[Bán Acc] Zing s52

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi LightTo, 18 Tháng chín 2015.

1. LightTo

LightTo Member Chính Thức

Tình hình là dạo này mình khá bận chuyện học hành nên không còn nhiều thời gian để mà chơi vs em nó nữa, bán đi thì cũng tiếc quá nhưng lại không có thời gian onl nên mình đành chia sẻ nó lại cho ae vậy. Ai mua thì pm vs mình hay liên lạc trên fb https://www.facebook.com/trongnhan.nguyen.9674227 or sdt: 01243363034. Ai cần tin tưởng để giao dịch trực tiếp thì mình ở Q3 TPHCM có thể đến nhà trọ mình và giao dịch. Thôi giới thiệu sơ qua rồi, đây là thông tin em loli của mình:
    Đã nạp đến Vip9:
    Chỉ số của main (mình chuyên về thiên phú nên chỉ số hơi ít,ae thông cảm)
    Thuộc tính thời trang 10 bộ
    Jinbe hơi gà nhưng đã có kizaru và công huân hiện tại là 8000, ae đầu tư chút là có akainu
    Hệ thống trang sức: đã full bộ răng thú, lưu ly, tượng thần, chuông thú, điêu văn, thủy ngọc và 3 viên thánh bội
    Hải hồn: đã đến skill bạch mặc, ae đầu tư chút nữa là có skill đánh toàn đội hình cho main
    Và cuối cùng là thứ hạng trong game
    :pde94: bỏ thì mình khá buồn nhưng ko có tg chơi, mong có thánh nào cứu loli của em với :pde71:. Giá cả thì ae xem rồi cho giá :pde64:
  2. Toxic Drug

Toxic Drug Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

cho mình chơi hộ cho sau này bạn chơi lại thì cứ lấy . chăm chỉ cầy acc chứ ko có lấy làm acc tích dial . :pde9:
    LightTo thích bài này.
  3. HotgirlAce

HotgirlAce Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

:pde53: acc ngon mà bác, gửi ai chơi hộ hoặc để đó :pde79: ra trường lấy vợ sinh con có việc làm gì gì đó rồi cày tiếp :pde90:
  4. frankychin

frankychin Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

cho minh xin đi minh caì giùm cho
    hƯa Khong doi pass
  5. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36:
  6. Toxic Drug

cười con cẹc :pde73:
  7. Toxic Drug

chơi naruto nữa à mà để avt naruto
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde36: để qua lãnh thổ khác mà không bị phàn nàn
  9. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

:pde36::pde36::pde36:
    Mình nhớ 2,3 ng share acc cho thím rồi mà, muốn xin nữa sao :pde7:
  10. Toxic Drug

share cho đâu được 1 acc để chơi đã tốt ở cái sever này ngậm hành hoài chán quá :pde20:
  11. LightTo

nạp 17m5 rồi, còn 2m5 nữa vip 10. Bán 500k đó :pde94:quá rẻ còn j :pde93:
    Mua đê mua đê :pde18:
  12. LightTo

13. gghhh

gghhh Member Tích Cực

Hình như cùng sv
  14. Converses

Converses Thành Viên Mới

Cho mình chơi chung đc ko ? ngày trc mình chơi s3 nhưng nghỉ nửa năm rồi giờ muốn chơi lại ^^
  15. Toxic Drug

16. Regal

Regal Thành Viên Mới

Nếu được thì cho mình chơi hộ cho, đang cày lại sever mới mà thấy hơi nản :pde94:
    @LightTo