VHT Bán Acc ๖ۣۜBướng.S152

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi Hiệp Lãng, 20 Tháng mười một 2015.

1. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nó cầm thật mà ::shame::
  2. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

bạn bảo có thể mặc cả, mình trả 1m bán thì giao dịch sao bạn lại nói nhai code ở đây...
  3. Bio

Bio Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

4. Lou

Lou Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh

đi chết đi :k
  5. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Chúc chủ topic bán được acc, chắc cũng trong tình trạng như mình. Tiếc thì tiếc lắm, nhưng mà để thì càng đau lòng
    Hiệp Lãng thích bài này.
  6. ravis

ravis Thành Viên Mới

nói chung là bị dìm thì nghỉ là đúng rồi. muốn khỏe thì tốn cả đống tiền. khỏe xem có nghỉ hay không
  7. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Trả giá cũng phải hợp lý với giá trị gốc của nó 1 tý chứ ko phải trả kiểu 1m đó, làm thế khác gì tôi hạ giá 90% cho cái acc. Bạn đừg bảo trả giá sao cũng đc, tiền nào của nấy thôi bạn.
    Tiếc là ở cái đam mê thôi, vẫn còn máu lắm nhưng ko tiếp tục đc. Cho nó ra đi để còn thấy nó phát triển đc chứ ở lại thì tà tà qua ngày, buồn chết.
    Xin lỗi chứ tôi chơi ko phải cứ bỏ tiền vào mới khỏe nhé bạn :). Bạn bảo tôi bị dìm, ừh đúng bởi Camry với HY đầu tư hơn tôi gấp 2- 3, có khi 4 nữa chứ chả đùa. Tôi đầu tư rất ít, 54m thôi nhưng trog đó là 20m quay vòng quay may mắn, vui vẻ đấy bạn :). Tôi chơi theo sở thích, thích gì chơi nấy. Còn việc nghỉ là do tôi rất bận, cả 2 người cầm acc, tôi và bạn tôi đều bận cả, ai cũng mở thêm 1 tiệm kinh doanh nên ko có time là lẽ thường. Ko biết thì nên im lặng và đọc, đọc xog thì thôi chứ đừng ra vẻ như đúng rồi, mình đi guốc trong bụng người khác bạn nhé :)
  8. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nói thật acc cậu mà bán gặp được gà thì 2m là ngon lắm rồi, chứ 2m mình mua acc LC > 3m là bình thường. nếu bỏ số tiền ít hơn mà mua acc ngon hơn theo cậu thì mua cái nào?:b:b
    Nothing On Me thích bài này.
  9. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

2m acc lực chiến khoảng 2m6>2m8.còn acc lc >3m thì tiền hơn.Mua acc bây giờ giá rẻ mạt,chủ yếu mua về rồi đầu tư thế nào.
    Mà nói thẳng ra thì chủ acc để cái giá như vậy,cứ cho là có thể fix một chút đi thì cũng khá là khó bán với cái giá mong muốn :D