NRT bọn Tây

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by PenisYeuOt, Jun 7, 2016.

1. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

k ý e là tính sao mà số tiền cần nạp vs quỹ trả lễ sau mấy ngày dc bao nhiêu này nọ sao cho ra số vàng ấy á e k bik số vàng bác hiện có k tính ra số tiền cần nạp cho bác dc nên giúp dc v thôi :v
  2. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

không phải bên zing k có cái Internet banking nhé mà nước ngoài không mua được thẻ zing chứ sao bác :D
  3. Hume

bác ấy dụ dỗ lôi kéo đấy :v
  4. Hume

bậy dòi h zing nạp = thẻ khác dc k như lúc trc nhất thiết là thẻ zing mặc dù sẽ bị trích khấu 10% thì phải nhưng đối vs họ thì xá là gì :v vs họ sẽ có cách mua dc thẻ zing mà
  5. PenisYeuOt

PenisYeuOt Member Tích Cực

6. DuongRosewood

nhưng thẻ khác chỉ có thẻ đt thôi nhá mà Vina Mobi Viettell họ đào đâu ra :D
  7. Hume

bác k bik ah` @@ họ có trang web gd thẻ mà hổm Mod Dark cho xem ấy vs h bán thẻ trực tuyến đầy ra đó mà
  8. DuongRosewood

ý thế ak :D sao không biết vụ này vậy nhưng mà bên Zing đúng là không có men ngoại quốc thật toàn việt nam hành nhau thôi :D
  9. PenisYeuOt

mà mấy ng đó bắt mình làm nô lệ xin thả là thả :v mà mỗi khi có nó nô lại bắt riết tư do k có 1 nô :v
  10. Hani

Hani Member Tích Cực

Đang tính toán xem có đủ ko.. Mệt ghê ta :(
  11. Hume

tại lúc đó Stine qua đây trc r thông báo cho các gamer nc ngoài như Stine có giới thiệu 2 cổng game 1 là zing 2 là 568 á mà họ theo Stine thì phải toàn qua 568 chứ ít qua zing vs Stine có tìm 1 web bán card trực tuyến đem về 4r của họ luôn ^^ chị này suy tính kĩ vãi
  12. Hume

đấy xin thả là tha ng ta tốt thế mừ con sv mình đè ra bắt éo bh thả lun á =.= mặc dù toàn ng Việt thôi vs thường chat trog sv nữa chứ mà v đấy là bik ng nc ngoài họ tử tế thế nào dồi
  13. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Theo mình biết thì có 1 nhóm người VN rủ vài ng` ngoại quốc qua game5 chơi(s124-stine) sau đó mấy sv nước ngoài mới biết đến sv VN (game5) nhá, mà chưa ai biết đến zing hay soha thì phải
  14. DuongRosewood

hihi tóm lại do ăn ở thôi mà soha cũng có game cửu vĩ ak
  15. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

E mới éo le đây, có 3 nô thì top( 1 ng`) bắt hết cả 3 rồi thả 1 nô ---> bắt mình tiếp
  16. PenisYeuOt

1 khi ng VN đã cay cú :)))
  17. DuongRosewood

ý người ta cũng văn minh mà lỵ chắc mấy bác văng tục quá thôi.... Người nước ngoài có phỉa ngố đâu chứ :D
  18. PenisYeuOt

mà mấy bác có code vip4 5 store k xin vs ::ah::
  19. Hume

có chữ bác
  20. PenisYeuOt

vừa văn minh và k hiểu ngôn ngữ của mình :)) gg dịch thì k đúng nghĩa vs lại còn viết tắt nữa

Share This Page