VHT [BÁO LỖI] NƠI BÁO LỖI CHO BẢN UPDATE THÁNG 8.2021

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Belinda, 17 Tháng tám 2021.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Như tiêu đề thì đây sẽ là nơi báo lỗi cho bản cập nhật tháng 8.2021 . Update xong các bạn trải nghiệm game có lỗi gì thì báo vào đây giúp mình nhé .

form sẽ là :
    Id :
    Sv :
    Nội dung lỗi :
    Hình ảnh (nếu có) :
  2. icepyro921

icepyro921 Member Chính Thức

Id: icepyro921
    Sv: s600
    ND: ko cường hóa dc đồ, đặt hàng ko hiện cd, mỏ hết thời gian ko nhận dc beri, boss ko nhận dc thư phần thưởng v.v
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cho mình xin cái ảnh xem nào
  4. icepyro921

5. icepyro921

6. icepyro921

Còn vài lỗi lặt vặt nữa ... bạn vui lòng check lại xem acc của mình bị làm sao , mọi người cũng gặp lỗi nhưng k nhiều như vậy,trong khi acc của mình gặp rất nhiều lỗi
  7. icepyro921

tiếp tục 1 lỗi nữa, sao mình chơi game đc đây
  8. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

9. Belinda

Nó hiện ngay trên màn hình luôn mà ko chịu đọc, thua luôn đấy
  10. Belinda

Từ sau đừng để beri quá 2000tr nha, ko tiêu đc đâu
  11. icepyro921

thế là bạn khẳng định hơn 2 tỷ beri là giới hạn beri của game? hay là con số cụ thể bạn cho mình xin max beri là bao nhiêu để mình tiêu bớt nào
  12. icepyro921

ok tks bạn còn những lỗi kia bạn fix giúp mình
  13. Belinda

Bị full beri nên nó thế chứ fix gì nữa
  14. icepyro921

thế còn lỗi vượt quá giới hạn cường hóa hả bạn. thế bây h k full tiền là k cho cường hóa luôn hả logic gì kì vậy
  15. icepyro921

tks bạn đã hỗ trợ mình nhé .
  16. Belinda

Cấp trang bị ko hơn đc cấp nhân vật, bạn mới chơi game lần đầu thì chịu khó đọc đi các thứ nó đều hiện lên màn hình cả mà
  17. icepyro921

bạn có mắt thì nhìn kỹ vào. mình khoanh đỏ 2 chỗ đó cấp cường hóa 3 k cường hóa đc lên không thấy à. k đọc mà khoanh như vậy đc à
  18. dophin

dophin Member Chính Thức

sever 602 ACC Dophin106, Nhân vật: Cherry không nhận được vàng sự kiện Kế hoạch trưởng thành
    Đề nghị add kiểm tra lại
  19. dophin

dophin Member Chính Thức

Id : Dophin106
    Sv : S602
    Nội dung lỗi : không nhận được vàng sự kiện Kế hoạch trưởng thành
    Hình ảnh (nếu có) :

20. Belinda

cái ảnh là cái cần thì ko thấy
Moderators: ShanksAkagami