Báo cáo hack damge rồng Punk

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KenShjn, 19 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Username

Username Thành Viên Mới

nhìn cái hình là đủ biết bạn chưa lên đến vip 6 ... nạp thêm đi nha !!
  2. ZzAcezZ

ZzAcezZ Thành Viên Mới

Ah quen. Xin thua ban KenShin. Ban co the? vao` xemdo` to va do` ban ai khung hon.! noi o day ko giai quyet dc gi dau:) len top 1 to xem nao:)
  3. ZzAcezZ

ZzAcezZ Thành Viên Mới

Cau nay` ban noi' thieu? nang qua'. Ban nghi bon to' ko bo? tien` ra a`. Ban Vip 5 tro xuong' ma dam' bao? bon to'choi nhu gion~ sao?:))
  4. SENSHIN

SENSHIN Thành Viên Mới

Thôi ko cãi nhau nữa. Chủ Topic cũng tại chưa lên Vip 6 thôi. Chức năng đấy thì ko phải ai cũng biết. Nên nghi ngờ cũng có cơ sở mà bác
  5. Chirikatoji

Chirikatoji Thành Viên Mới

có thể là hơn nhau cái vip :-j
  6. ZzAcezZ

ZzAcezZ Thành Viên Mới

doc tu vip5>6 la no co ghi ma:D
  7. KenShjn

KenShjn Thành Viên Mới

tôi Vip 6 chuẩn bị lên 7 rồi có thể tôi chưa biết cái vụ đó cho xin lỗi nha nếu tôi sai
  8. Username

Username Thành Viên Mới

Chữ Hồi Sinh nha bé, đừng cái gì cũng hack hack
  9. saxchetduoi

saxchetduoi Thành Viên Mới

đánh đấm kiểu đó thì có ngày game đóng cừa vì mấy thằng chó đẻ đó thui.GM coi lock acc nó đi
  10. _Sunny_

_Sunny_ Thành Viên Mới

Ko bik bỏ time ra suy nghĩ cách set dame làm sao cứ vô đánh bừa ko = ng ta lại kêu là hack
    Đâu phải cứ game nào cũng bỏ tiền ra là mạnh là nhất đâu bạn
    Nếu bạn nói bạn chưa đến Vip6 ngta còn thông cảm chứ đàng này đã sắp vip7 mà còn lên kêu hack cái kiểu này thì chết r @@
  11. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

Mình trong sever cũng tương đối mạnh mà đánh con boss mất 1tr máu cũng phải mất 400v .toàn thấy mấy acc cùi mà đánh 1 tr dame thì kinh thật :) may mà sv mình k có bác nào
  12. ZzAcezZ

ZzAcezZ Thành Viên Mới

the theo ban. the' nao` la cui`.! ban biet' bo? 400v vao`.To' ko biet bo? 1k vang` vao` de hoi sinh a`....
  13. MinTuLAW

MinTuLAW Thành Viên Mới

Đồ KenShjn bảo ngon hơn aCE, Nói thế không đỡ được rồi.:27: cái khoản dame boss này cũng chả có j là hack cả đâu. Bỏ 1 đống tiền ra để rồi bị mấy thằng không biết kêu hack. :79:
  14. Roronoa

Roronoa Thành Viên Mới

Kenshin nạp được vip mấy và đã bỏ bao nhiêu tiền rồi?
    Mình là Shyn cùng G với 2 thánh MrThao và zACEz thì cũng biết rõ rằng họ đã nạp tiền triệu và đã vip 7 + vip 6....
    Ai thắc mắc cứ bảo mình sẽ giải thích cho :28:
  15. Roronoa

Roronoa Thành Viên Mới

Có thể sever bác chưa có vip 6 hoặc 7 hoặc đại gia thôi :18:
  16. KenShjn

KenShjn Thành Viên Mới

thôi mọi ng không cãi nhau nữa mình ko tìm hiểu kỹ đã nói sai. Tất cả là do lỗi mình. Các bạn bỏ qua nhé. Thanks
  17. _Sunny_

_Sunny_ Thành Viên Mới

Vip 6 7 mà đại gia mẹ gì @@.... các mức vip là x2+ ko mà =))
    Có cho là vip 10 đi nữa cũng chả thể gọi là nhìu so với các game khác @@
  18. Roronoa

Roronoa Thành Viên Mới

Thì không nhiều, cứ cho là nhiều đi ... :42:
  19. D ACE

D ACE Thành Viên Mới

Mình đâu biết mấy ông kia vip 6 đâu,thấy người ta kêu thế tưởng acc cùi 3x dùng đồ xanh chứ :)
    Chứ V6 thì bình thường mà ,vì con rồng tôi cũng thế mà .sao sever mình k ai bảo mình hack nhi@@ vẫn đánh hơn 1tr máu mà@@
  20. Username

Username Thành Viên Mới

các bạn ý Thua Tài nguyên chiến đâm ra đau lòng quá độ ==" ảo tưởng linh tinh, bạn thông cảm
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.