VHT [ Báo Lỗi ] bạn nào còn lỗi vào đây nhé

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi KoalaS, 30 Tháng sáu 2017.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Kuze

Kuze Thành Viên Mới

tính năng mail bị hư r ko nhận đc code tầm bảo ko rớt đồ chế đồ ko đc ko nhận đc cá từ alblue túi đồ còn ô mà bảo đầy, ko chỉnh lý đc ko điểm danh đc, thoát ra vào lại thì túi đồ có những món đồ tùm lùm ,chỉ nhận quà đăng nhập liên tục đc không ghép đc các mảnh đồ thành trang bị phòng lễ phẫm tách đc nhưng nhận vào thì mất hết
    ID: haoquang5121986
    S356
  2. Kuze

Kuze Thành Viên Mới

tính năng mail bị hư r ko nhận đc code, tầm bảo ko rớt đồ ,chế đồ ko đc, ko nhận đc cá từ alblue, túi đồ còn ô mà bảo đầy, ko chỉnh lý đc , thoát ra vào lại thì túi đồ có những món đồ tùm lùm ,ko báo danh đc , không ghép đc các mảnh đồ thành trang bị, phòng lễ phẫm tách đc nhưng nhận vào thì mất hết
    ID: haoquang5121986
    S356
  3. TheCriminal

TheCriminal Member Chính Thức

ID: nambj.tq
    S145 zing
    Lỗi túi đồ k chỉnh lí được, trong túi đồ vẫn còn ô trống nhưng vật phẩm bị rơi vào túi tạm thời.
  4. s298

s298 Member Chính Thức

id:dt280898
    server:S358.SunaSuna
    lỗi chiếm mỏ, lỗi tầm bảo, lỗi không nhận được tích lũy tiêu vàng lỗi mail và 1 số lỗi nữa
  5. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

S314 hoàn toàn k nhận được tích lũy dù đã đủ mốc.nhấn vào nhận nhưng "lĩnh" k được
  6. Nightblue3

Nightblue3 Member Tích Cực

trước có 99 tín vật ray , hnay vào thấy 100, bấm vào dùng biến thành áo thủy thủ là sao ad ơi ?!!
    S314.HẢI LY NAKI
  7. yeusaochovua

yeusaochovua Member Tích Cực

cai này thj clear carche xong f5 la dc
    Nightblue3 thích bài này.
  8. Nightblue3

Nightblue3 Member Tích Cực

F5 xong vẫn ko thấy ::cry:: tích bao lâu mới được 99 mảnh giờ mất ::too_sad::
  9. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

id: hanghannah
    SV: S168-SAINT CHARLOSS
    Lỗi: Không ăn mỏ tài nguyên, Không tầm bảo, Ăn code không thấy vật phẩm và mail bấm cái nữa ghi đã sử dụng (Đã test 2 code), sv lag lúc đổi được vật phẩm trong hoạt động lúc không
    @ShanksAkagami
  10. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

không báo đâu nhé !!!
  11. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thông chết giờ
  12. MOMiyabi

MOMiyabi Member Tích Cực

s358 id congtuphat1, fix xong loi~ nang hon, ko tam bao, mo tainguyen, do trong balo luc co luc khong, mat tum` lum, nan vl
  13. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

mod trinh lên trên kéo dài tri ân hộ anh em với, cứ như này thì thiệt lắm
  14. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

chả thấy có thông báo kèo dài luôn cơ
  15. ShanksAkagami

ok để mình báo
  16. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

ko kéo dài 5 ngày là ko đc đâu đó nhe
  17. ShanksAkagami

cái này mình không biết bạn ạ . được hay không là do bên KTV chứ không phải do mình nên bạn đừng nói mình . mình sợ :(
  18. Mrk00l

Mrk00l Member Tích Cực

s356 hito hito
    ID: mrko0l1102
    Tnv: Aris
    Không thu hoạch được Allblue. Lag mất đồ. Bao lúc có lúc không. Mail không thể sử dụng. Bao thạch không thăm dò cấp tốc. K sử dụng được tinh linh tầm bảo. Không chế đồ được
  19. ShanksAkagami

ok để mình báo KTV
    Mrk00l thích bài này.
  20. MOMiyabi

MOMiyabi Member Tích Cực

gửi mấy cái hỗ trợ xong hướng dẫn xem 'theo dõi' co thấy mẹ gì đâu.
Moderators: ShanksAkagami