VHT Bán acc nghỉ game...

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi Japet, 16 Tháng mười hai 2015.

1. Japet

Japet Member Chính Thức

Như tiêu đề..mình muốn acc để nghỉ game...mình rao bằng acc có thành tích trong diễn đạn thì mọi người bảo mình lừa này lừa nọ...nên mình log acc này để rao vậy..2 bạn hôm truoc mua acc mình có thể vào đây xác minh hộ mình xxem mình bán acc cho 2 bạn như thế này nhé...mình con 1 acc này s140 Gin....ae nào có nhã ý muốn mua thì pm fb cho mình https://www.facebook.com/VinhLuxury93 ...mình cũng nói trước để khỏi mắc công các bạn pm fb r lại ko mua....acc này chi có pass 1 và pass ruong...giống như 2 acc trước mình bán vậy...đc thì mua ko thì thôi chứ mình k ép 1 ai nhé...còn acc vào đây cmt ngoài việc mua acc thì mình xin phép report nhé...
  2. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

3 trái của main là gì vậy bạn?
  3. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Mua acc không mà hỏi ::boss::
    Tet thích bài này.
  4. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

cậu ý tranh thủ spam ý mà :pde68::pde68:
  5. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Ko mua nhưng do không biết tên trái nên hỏi
    Khánh Bùi thích bài này.
  6. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Mua thì mới trả lời ::big_smile::
  7. skylark

skylark Member Tích Cực

bao nhieu thế
  8. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tui kb r đó,Trần Đức Duy,kb nc tý
  9. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

10. Japet

Japet Member Chính Thức

xin lỗi về sự bất trắc này nhưng mà buôn bán hợp thời hợp buổi ai mua liền thì mình bán thôi bạn ơi...chứ kì kèo giá thế này thế kia t ít muôn nên có người hỏi mua t bán ngay...còn chuyện hẹn onl thì t xin lỗi lần nữa...công việc cuối năm lubu quá ít onl dc
  11. sonlavl12

sonlavl12 Member Chính Thức

ac nay top nh the bác :)
  12. Japet

Japet Member Chính Thức

bạn nào mua thì dinh nhanh hộ mình cái nhé...thông tin acc mình cũng đa nói hết ở trên r..hiện tại có 5 người hoi mua r...nhưng đa số là hẹn chiều mai giao dịch...ai sớm hơn thì mình để người đó nhé..chào than ái
  13. justartstyle

justartstyle Member Chính Thức Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

14. Scofield

Scofield Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

lại 1 ngươi nưa ra đi
  15. DepTraiQUaDI

DepTraiQUaDI Thành Viên Mới

Bức ảnh kỉ niệm ngày acc ra đi[​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG] [​IMG]
    P/S: Hệ thống bảo mật của Game5 khá la hay chỉ cần đăng nhập 1 lần là nó tự lưu giữ đăng nhập đổi pass cũng vẫn đăng nhập được thật là tuyệt vời
  16. Book

Book Member Chính Thức

ac chỉ có 1pass nguy hiểm v l :::brick::
    Ae đề phòng tránh tình trạng mất mát.::beauty::
  17. ma1ma1

ma1ma1 Member Tích Cực

giá ntn z bạn ơi