VHT [ Bán ] acc top 1 + top 4 giá siêu sốc

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi KelStyle, 5 Tháng mười hai 2018.

1. KelStyle

KelStyle Member Chính Thức

mình có 1 acc top 1 lc 10m7 + 1 acc top 4 lc 4m5

giá top 1-1m5 , top 4-500k , combo 2 acc 1m7

gdtt ở bình thạnh tphcm or gdck ở xa . fix cho ae nào nhiệt tình

ae có nhu cầu ib https://m.facebook.com/Kel.Fancier để trao đổi chi tiết hơn
  2. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

bán ac mà không cho thông tin người ta check kiểu gì ít cũng đc cái sever vào check. nhiều thì cũng có ít ảnh ọt gì chứ
  3. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

Acc 10m7 có lquan gì đến ô ko? @Kinuta =)))
  4. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

coá t là cựu chủ acc ^^
  5. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

mới mua đã bán rồi à =)))
  6. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

T chịu
  7. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

thanh niên mua xong bán
  8. KelStyle

đã note rõ là muốn check gì thì pm fb mình để lấy thêm info còn gì ?
  9. KelStyle

mình mua dc acc 12m lc nên bán lại acc cũ :))
  10. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

sao lúc đầu không dự là xác định chơi acc nào lúc lấy acc về lại đú acc khác
  11. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

top 1 cách top 4 xa thế ::big_smile::
  12. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Vẫn chưa biết server nào để vào check được thì pm mua. :|
  13. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ko viết sv ai biết mà vào ngó :pde54:
  14. Yui Yuigahama

B bán 1m5 thì ai mua b bán lại bằng giá thì may ra
  15. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

chủ thớt bắt phải pm nhé
  16. onair1080

onair1080 Member Tích Cực

10m7 nghe giống ạc cũ của m nhĩ phải ạc m k ?
  17. KelStyle

mình mua đc thì mình bán lại được , có ảnh hưởng gì đến bạn ko ? mình thích chơi như thế nào là quyền của mình , thế nào gọi là đú hả bạn ?
  18. KelStyle

sau khi mua mình có đầu tư thêm nên fix giá là đúng r b . vì mua dc acc khác nên mình mới pass lại thôi chứ acc b đẹp mình cũng thích quá chừng
  19. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Mua bán thì phải công khai. Post hình ảnh về acc lên đi. Ai rảnh mà inbox bạn để chờ bạn chụp hinh rồi gữi qua.
  20. KelStyle

acc này mình cũng mua lại , nhưng vì tìm dc acc khác phù hợp hơn nên mình pass lại thôi . nói thật là acc rất đẹp so với giá , mình thể hiện sự tôn trọng với acc đó nên ai thật sự muốn mua mình mới bảo ib để lấy thêm chi tiết đó b