VHT [BÁO LỖI] NƠI BÁO LỖI CHO BẢN UPDATE THÁNG 8.2021

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Belinda, 17 Tháng tám 2021.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Trên gửi ảnh kìa, ko thấy hả bạn
  2. kaydang

kaydang Member Tích Cực

Chưa đến thời gian có thể triệu hồi pet những vẫn hiện thông báo

3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Có gì đâu, của mình nó hiện hoài. Những cái ko ảnh hưởng đến tính công bằng của game thì đâu có sao
  4. kaydang

kaydang Member Tích Cực

Mình thấy có những lỗi rất rõ ràng nhưng ko ai góp ý, là do ko ảnh hưởng tới lợi ích của họ.
    Nhưng mà cái nào fix được thì mình nghĩ nên fix cho game hoàn thiện hơn.
    Như cái lỗi login bên dưới này chẳng hạn, nó tồn tại từ rất nhiều bản update nhưng vẫn chưa được khắc phục.
    Mình cũng ít thấy app hay game nào bắt user phải đi clear cache, hay phải login lại nhiều lần. Các nhà phát hành app sẽ luôn làm mọi cách để nâng cao trải nghiệm user rồi mới dần nâng cấp các tính năng.

5. Belinda

À bh có phải clear cache nữa đâu. Mỗi lần bạn tắt client vào lại là tự clear r. Còn mình thấy mình đăng nhập bt mà các bạn toàn bị diss ra thôi nhá
  6. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

7. Belinda

r mình lấy thông tin ở đâu để báo lên trên đây bạn ?
  8. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Lâu ko onl web ko để ý, để chụp hình gửi lại
  9. Belinda

Mình cần ID vs Sv
  10. wjnter_love

Tyheo2005
    s4 chopper
    Mình đánh mấy cái cb luôn check thoải mái
  11. Belinda

Có giảm đấy bạn ơi, nhìn dame nguyên tố kìa mất 1 đống luôn mà. Còn lượng dame nó cao hơn giới hạn máu thì thì giảm rồi vẫn như là ko giảm gây vào bấy nhiu máu thôi

12. wjnter_love

Main máu 29m, aokiji kia đánh 2 lần 17m vs 18m mới chết. Nếu bị giảm 60% thì chết kiểu j được. Dame ngto chả đáng nói ts, xét là xét giảm dame đánh thường kìa. Skill chop ghi rõ ràng giảm 60% dame gây ra, tức là mất máu chỉ 40% lượng dame đó thôi.
  13. wjnter_love

Cách bạn nói cứ như kiểu tuyên bố sale off 50% nhưng phải thanh toán 100% rồi ms trả lại tiền.
  14. Belinda

Thế bh KTV nói mình thế thì mình nói lại, chứ bạn muốn mình làm gì ?
  15. wjnter_love

Topic này là báo lỗi. Mình chỉ ra lỗi rõ ràng thế mà ktv vẫn ko chịu chấp nhận à? Mình đã thay đồ cho tướng chịu nổi dame ko chết, kết quả có giảm dame cái nào đâu. Vậy hỏi thử xem cãi kiểu j nữa
  16. wjnter_love

17. Belinda

Nghỉ r tag vô làm gì? Mình bảo là ktv nói thế với mình r thì mình nói lại chứ sao mà tag này tag kia cũng thế thôi muốn nhìn thấy cả tn của ktv ko
  18. Belinda

Sao mà biết mặc đồ đấy ao dame ko chết ?
  19. wjnter_love

Bạn bảo ktv nc vs bạn thế rồi rep cho mình, nhưng mình thấy ktv trả lời ko đúng, hay nói cách khác là trả lời qua loa cho xong chuyện. Ko phải ktv cái nào nc cũng đúng cả. Ông kia nghỉ hay ko mình ko biết nên tag thử thôi.
    Còn chết hay ko mình dồn đồ test dk ngay. Ko phải là mình chưa xem cb choper đánh bao h đâu mà ko phân biệt dk giảm dame hay ko giảm.
  20. wjnter_love

Bạn bây h có thể gọi ktv vào nick mình xem, ms đổi đánh người khác trong tân thế giới. 1 cb là bị trúng giảm dame và 1 cb ko bị. Con aokiji dame vào law xem có khác biệt ko. 100% dame so vs 40 % nhìn bằng mắt thường cũng nhận ra.
Moderators: ShanksAkagami