NRT các bác giúp e với

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by UzumajuDuyTam, Feb 12, 2017.

1. UzumajuDuyTam

UzumajuDuyTam Member Chính Thức

Event ngày 12.2 này chơi thế nào đây ạ ? E chưa bao h chơi quỹ ninja ạ nên mấy bro vào giúp e với nên nạp nhiu chơi ra s ạ :D :D tks mấy pro trc
    À cho e hỏi khi nào mới có event lấy ita&sas hay pain&conan v mấy bác :((
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cứ mua hết thức ăn đi nhé rồi nạp tiền vào kích hoạt để để nuôi quỹ thôi . nếu nạp 500k chắc nuôi dc naruto lv 5 ( dc trả 45kv )hoặc ssk lv 4 ( dc trả 60kv ) . nạp nhìu thì sẽ dc nhìu exp để nuôi con khác để có vàng nhìu hơn quỹ này thị phụ thuộc vào việc nạp và hên xui mỗi ng nữa tầm 500k dc 45kv hay 60kv rồi
    Vấn đề ita&ssk và pain thì đợi ev chợ đen , chợ thần bí nếu muốn lấy gấp còn k thì đợi thêm 2 tuần nữa chắc vào kho báu rồi
    nhoxkhox2003 and UzumajuDuyTam like this.
  3. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

còn 44k vàng . định nạp 200k nuôi sasuke . CỨ mỗi ngày mua max thức ăn thì xem ra nuôi đc ssk lv mấy vs có lời hay ko bác.
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cái này hên xui lắm . trc nạp 1m mà chỉ dc nrt lv 4 thôi chủ yếu mua dc cá và tôm nhìu k thôi cứ mua đợi cuối ev xem dc nhiu r nuôi chứ khó nói dc lắm
    nhoxkhox2003 likes this.
  5. UzumajuDuyTam

UzumajuDuyTam Member Chính Thức

à mà bác ơi có nên làm mới k v :D :D
  6. DannyLouis

có chứ . 1 ngày mua đủ 5 lần k đủ thì xác định là nạp bù vào nhé
    UzumajuDuyTam likes this.

Share This Page