ai mạnh nhất trong 6 thất vũ hải hiện giờ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi xenosaga, 25 Tháng ba 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thanhhoai

thanhhoai Thành Viên Mới

mình k nhớ nhưng mà lúc mắt diều hâu đánh nhau với tóc đỏ đã có thông tin chín xác là tóc đỏ lên làm tứ hoàng chưa vậy. vì có thông tin 15 năm trước khi cứu luffy tóc đỏ bị cụt 1 tay và mắt diều hâu đã k muốn đánh nhau với tóc đỏ từ đó nữa. chưa có thông tin 15 năm trước tóc đỏ đã là tứ hoàng :D . ( ý kiến riêng cũa mình vì mình thấy luffy thường chưa lên số 2 có thể tránh đc những nhát chém cũa mắt diều hâu , nhưng khi lên số 2 rồi vẫn k thể bắt kịp tốc độ cũa kuma nên mình nghỉ kuma chắc đánh ngang cơ mắt diều hâu :D )
  2. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

Mihawk chắc ko muốn đánh thật đâu bạn. Nhưng Kuma cũng có thể xen giữa vào trận đấu của Ray với Kizaru và nói với Ray mà. Lúc Shanks bị mất cánh tay trở về, WB đã rất ngạc nhiên, mà lúc đó chắc chắn WB làm tứ hoàng rồi -> Shank có thể chưa làm tứ hoàng nhưng cũng đã rất khủng rồi :71:
  3. thanhhoai

thanhhoai Thành Viên Mới

theo mình mihawk đánh thật đó. sát khí cũa ông ý khiến luffy biết trước là mình xẻ bị chặt tay khi tấn công đó bạn. nói chung mihawk rất là mạnh , kuma thì cũng khủng. từ trước tới h toàn nghe nói 2 kẻ này là những kẻ mạnh nhất thất vũ hải , chứ mấy người kia k thấy.
  4. thanhhoai

thanhhoai Thành Viên Mới

Có thể lúc đó shank là 1 hải tặc nổi tiếng nhưng chưa phải là tứ hoàng :D.
  5. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

Cá nhân mình thích Teach ăn trái Nikyu Nikyu của Kuma hơn, vô hiệu hóa sát thương vật lý và phản lại. Quá hợp để bù trừ điểm yếu cho trái Yami Yami của Teach, vừa có thể di chuyển gần như tức thời đến vị trí đối phương, vừa hút, vô hiệu hóa trái ác quỷ :30:
  6. rocken

rocken Thành Viên Mới

menh thay mihawk co tuong lai hon ong ta dang co the so huu danh hieu kiem si so 1 the gio. chỉ có ngại bác shank thôi, mà 2 người dó củng 5-5, mà shank thi ko co trong TVH:33:
  7. rocken

rocken Thành Viên Mới

do gio menh chi thay dc vai trai thoi nhu trai gomu gomu voi trai yami yami cua rau den, copm may trai kia chi co ten, voi lai cha bit no hai o dau
    :40:
  8. gadosu_pk

gadosu_pk Thành Viên Mới

hỏi 1 câu ngoài chủ đề: theo mấy pro hiện tại Mihawk vs Zoro thì trình độ ai cao hơn nhỉ :76:
  9. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

Zoro thua rồi, đợi đến cuối truyện xem 2 bác solo đi :4:
  10. rocken

rocken Thành Viên Mới

kuma thi chi lam gian diep cho dragon chu co phai bi tay nao dau ban:35:
  11. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

zoro đã đánh bại mihawk và dành vé tốt nghiệp 2 năm học rùi :69:
  12. thanhhoai

thanhhoai Thành Viên Mới

hix bạn k chú ý gì cả. nó bị tẩy nảo rồi. trận đánh ở tổng bộ là bị tẩy nảo rồi. nhưng mà nó nhờ ông tiến sỹ cài giùm nó 1 chương trình bảo vệ thuyền cũa nhóm SH .
  13. Ken9x00

Ken9x00 Member Tích Cực

ọc ọc sao kêu Smok yếu được nó Logia mà pkải có Haki mới đánh đc
  14. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

từ cái thời còn là đối thủ lúc shank còn 2 tay cho đến lúc này thì có khi shank vượt xa mihawk rồi cũng nên =))
    cái này chỉ nói lúc shank còn 2 tay, còn hiện tại lúc là 1 tay??? ko có dẫn chứng nào nói mihawk ngang cơ được với shank, cũng chỉ là bạn suy diễn ra thôi
  15. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

chẳng lẽ 15 năm sau shank mạnh lên còn diều hâu vân thế.oda ko để thế đâu bạn ơi vs bạn lên nhớ MH rất ít khi can thiệp vào việc của hải quân vì thế những nhát chém lufy hầu như ko có ý đồ sát
    siroco and (deleted user) like this.
  16. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

2 năm có thể đánh bại kiếm sĩ số 1 thế giới thì giờ zozo đã thành huyền thoại bất bại rồi nhé bạn
  17. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

nói hơi bị cùn thì phải.MH là kẻ luôn tìm cho mình một đối thủ xứng tầm vs dùng kiếm nếu biết shank mạnh lên chẳng lên ngồi chơi xơi nước chờ zozo đến học nghề
  18. MOzawa

MOzawa Thành Viên Mới

shank từ lúc cụt tay ko phải đối thủ của mihawk nữa rồi. hồi trẻ thì 2 thằng ngang nhau. shank là tứ hoàng nên thế lực lớn mạnh hơn, mihawk chỉ hoạt động 1 mình như độc cô cầu bại ấy =))
    xenosaga and (deleted user) like this.
  19. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

MH sát khí lúc nào cũng vậy.nhưng nếu MH xài tc thì lufy ko đỡ nổi rồi.đằng này chỉ chém ko.nhường là 9/10
  20. xenosaga

xenosaga Thành Viên Mới

thank bác này cái nói chuẩn luôn khỏi chỉnh
    p/s:sai mỗi cái zozo đánh bại MH
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.