NRT bàn về event ngày mai

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Mrtime, 4 Tháng chín 2016.

1. hoangrm7012

hoangrm7012 Member Chính Thức

vâng bác... mà chỉ ngọc thôi hả.. tui cần 1 cây pk ngon.. 1 pet ngon với 1 tướng hoặc 2 tướng ngon cỡ 8x á @@
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

h ev này đang có bán pháp khí bậc 10 đó bác có vàng thì hốt đi . tướng đợi 9x chiêu vì từ 8x-9x nhanh mà 8x k có tướng gì ngon cả . ngọc tăng dame nhìu nếu có pháp khí nữa tăng nhìu lắm . pet bác có gì r
  3. AlmightyRyujin

AlmightyRyujin Member Tích Cực

vàng để mua ngọc là ổn, tướng, pet, pk10 thì chịu khó cày lk quay kho báu.....nếu ko vội :D
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

kb thap vĩ vàng biến thiên
    AlmightyRyujin thích bài này.
  5. AlmightyRyujin

AlmightyRyujin Member Tích Cực

là quay số fai ko mod ?
  6. hoangrm7012

pet em có.. bạo hùng trắng tuần lộc với con chó trắng ý... tại hồi đầu ngu quá... quay kho báu quất 4 em tướng vàng chơi :D h thua thằng kia 1 con pet bá chủ biển sâu mà gê quá.. em vip 6 nó nạp 300k mà gần ngang em
  7. hoangrm7012

có bác mod nói là yên tâm rồi... z là ko có chợ đen :) mún làm 1 em 8x cơ.. vì em tính chơi từ từ.. thằng hạng 2 thua em 6-7 cấp nên cũng ko vội.. với lại lên cao quá sợ tụi nó nản rồi bỏ game :(
  8. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bạn cứ sằm ngọc vs pk đi pet từ từ r mua
  9. DannyLouis

đúng r bạn
    AlmightyRyujin thích bài này.
  10. hoangrm7012

ngọc với pk em hơn nó á... nó có 1 viên sức mạnh 12 thôi, còn lại tầm 6-7-8, pk thì em có 2 cây 10 luôn
  11. DannyLouis

up ngọc lv cao càng càng tốt và bạn up pk lên + 10 nữa chủ yếu dồn 1 con hàng sau á . bạn tích lên 90 lấy toneri đi nhé con đó rất tốt mà rẻ nữa dồn nó mạnh thì k sợ thua nhìu đâu
  12. hoangrm7012

vậy 80 nên lấy gì đây bác... em lỡ đổi giấy chiêu mộ để lấy itachi rùi @@ vì em tính chơi từ từ... để 8x lên 9x khoảng 1 tháng z á... cho nó vui sever :D
  13. DannyLouis

lên 90 nhanh càng tốt chứ đợi chi ::amazed:: tích lấy mấy con kích liên kết dc á
  14. hoangrm7012

:pde50: em chơi sever này thấy lên nhanh quá nó bỏ game cũng nản lắm bác :( :pde50::pde50:cả sever có mấy đứa thì sao mà vui được. :) với lại cỡ 1-2 tuần em nạp 500k :pde37:em làm thế cũng để níu giữ gamer ở lại thui @@
  15. DannyLouis

cứ lên nhanh đi vì vắng dc tầm 2 tháng thì bác đánh liên sv rồi gộp sv nữa lúc đó gặp nhìu thánh nạp r bác bị hành riết r nản bỏ game hơn đó
  16. hoangrm7012

cảm ơn bác ::feel_good::
  17. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Cộm cán forrum có Hime Hinata Bibumase :/ Danny Selfie Kiss Max Nhiều vô biên :pde1::pde1:
  18. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Bác nạp hiệu quả vào =)) nạp 1m 2m 3m một lúc ý thế là ổn
  19. hoangrm7012

có kiến thức IT nữa bác... thấy có mỗi bác selfie à
  20. Halen

Halen Cao Thủ Forum

Ultrview ít ng xài nếu muôn thì t cx giúp đc nhg ko rảnh =))) có j gửi hình tui sẽ giúp còn lại thì để xe