VHT [ Báo Lỗi ] bạn nào còn lỗi vào đây nhé

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi KoalaS, 30 Tháng sáu 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn vui lòng nói chuyện lịch sự nhé . mình thấy bạn chửi khá nhiều rồi đó . quay lại vấn đề . bạn gửi hỗ trợ thì vui lòng chờ KTV check đã . có kết quả họ sẽ báo lại bạn . có những người chưa vào được game nên có thể KTV ưu tiên check những người đó trước
  2. des

des Member Chính Thức

mình bị lỗi không nhận được nhiệm vụ, với "mảnh cánh thiên sứ" mình kiếm đủ 5 mảnh, mình gọp lại nó báo thất bại, mình f5 lại thì mất luôn vật phẩm
    server: s356 Hito Hito
    tên đăng nhập: destiny0302
    tên nhân vật: destiny
  3. MOMiyabi

MOMiyabi Member Tích Cực

tôi nói hỗ trợ nhiều lần chứ không phải lần nay không, không thấy có gì thay đổi và 1 ý kiến hồi đáp ,còn vềchuyện chửi thì chẳng ai muốn tự dưng đi chửi cả, cái gì cũng có giới hạn của nó thôi.
  4. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

tưởng cầm trịch tất mà:cat20:cat20
  5. ShanksAkagami

mình là thằng cầm trịch đâu ? mình là thằng đưa thư mà
  6. ShanksAkagami

thì cũng chẳng ai muốn bị chửi cả . KTV đang cố gắng làm để fix lỗi cho các bạn rồi đó thôi
  7. des

des Member Chính Thức

8. ShanksAkagami

đã có thông báo kéo dài thời gian tri ân rồi nhé
  9. ShanksAkagami

ok bạn ơi mình báo rồi
  10. des

des Member Chính Thức

tks mod
  11. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

nhi1985
    sever 164 gyaro
    lỗi không chiếm mỏ được, không tầm bảo được, đổi hơn 8 chục cái hóa đơn ko nhận được bất kì vật phẩm nào @KoalaS giải quyết cho mình
  12. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

@ShanksAkagami tìm lại đống hóa đơn giùm mình với
  13. ShanksAkagami

bạn cứ từ từ đã nhé . KTV còn đang ưu tiên fix lỗi đăng nhập cho mọi người mà bạn . yên tâm là không mất đâu nhé
  14. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

chả thấy đâu cả,trang chủ cũng có đâu
  15. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

S314.Hải ly Naki
    ID: kinan43
    Sao đến giờ này vẫn đầy lỗi ra y như chưa fix gì hết.
    Không tầm bảo, không chiếm mỏ, làm nv hàng ngày làm xong không nhận được, không chỉnh lí túi đồ, không chế đồ, không đóng góp công hội được, ev đào vàng đang diễn ra cũng không đào được, PB tinh anh không tấn công vàng được.
    Cay nhất 3 thứ thứ nhất code tri ân, tính đến nay đã nạp được 4 ngày; cái thứ 2 là tinh linh tàu, bữa mới bỏ vàng ra mở đào vàng được có ngày xong hư, không chiếm được tới giờ; thứ 3 bỏ tiền ra làm nv hàng ngày mà méo nhận được.
    Đã clear cache và f5 các thứ mãi, đến nay thì tuy đăng nhập ngon lành rồi những lỗi thì vẫn đầy ra đó, mod làm ơn... làm ơn báo sửa lè lẹ giúp mình với, đến nay là ngày thứ mấy bảo trì rùi thú thật cũng chả muốn đếm nữa, càng đếm càng nản.
  16. Nayuki

Nayuki Thành Viên Mới

S314.Hải ly Naki
    ID: yukihime2502

Giờ vào game chẳng dám nhận vật phẩm nào cả, vì nhận xong vào kho đồ không thấy đâu cả. Ví dụ nhử tinh linh tầm bảo, nhận 3 lần rồi, lần nào mở túi đồ ra cũng chả thấy vật phẩm đâu. Tối qua bỏ ra gần 100 lực hoạt đông treo máy, sáng ra thấy hết lực mà túi đồ không có lấy một vật phẩm nào (nguyên liệu, vật phẩm event).

Ngoài ra còn những lỗi mọi người cũng đã nêu ở trên:
    Không tầm bảo, không chiếm mỏ, làm nv hàng ngày làm xong không nhận được, không chỉnh lí túi đồ, không chế đồ, không đóng góp công hội được, ev đào vàng đang diễn ra cũng không đào được, PB tinh anh không tấn công vàng được.
    Event tích lũy tiêu vàng, tiêu đủ 500 vàng nhưng cay nỗi không nhận được phần thưởng.

Lỗi chưa fix xong mình đã thấy thông báo có event tích lũy tháng 7. Nhìn tình hình này ai dám ăn event.

Thà cứ đóng server bào trì, không vào được còn đỡ nản chứ mở server với đống lỗi thế này cũng đến là nản.

Mong mod, ktv fix sớm giúp!
  17. ShanksAkagami

mình bảo có là có . không có thông tin sao mình dám bảo bạn
  18. kiralk

kiralk Member Chính Thức

id: facebook1497122071
    S356.HITO HITO
    tên ingame: kiralk
    vẫn bị lỗi không nhận nhiệm vụ được, thu hoạch cá xong mất( 4,5 lần gì đó). không nhận quà phụ bản, không chế đồ được........, và mất đồ linh tinh, đã f5 rất nhiều lần.
  19. ShanksAkagami

code tri ân bạn không nhận được hay ăn mà bị lỗi vậy ?
  20. Abdjsks

Abdjsks Member Chính Thức

Ko vào đường qua fb. Ok
Moderators: ShanksAkagami