Báo cáo hack damge rồng Punk

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KenShjn, 19 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bear Chan

Bear Chan Thành Viên Mới

dây là ấn Hồi Sinh =)) Hack cái gì
  2. Nobackda

Nobackda Thành Viên Mới

Cái hồi sinh này thì lần nào top mình chả dùng, toàn 20s cuối nhảy gần triệu dame.

May server mình các bác ý cũng biết, chứ không thì bị chụp ảnh kêu hack rồi :((
  3. Gol D Rafael

Gol D Rafael Thành Viên Mới

thế này là còn đở s10 của tui boss ra 30s thèn 36 kích sát :7:

top 1 đánh đc 1% thèn 36 kill boss =))
  4. KoolBoy

KoolBoy Member Tích Cực

ko phải đâu cái này có S là lên 1t dame bt mà bỏ tầm 1k3 vàng ai đỡ đc?
  5. Endkiller

Endkiller Thành Viên Mới

theo em ad cứ biết nick nó tên gì thì block đi , @_@ cho nó chừa cái tật hack , đứa nào hack thì anh em sv lên đây đăng ảnh + tên nick nó , thì ad block nick thui được rùi , vấn đề trước mắt là block nick mấy thằng hack để cảnh cáo mấy thằng sau ko được hack sau đó thì từ từ chỉnh lại game
  6. Lma0zmz

Lma0zmz Thành Viên Mới

kenshin giàu mà noob thế em...em thấy cái nút hồi sinh ko...hồi sinh liên tục vào để mà cầm top nhé....đừng có bảo ng ta hack,noob lắm:14::emo.s2u.vn_081:
  7. BlueStar

BlueStar Thành Viên Mới

đọc xong mấy topic vụ này mắc cười bể bụng còn hơn coi hài Hoài Linh . Hoc sinh , sinh viên nghèo chơi game ko lại người ta thì bảo HACK , không biết buld đội hình thì bảo "đồ mình có thua kém gì nó đâu sao dame cao thế"" blue bó tay với mấy đại ca .
    Thôi blue khuyên thế này đi, mấy "em" ráng học xong đi làm 3-4tr / tháng gì đó rồi hãy chơi game ,và đừng quên trước khi nói 1 điều gì thì tìm hiểu ở các mục Hướng dẫn . Đừng để khi phát biểu xong người ta bảo mình "Gà Công Nghiệp":18:
  8. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

vậy ông bluestar trả lời hộ cái vấn đề này cái top 1 đánh 1% mà bos đã chết là ntn=)) lương tháng 3-4tr chỉ đủ ăn chứ k đủ chơi game đâu nói câu nghe ngứa quá
  9. MrThao

MrThao Thành Viên Mới

cái thằng kenshin ghen ăn tức ở đây mà, đã ngu còn lên forum sủa =))
  10. BlueStar

BlueStar Thành Viên Mới

Có bao nhiêu % trong hình là thật? Thứ 1 nếu lv 36 1 hít chết boss thì nó phải Top 1 Dame BOSS , thứ 2 Nếu nó chỉ là người dame boss cuối cùng thì làm sao top 1 lại là 1% sát thương => Ảnh có vấn đề . :76:
  11. Edward D Shinn

Edward D Shinn Thành Viên Mới

Ng ta đã nhận lỗi và xin lỗi ở vài post trước r mà các bạn vẫn còn xâu xé bạn ý ghê thế :|
  12. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

mod del cái này đy để lại làm j` ???????????:emo.s2u.vn_019:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.