Các bác có kinh nghiệm vào tư vấn giúp em

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Cken Marry, 23 Tháng mười một 2013.

1. Cken Marry

Cken Marry Thành Viên Mới

Đội hình như trên
    Giờ mình có 1k hồn thì nên chiêu tướng gì?( cách đây mấy ngày có 1 bác xui chiêu tsu mà giờ thấy phát hoảng,thấy hơi phế)
    Định hướng luôn hộ mình đội hình khi lên 9x( đừng tư vấn kiểu đại gia nạp vàng nhé, mình chỉ lên vip7 thôi):emo.s2u.vn_063:
  2. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

kiler bee đi ông =.= chả thấy bé nào dame boss ngon cả trừ con kimi mà ông 8x r kimi phế r
  3. dapdathaycom

dapdathaycom Thành Viên Mới

nhịn lên hẳn 90 mà chiêu tướng hàng đầu ( nếu muốn đánh nhau ) , đi boss thì chiêu ngay Killer B đi :))
  4. Cken Marry

Bạn lv bao nhiêu,một lần lao vào phản nhẫn của bạn dc bao nhiêu bạc thế Zjac95?
    T hình như dc có 27k một lần
  5. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

tôi lvl 81 phản nhẫn kém ông 2 vạn còn dame boss 1h đc ~ 7 8 vạn bạc 1 lần!! mà 2v7 chứ k phải 27k đâu ông ơi
  6. Cken Marry

Cho tôi mấy tấm hình đội hình các bé đi boss của ông đi
  7. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

haku, karin, TC, ssk áo đen, kiler bee
  8. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

ráng cày lên 9x lun đi bạn ơi !!!! ... đội hình bác thiên về PK
    Nếu chiêu Bee jo` ... thì ko có haku vs kabuto .. cũng ko dc nhiêu dame ...
    Khuyên 1 câu chân thành ... Nên chiêu kabuto nha bạn để dành mà đi boss .. vừa đúng 1k Hồn lun
  9. Cken Marry

Tại sao lại chiêu kabuto mà ko phải mei hay con khác vậy bác!!
  10. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

11. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

bác luhakkk cho hỏi kakashi thần uy có tỉ lệ hợp kích là bao nhiều vậy
  12. Cken Marry

13. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

sao lại itachi mà k phải đệ tam?? và sao k phải terumi mei mà lại là tsunade
  14. Cken Marry

Lấy đâu ra bạc mà chiêu...
    Có tsu với itachi thì tận dụng thôi, tôi vừa chiêu kabuto xong,9x chiêu minato + đệ tam
    ĐH: tc-đệ tam-minato-kabuto-tsunade.. ^^
    chứ giờ đâu có bạc mấy đâu mà chiêu mei,up84 đến nơi rồi
  15. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

up 84 thì sao ??? k sao hết ^^ nếu đủ bạc cứ chiêu thôi r cày lvl dần dần
  16. Cken Marry

ý tôi là tôi ko có bạc...với lại bây giờ xài tạm team tc-itachi-ssk áo đen-tsunade-kabuto đi boss
    Lên 9x chiêu đệ tam với minato nữa
  17. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

oh nhưng tôi khuyên 1 câu chân thành là thà ông nâng cấp itachi còn hơn chiêu mina vì ông có chiêu mina mà k có cả halu và kabuto thì cũng k thể turn nào cũng skill đc
  18. Cken Marry

con minato buff 25 nộ mà,con kabuto buff 25 nộ nữa.. khác con haku gì đâu.
    Với lại tôi thích đi dam boss hơn đánh đấu trường, tôi top3 ko đú dc với 2 ông ở trên. Còn ông top1 thì cùng tổ chức,bảo kê tôi ko bị top2 đè nên vẫn có đệ tử để up kinh nghiệm lên cấp..
  19. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Bác này nói chính xác đó .... nâng cấp Itachi đi bạn .... lên minato mà ko có haku vs kabuto cũng như ko ak
  20. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Khác xa nha bạn ... mình đã đưa link cho bạn tham khảo mà bạn vẫn ko bek dc ak ... haizzz ... cái Buff Nộ có tỷ lệ Bạo Kích nha bạn ... Nếu 2 trong 3 con cùng Bạo Kích thì lượt tới sẽ ra skill lun nha ... Chưa tính ép ngọc Bạo Kích cho 3 hàng giữa ... Tỷ lệ ra skill liên tục là trên 70% nha