Ai là Thành Viên thứ 10 của Luffy???????? Ai muốn biết thì vào đe để bàn luận

Thảo luận trong 'Thư Giãn' bắt đầu bởi Chet CMNR, 18 Tháng tám 2012.

1. Rito Kun

Rito Kun Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Đào mộ lên mà chém như đúng rồi ấy :24:
  2. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

ý kiến của mình:75:
    1: Jinbei là ko dc vì ông quá già so với mức quy định của băng SH:71:, và ông cũng từng là TVH nên năng lực có khi còn hơn cả luffy nữa nên ko dc(thành viên mạnh hơn thuyền trưởng là hơi lạ)
    2: Sabo theo chap mới nhất là còn sống và thep quân cách mạng với lại lời hứa hồi xưa là ko muốn cùng làm thành viên nên ko dc:15:
    3: Ace sống lại ư!!! chuyện lạ đấy mà nếu ace mà sống lại thì chuyện hơi nhàm đi vì chết thủng một lỗ to tướng mà vẫn còn sống dc, với lại thì nếu có sống lại thì cũng mất DF rồi vì sabo đã ăn:22:
    4: aokiji từng là đô đốc nên sức mạnh cực bá rồi, mà băng SH còn thiếu năng lực DF logia nữa nên ông này mà tham gia thì % cũng cao nhưng cũng ko dc cho lắm, từng là hải quân chính nghĩa như thế mà làm hải tặc thì hơi khó, tốt nhất cứ cho làm lãng khách lang thang thi thoảng giúp băng SH một chút:15:
    5: samurai thì cũng ko dc vì còn có con mà lại sử dụng kiếm nữa thì băng xài kiếm nhiều quá ko hay:79:
    => thì thành viên thứ 10 sẽ là một người mới gặp và luffy sẽ mời vào đội, hoặc là một boss hay đối thủ cũ của một arc nào đó, có lẽ rất cao là crocodile vì thiếu DF logia như mình nói trên ở mục 4
  3. congchua123c2

congchua123c2 Member Tích Cực

enel đấy, chắc chắn nuôn! .........................nếu ko thì sẽ là người khác :71::71::71:
  4. yamihenta

yamihenta Thành Viên Mới

Giờ thì bik hết rồi :<
  5. XLzLuffy

XLzLuffy Member Chính Thức

6. WilliamAnh

WilliamAnh Thành Viên Mới

Theo Anime khúc quảng cáo thành viên thứ 10 lấy áo choàng dáng người đàn ông mình nghĩ đó là Vua Riku vì sao thì ai cũng biết .a e chém nhẹ
  7. Soujiro

Soujiro Member Chính Thức

Mấy thánh cứ đoán mò lung tung
    Thành viên thứ 10 đây nè
  8. DocCoPham

DocCoPham Member Chính Thức

chỉ có thể là super baloteli :))
  9. Drak

Drak Thành Viên Mới

1 phiếu samurai
  10. LikeWander

LikeWander Thành Viên Mới