VHT Bán nick max code S226.

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi JackyJac, 10 Tháng mười hai 2015.

1. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

Mình hiện còn 1 nick max code a.e nào đam mê và hiểu biết thực sự muốn chơi thì inbox face mình do mình ít times nên trả lời hơi lâu các bạn inbox giúp nhé.
    Phổ biến sơ cho a.e nick có đủ đồ 85 tím dành cho đội hình,pet mr13_danh hiệu Lãnh chúa trên biển,úp tinh bàn 15 và còn 60k hơn tinh linh hơn 60k kim cương cổ đại_haki bá vương_tử hồn hơn 12k hoạt đủ úp lên thẳng 9x trong 1 ngày nguyên liệu úp cam 90 95 11 ti? beri và những vật phảm khác
    Mình có thể nói nick này rất ok cho ai có ý định chơi S mới chỉ cần đầu tư thêm 1 tí nữa là ok
    S226 chỉ mới ra tầm 2 tuần. Mong a.e ai có nhã ý mua hãy inbox vì mình bận việc nên k có nhiều times để tiếp chuyện những bạn k có nhã ý nói riêng.A E nào thực sự mua và muốn biết thêm hãy inbox khi gd sẽ cho kiểm tra nick nên các bạn yên tâm. 1 Nick rất ok với người muốn chơi lại S mới mong a.e tham khảo và ll với mình.
    Do mình bận nên ít times trả lời các bạn giá mình thanh lý là 4m thắc mắc gì thì inbox face.
    Nếu a.e nào so sánh với 1 nick hiện tại với nick của mình trắng thì là 1 sai lầm nick này cho a e nào mún tạo 1 khoảng cách riêng của a e 1 lên lv 9x buid đồ riêng theo phong cách chơi của a.e chứ không phải mua 1 nick đã có sẵn về và chơi như thế sẽ nhàm chán.
    Các bạn có thể tự tạo ra 1 khoảng cách riêng của mình và lấy top với 1 SV mới rất cám ơn a.e quan tâm
    Thời gian mình rảnh và trả lời các bạn là chiều từ 5h trở đi tới 11h tối nên a.e thông cảm cho.

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009028113791 ( face của mình gd Trực tiếp TP.HCM )
    Thân!!!!
  2. NamCao

NamCao Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

mô tả dài vãi ra
  3. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

4m cơ á top mấy thế thým ? :z
  4. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

đọc rõ dùm mình nha bạn.
  5. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

đâu có nói nói top mấy đâu ? :cat30
  6. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

thứ 1: Code đã xóa hết từ tuần trước rồi.
    thứ 2: Nick Fb clone
    => Lừa đảo cmnr =))) tính GDTT để cướp tiền chăng? :q
  7. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

Vâng mình xin tra lời cho bạn và mong bạn đừng tinh vi nữa S226 ra lúc 25/11/2015 và code xóa ngày 4-12-2015
    Vậy bạn có nhận ra là bạn coment vô hiểu biết không và 1 điều nữa nếu mún cướp thì mình đã xách xe chạy đi cướp rồi nhé không có ngồi đây rao vặt mấy tin này nên bạn thông minh tí nhé đừng sn như đứa bé thế.
  8. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

:pde57: sr bạn nhé. Mình nhầm s226 với sv mới ra ít hôm nên mới thấy nó hư cấu. Với lại, bạn dùng fb clone thì cũng ít người có thể tin đc :pde71: Dù sao cũng xin lỗi bạn,
  9. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Nhưng 4m là con số quá lớn, nếu đem ra tự lên vip cày thì gần vip8 ùi
  10. N89

N89 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri