Ad hay Mod cho hỏi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi KaKaShi Senpai, 24 Tháng mười hai 2013.

1. KaKaShi Senpai

KaKaShi Senpai Thành Viên Mới

như đã nói hôm kia cái vấn đề vào game k đc phải down gì đó đã hết nhưng hiện tại lại bị vấn đế chỉ riêng mỗi G5 k vào đc ....
    mình đã cái lại Chorme và nó bị như sau nếu như Log off cái lap thì vào lại có thể vào đc nhưng đc 1 tiếng thì nó lại bị tình trạng như rớt mạng k vào G5 đc nữa nhưng ở những web và game khác thì vẫn chơi đc mình k biết lỗi do laptop hay lỗi do G5 nên ad và Mod cho mình hỏi và giúp mình với thanks....
    chứ như kiểu này chắc mình k đc chơi và như nghĩ game mất ... 2 ngày mất phản kích xem ra mất lun 1 lv và hờn 200 hồn vàng rồi :3
  2. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Mình thì bữa giờ vẫn vào bình thường, không gặp bất cứ vấn đề gì, kể cả xài đủ loại trình duyệt như: IE, Chrome, Cờ rôm, Opera nên mình không biết phải giúp bạn sao nữa. Cũng có Mod bị lỗi vào game phải tải gì đó. Nhưng mình thì không =.='
  3. KaKaShi Senpai

T_T cái vấn đề tải game thì hết rồi nhưng giờ nó lại nhảy qua vấn đề khó đăng nhập....... mình vừa phát hiện ra là log off laptop thì có thể zô chơi đc nhưng 1 time thì bị lại ... cả hôm qua tới giờ mình k vào đc diễn đàn cả game.. mình mất hết hoạt động rồi bùn lắm...... đang zui zẻ có hứng chơi mà bị zạy mình chẳng biết sao cả..... từ hôm kia bị cái vấn đề down cái gì đó mới vào đc là giờ bị vậy lun T_T
  4. RauBac

RauBac Thành Viên Mới

Vào được game bình thường mà?

mình ở sv 30, mấy hôm nay ae vẫn vào game chơi bình thường. Còn không bị rớt như mọi hôm nữa kìa.
    Bạn nên nói rõ ở sv nào cho các mod đi kiểm tra xem sao. Chúc bạn nhanh vao đc game. Thân!
  5. KaKaShi Senpai

Mình đang ở S19 nhưng vì event này liên thông vs Mezing nên chuyển qua S32 ....@@
    Mình cũng nghỉ k biết phải vì liên thông nên mới zạy không .... nhưng 1 2 ngày đầu liên thông vẫn bình thường mà..... mình chẳnng biết ntn nữa bữa giờ bt tự dưng cả sv cũng có đứa bị cái trường hợp vào G5 rồi down cái gì ấy xong giờ bị vậy lun >.<