NRT ae vào nêu ý kiến cá nhân giúp mình build đồ cho minaruto theo thiên hướng gánh team tham khảo với

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi sinsinad, 30 Tháng mười hai 2018.

1. sinsinad

sinsinad Member Chính Thức

2. pphatt

pphatt Member Chính Thức

Full máu thật nhiều máu + nhiều miễn thương + thật nhiều dame
  3. PU

PU Member Tích Cực

con đấy khó gánh
  4. TrumThienHa

TrumThienHa Member Tích Cực

Gánh team bằng Minato sao gánh . 1 con tướng đã cũ mà đòi gánh team thì trừ khi bên kia chả có con nào mới hơn nó :) . Nội tại nó dồn cho HakuZabuza bổ thôi thì cũng nát mẹ rồi chứ chưa nói tới mấy em như KisameSamehada các thứ :)
  5. sinsinad

Vậy thay build cho leegai gánh ổn hơn k
  6. TrumThienHa

Chơi team 1-3-1 thì dồn dame cho con hàng giữa nào có sức chống chịu tốt nhất và có khả năng xuyên né . GaiLee thì trâu nhưng không có xuyên né dễ tử với mấy bác Nộ Phong nên dame chính không dùng cho con này được (ý kiến cá nhân) , trừ trường hợp có SamehadaKisame trong team thì GaiLee có thể dùng làm dame chính và chỉnh tốc đi sau SamehadaKisame.
    Chơi team 2-2-1 thì có thể trải đều ra cũng được vì đây hầu hết là đi team công .
  7. bibumaseS62

bibumaseS62 Member Chính Thức

8. TrumThienHa

Kinshiki chả thấy đánh được phát nào chết lăng ra :pde83: , cảm giác mua con đó về phí của :pde92: , mà team của bác sau này không bền , gặp team thuần dame sẽ thấy cảnh :)
  9. bibumaseS62

bibumaseS62 Member Chính Thức

Họ gấp đôi lực chiến nên ko đc đánh là phải rồi bác ơi, còn bền hay không bền thì tùy người dùng, tùy hoàn cảnh quyết định. Đối với game này thì chả có gì gọi là bền cả, thích bền thì cứ tướng mới ra mà mua. Quan trọng là mình thấy hiệu quả thì mình dùng, vậy thôi.
  10. sinsinad

11. TrumThienHa

set đồ thì con Samehada có tự giải + giải thì auto là ÁM MẠC . Còn trang sức thì thấy ko bị dính CC thì nó là Nhạy Thành Kính + Lực Tay Vong Cốt , mấy thứ còn lại thì thường là Thể lực Thanh Minh + T.Thần Thành Kính
  12. kollerlee69

kollerlee69 Member Tích Cực

Bạn ơi tiện đây cho mình hỏi :
    *Thành kính ngọc bội / Thành kính vòng tay > giảm phe địch khống chế 30% / giảm công địch +20% là chỉ giảm cho tướng đeo hay giảm cho cả team ?
    *Set trang bị chiến thần cũng tương tự câu hỏi trên giảm công và thủ là giảm cả team địch hay chỉ giảm cho tướng đeo ?
  13. TrumThienHa

Chỉ con nào đeo mới được giảm
  14. kollerlee69

kollerlee69 Member Tích Cực

ok hèn gì con Hanabi mình cứ bị 2 anh em Lục Đạo cho hóa đá hoài @@ vì nếu được tính thì trang bị và trang sức của cả team mình cộng lại kháng cc cũng đc 120% rồi.
    Thanks bạn nhiều nhé !