[Bán Acc] BanhRuoc.S142 Top 10sv

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi TaVuongOP, 12 Tháng mười 2015.

1. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

"Mình chơi acc khác thoii bạn. Chỉ muốn tập trung chơi 1 acc cho khoẻ. Chơi nhiều acc k có thời gian và k đủ lực đầu tư lại thọt ý mà"
    Đọc comment là mình hiểu ý của cậu thôi à mà, acc ngon mà lại bỏ để nuôi acc ngon # suy ra acc đó phải cực ngon, dù sao mong thím sớm bán acc để nuôi hardes huyền thoại nhé :pde31:
    TaVuongOP thích bài này.
  2. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

Kho mình không có j giá trị ngoai bản vẽ 7* 1 đống, đủ gen và tinh hoa ghép 2 trái 7*. Kho pet thì có tầu ngầm, may bay chop, Hoe pet mới 2m vừa rôi, xe tạnk, mũi khoan... Kho trang sức thì full bộ Tc san hô, tinh văn có 4 cái. Kho TT thì cũng tương đối nhiều. Nếu bạn quan tâm thì để lại fb cho mình. Tí về onl máy tính mình send ảnh cho nhé
  3. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

cảm ơn bạn nhé :u
  4. gghhh

gghhh Member Tích Cực

Trả góp dk k nhể? :pde16:
    TaVuongOP thích bài này.
  5. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

:eLãi xuất 100% trả trong vòng 1 ngày nhé bạn
  6. HSuSuH

HSuSuH Thành Viên Mới

1m6 ok tui xúc ngay:w
  7. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

Nếu bán mình sẽ pm lại ban nhé. Cảm ơn bạn
    :u
  8. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Ac còn 5k vàng, 10 quỹ, 500k chưa nạp, 2m dial, cá mập, bò,... ==" Mà bán 2m còn k ai mua =="
    :z Sao giá ax VHT h rẽ quá z trời :v
  9. MRLUCKKY

MRLUCKKY Thành Viên Mới

bình thường thôi. tôi vừa ra đi 1 ac còn 20k vàng nạp 94m chưa kể tiền mua code :^^: mà còn pải từ bỏ chỉ ra đi 800k thôi
  10. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

OMG, sao mà rẽ z =="
    Định bán ax S.198, mà chắc ứ ai mua :'(
  11. manhchjm

manhchjm Member Chính Thức

Không nhầm acc này. Lúc mình hỏi 800k ko bán cho mình. Giờ bán cho người khác rùi à bạn
    http://diendan.game1.vn/index.php?threads/bán-acc-giá-rẻ.83496/
  12. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Chắc k có cá ú bé bơ nên mới bị ép giá như vậy???

chơi lại rồi bán rồi chơi lại, thôi đi thím, ráng đi, cho thằng chờ ó nghỉ mỏ out game đã rồi nghĩ sau :pde7:
    Dawn thích bài này.
  13. MRLUCKKY

MRLUCKKY Thành Viên Mới

Chơi lại đi thím ơi Bán làm j lỗ lã :z bán cũng khó siêu thoát
    tui đây chỉ góp ý thôi nha
    TaVuongOP thích bài này.
  14. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Nó đang chơi ngu, sợ thọt beri k lên cảng, ở dưới cho thọt tích điểm bảo thạch, khắc ấn chết mịa nó luôn =]]z
  15. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

Có bạn mua rồi nhưng do chuyển khoản khác ngân hàng nên $ chưa về. Mai nếu bán đc mình sẽ báo lên cho mọi người biết. Cảm ơn các bạn đã up bài :u
  16. AllyOuNeedIsSkill

Khi nào nó out thì thím mới có quyền nghỉ game :pde86::pde84:
  17. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

Thế thím mua ax hộ đi! ^^
  18. AllyOuNeedIsSkill

Money :pde20:
  19. Dawn

Dawn Cao Thủ Forum

:m
  20. TaVuongOP

TaVuongOP Cao Thủ Forum

Acc đã bán với giá 2m nhé. Cảm ơn các bạn đã quan tâm và giới thiệu :u