NRT Bạn nào rộng lòng thì giúp mình nha

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Sun290996, 27 Tháng bảy 2017.

1. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Chuyện là h mình đang rất kẹt nếu bạn nào tốt thì cho mình vay vài cái card viettel 500k nếu bạn nào cho mình vay thì mình xin cảm ơn ạ mình sẽ trả nhanh nhất có thể :cat4:cat21:cat21:cat4
    Mình thấy event này rất ngon, nếu nạp 3m thì sẽ mua được con Final Sasuke, các bạn @selfie @Small @Sói @Luky @CrySh @PhiNhiu @ChenSiAiYun ... mỗi bạn ủng hộ mình 1 cái card 500k với.
    Mình chiêu Final Sasuke về mình sẽ giải cố để lấy hồn đỏ, nghe nói được nhiều lắm nên các bạn chung tay giúp mình, mình hứa bao giờ thành tỷ phú sẽ nhớ tiền nợ của các bạn, cảm ơn!!!
    ::please::::please::::please::::please::::please::::please::
    CrySh, PhiNhiu and selfie like this.
  2. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

Dosun thích bài này.
  3. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Lộn ngược nó lại đi bác... chứ t nhìn mặt sau máy tính cũng ko thấy đc
  4. selfie

up nhầm, tự cào nhé, hẳn 2 cái :pde22:
    Dosun thích bài này.
  5. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

wow...nhai hoài ko chán
  6. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

Lấy đỡ mấy cái thẻ VNG nhe[​IMG]
  7. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

kiếm post thì tạo chủ đề nào đó chính đáng bàn 2-3 trang đầu rồi sau lái linh tinh khác chứ làm lộ liễu kiểu này gặp Mod nào khó khó như Mod Mizuki xem thấy xóa topic rồi ban cho sml :| còn nếu có chém thì cũng vừa vừa chứ cái 500k này thì xác cmnr :v ông trước có 50k thôi nhá :3
  8. selfie

cái vụ 50k là xôm xôm, sau này nhạt quá ^^
  9. Small

tại không ai nói thêm chứ muốn thì vài chục trang cũng được :v
  10. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Mod cho hỏi code chừng nào đc phát z
  11. KissMax

topic của bác ấy đăng mà còn ko thèm ngó thì sao xôm nổi
  12. selfie

kết thúc post.2/8
  13. Small

hỏi người tổ chức trứ sao hỏi mềnh :pde12:
  14. KissMax

từ từ rồi có bác...nóng vội quá:z
  15. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Tới tận 2/8 lận à hơi thốn
  16. Small

bình thường :| mấy cái topic kia 1-2 trang đầu vào chủ đề hồi mình với Yun linh tinh thêm vài trang luôn kìa :|
  17. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Diễn hài thì chỉ cười lần đầu thôi lần sau bắt đầu thấy nhàm ngay:pde36:. Nhìn tiêu đề là họ lượn rồi:pde54:
  18. selfie

hỏi thím Mizu có mà bị chửi sml :pde29::pde29:
  19. thvlog

thvlog Member Chính Thức

Lần đầu chơi ev nên phần khích
  20. Small

nói đúng cmnr đấy :v