ai mạnh nhất trong 6 thất vũ hải hiện giờ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi xenosaga, 25 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoangmaiphuong

hoangmaiphuong Thành Viên Mới

chua biet dc dau! Qua 72x may ra moi biet dc! Dra vs ka boa chua biet nang luc! Haki ba vuong cua boa cung co. Sem tap tren dao nguoi ran y! Con mat dieu hau thi kiem sy! Chua biet dau dc!
  2. sieusaolatao

sieusaolatao Thành Viên Mới

tồi trả lời về vấn đề TVH mạnh nhất rồi mà, nhưng vấn đề có nhiều người phán bừa, thì cmt thôi
  3. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

chẳng có người bí ẩn nào đâu chỉ có 6 người thôi.giờ thằng nào đăng ký thì nó cho vào mà toàn nhân vật đẳng cấp từng xuất hiện rồi
    siroco and (deleted user) like this.
  4. phuctm

phuctm Thành Viên Mới

Ơ thế ko ai nhắc đến râu đen nhỉ :) :79:
    Mình thấy truyện có chiều hướng so sánh thằng này với luffy là sẽ trở thành VHT. nhưng mà nhiều chi tiết nhân vật trong đó nói VHT không phải râu đen :39:
  5. DocCoKhang

DocCoKhang Thành Viên Mới

râu đen giơ làm tứ hoàng rồi mà bạn:33:
  6. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

nói cùn vãi.ngay cách xài vũ khí của nó cũng đã mang lại quá nhiều bất lợi.1 cao thủ ko bao giờ xài kiếm mà có thể chống lại cả bản thân ngay cả thanh kiếm của mihaw và zozo cũng biết chọn chủ nhân.nếu cứ nắm giữ thông tin quan trọng mà nó mạnh thì quá nhiều thằng mạnh
  7. phuctm

phuctm Thành Viên Mới

Ngoài đấy ra thằng Râu Đen nó còn có cả 2 quả, mà chưa phân tích rõ cơ thể nó sao lại hấp thụ được 2 quả so với người bình thường nhỉ (có 2 con tờrim chăng :6:)
  8. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

đen chứ không phải trắng bạn nhé.thằng đấy là đôi thủ cuối cùng của lufy cũng nên.riêng về độ lỳ và cáo già thì mấy sếp kia gọi nó bằng thầy
  9. phuctm

phuctm Thành Viên Mới

Ủng hộ ý kiến bạn xenosaga, cơ mà nên tránh biểu lộ cảm xúc quá!! anh em góp ý bàn luận truyện chứ đừng biến thành cãi nhau vì truyện!! mất vui,.. :54:
  10. phuctm

phuctm Thành Viên Mới

Thank Ku :D sửa lại rồi :D
  11. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

mình không biểu lộ cảm xúc nhưng nói smoker mạnh thì phải xem lại bị law lấy tim thì ko mạnh lắm đâu
  12. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

còn mihaw năng lực ngang shank tóc đỏ =>> boa vs dof ko phải đối thủ
  13. phuctm

phuctm Thành Viên Mới

Mà thêm 1 ý kiến riêng ngoài lề 6 vị thất vũ hải này:
    Có quả ác quỷ thì kiểu gì cũng có cây ác quỷ!!! Mình chờ đợi được thấy cái cây ác quỷ nó như thế nào :p!! :emo.s2u.vn_016:
  14. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

chắc mầm mống của nó cũng thuộc kho báu của gol.d.roger
  15. CaSa_35

CaSa_35 Thành Viên Mới

Bị Law lấy tim là không mạnh . Vậy thằng Sanji củng bị đổi tim củng cùi bắp luôn à :emo.s2u.vn_106:
  16. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

zozo vs sanji mới có haki để tạo ra sát thương còn haki phòng thủ vẫn rất kém chủ yếu sử dụng sức chịu đựng
  17. Mr Nothing

Mr Nothing Thành Viên Mới

chắc ko phải làm giả đâu bạn. theo mình đc biết thì Trái Ác Quỷ sẽ xuất hiên lại nếu như chủ nhân sở hữu nó chết đi.
  18. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

chưa đánh thật sự thì chưa biết đc đâu
    làm gì có ai có haki bá vương mà lại vô dụng dc :go:
  19. Mr Nothing

Mr Nothing Thành Viên Mới

bạn nói thế cũng k đc vì có biết đc kaidou và Shank ai mạnh hơn đâu. theo mình biết kaidou là thành viên trong băng hải tặc Gold Roger và xếp thứ 3 sau Silver Reylaigh đó. tên thật của kaidou là Scopper gì đó ( Vàng, Bạc, Đồng )
  20. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

ai nói mihawk ngang shank ???
    dẫn chứng ???
    hay là đọc thấy 2 thằng dùng kiếm đều mạnh ===> ngang cơ ???
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.