[Bán nick VHT] Như tiêu đề mời các bạn vào tham khảo

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi Nobuta, 31 Tháng tám 2015.

1. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

uk. Tại đọc bên trên thấy bạn nói mún lấy too. Chứ còn thế thì khỏe. Chúc bạn thành côg.
  2. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Acc thằng em trong CH mình còn ngon cơm hơn cả bạn mà nó cho bay acc có 300k trong khi acc nó có cả Shira. Acc bạn top 17 mà 1m thì quả là thằng em mình bán rẻ qá r :D
  3. Nobuta

Nobuta Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

Ừ, còn ax này mình giữ làm kỉ niệm hàng ngày vào chat zs ae ^^
    Tanuki thích bài này.
  4. Nobuta

Ax bác CanQuet mấy trăm m mà bác ấy mới bảo ax h bán 2m kìa, quan trọng là tình cảm này kia đủ thử thôi, h thì nghĩ lại để vào chát chứ k bán làm gì, số tiền mình dùng trong 3 ngày nay vào ax đó cũng hơn gấp đôi cái số 1m rồi =]]z
  5. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Buôn bán cái gì cũng phải xác định đúng giá trị 1 tí chứ đừng dựa theo cảm nhận của mình mà bán 1m. Theo như đọc nãy thì có ng` đặt gạch 1m r đó, bán đi cho mau chứ giữ lại chat là thế nào :D. Acc CQ là do bán lại cho ng` quen + 1 phần bác CQ bán cho mau vì chán cái kích cầu thôi :D
    AllyOuNeedIsSkill thích bài này.
  6. Nobuta

Trả giá lại 950 cho cút r nhé! Ố cề, 1m hay 950m tiền cafe k quạn trong, nhưng cái kiểu ac tâm huyết đem ra trả giá kiểu đó thì để làm ax chát còn sướng! :|
  7. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

B xoắn rất hay :pde2:.
  8. Hiệp Lãng

:D
  9. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Mâu thuẫn chế ơi, acc tâm huyết là 1 là cho, 2 là del acc nghỉ , 3 là vứt đó để im, chứ đã là " tâm huyến " mà đem bán là chưa nghe bao h:pde11:
  10. Hiệp Lãng

Xoắn gì đâu, lâu lâu lượn vào DĐ tí xem có gì vui ko mà :D. Thôi cũng chúc chủ topic có bán thì mau bay acc or giữ lại chơi vì tâm huyết của mình. Té ra đọc tin khác thôi :D
  11. Nobuta

Ta bán rồi vẫn giữ pass để chơi ax diễn đàn mà :y
    Mà h ko bán nữa rồi, ta bảo k bán nữa trang trước rồi mà :|:|:|
  12. Nobuta

Tks mấy chú ghé thăm, chúc mấy chú ngày mới tốt cmn lành :|
  13. dommkd

dommkd Member Chính Thức

đồ đạc cũng bt nhưng top 17 đấu trường là hơi cùi rồi. giá 1 triệu VNĐ quá đắt. 200k cho acc này
  14. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

Có liên thông với s164 k thím
  15. Tanuki

Tanuki Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bạn. Klq tý. Nge thấy bạn cóa bộ code lt cóa bán k.
  16. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Haizzz acc mình cũng mong 2m5 mà éo ai mua
    :s
  17. Nobuta

Có bác
  18. Nobuta

Bộ liên thông bị mất code 3 rồi, còn có 6 code, trong 6 code này chỉ có 1 visa @@
  19. Nobuta

Ặc top mấy rồi Độc Cô Què =]]z :haha:
  20. Toxic Drug

Toxic Drug Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

ác ngon thế ngon hơn acc mình rồi :pde20: nhưng mà ko có tiền mua :pde54: @Optimuss133 cho ta vay ít vốn đê :pde73: