểu con đà điểu tới cuối năm 2016 đầu 2017 hoặc giữa năm 2017 có đc 200k lễ kim
    Quay kho báu lấy izanami itachi
    Có đc k các tháng
    Monh mn chia sẻ
  2. Hachiman

Hachiman Cao Thủ Forum

Mình cũng tính nạp để lên tướng,ai rành rành chỉ giúp nhé :cat55
  3. JunR

JunR Member Chính Thức

Bạn k góp ý
    cho m đi
  4. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

15k vàng chỉ ăn vs tích và không tiêu :cat11thì sau nửa năm sẽ đẻ ra 200k vàng đấy :cat16
  5. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

k nổi đâu kiểu j củng ngứa tay mà bấm tiêu bậy thôi ::waaaht::
  6. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

bạn đợi Izanami Itachi lun ah` @@ bây h bạn nạp 15k vàng đó thì dùng tam mục đi mình k nói cái siêu né của nó nhưng cái giảm sát thương ải của nó rất ngon đổi itachi huyễn thành Kaguya đi rút máu ải cũng ngon lém k thì kks ssn cũng dc buff máu nếu k đủ dk mà mình khuyên nên Kaguya nhé xog DH này thì bạn án binh lun đi rùi đợi đến event nạp trả lễ ngon rùi quốc 1 phát 500k nữa rùi đợi đến đầu tư nhẫn quôc các kiểu con đà điểu đến lúc ra Iznami Itachi là bạn dư lun á chiu xog con này thì nếu trog thời gian tích bạn k ngưa tay như Hime ns mà tiêu xài thì có thể dư 1 lượng đáng kể. Thời gian là sẽ đến đầu năm 2017 thui nha tại h ms đầu 2016 ah` còn lâu nên đừng lo.
  7. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

công nhận bác cũng giống ý em . kiểu như có con nào nó lột ra rồi ngồi ngay trước mặt thì chịu nàm thao đc ::bye::::byebye::::byebye::::big_smile::::brick::
  8. JunR

JunR Member Chính Thức

Tks
    bác

Có thể bác ngư thế nhưng e k phải thanh niên ngứa tay
    E ol = đt
    Muốn ngứa cũng k đc
    Với cả e sống bên TQ nửa năm mú về 1 lần nên chắc chắn e sẽ cóp đc
  9. JunR

JunR Member Chính Thức

Tks bác
    Bác kể toàn tướng event ngon nhưng nạp 500k đc 15k vàng có đủ mua mấy r đó k bác
  10. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

15k vàng chắc 1 năm cũng đc 500k vàng đấy
  11. JunR

JunR Member Chính Thức

Bác chỉ e một con đường đi đúng đắn để kiếm từng đó tiền đi
    Các sk nên chơi ấy bác
  12. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

15k vàng đợi đầu tư nhẫn quốc thì xài, đầu tư mấy cái quốc gia, hên thì đủ 20k vàng luôn mua quỹ 20k trả lại 40k (không đủ thì nạp thêm 50>100k nữa). Tháng sau có 40k thì cố làm cái quỹ 50k trả lại 100k vàng (hên thì không thiếu đen thì nạp cho đủ 50k vàng). Cứ thế mỗi tháng có 50k vàng thôi. Nói chung cứ đợi event ĐẦU TƯ NHẪN QUỐC THÌ CHƠI.
  13. JunR

JunR Member Chính Thức

K chơi mèo à bác
    Đầu tư nhẫn thôi à
  14. YoungAgain

YoungAgain Cao Thủ Forum Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả

1 tháng có event đầu tư 1 lần. bạn tính toán chuẩn thì 2 đến 3 tháng là có 200k vàng nhé
  15. JunR

JunR Member Chính Thức

B tính toán hướng dẫn cho m đi
  16. Urannii

Urannii Member Chính Thức

Có gì đâu mà phải tính toán, event nào có khả năng thu về vàng thì chơi thôi, riêng cái đầu tư nhẫn quốc lẫn quỹ trưởng thành dễ nhất vì nó không yêu cầu nạp gì cả.
  17. SuperrSaiyan

SuperrSaiyan Member Tích Cực

Có ai nhớ cái đầu tư nhẫn quốc, nếu chơi tất cả thì lợi thu về sẽ nằm trong khoảng bao nhiêu vàng ko? Tính vàng lãi ra thôi nhé :pde4:
  18. BlackCatBC

BlackCatBC Member Tích Cực

Dự là hết đợt này sẽ đến đầu tư đó, để dành 20k mà đầu tư lẹ đi ::beauty::
  19. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Sao dc 15k vàng bạn bạn đợi ev ngon rồi nạp vào có khi đến 30k chứ đùa nếu k bik thì bác cảm thấy ev nào ngon nhưng k chắc thì lên đây hỏi sẽ có người chỉ cho bạn có nên nạp hay k nha.