cách làm nhiệm vụ hàng ngày hiệu quả

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrThanh91, 16 Tháng chín 2012.

1. MrThanh91

MrThanh91 Thành Viên Mới

Như các bạn biết thì làm nhiệm vụ hàng ngày không phải là khó nhưng để làm thế nào cho đạt hiệu quả thì sao?
    Với nhiệm vụ với mức điểm 125 thì chúng ta đã có thể có 1 mảnh vòng vàng 65 và 1 mảnh vòng tím 75.
    các bạn đừng nghĩ làm mảnh vòng tím 75 là khó thực ra là không quá khó đâu. Mình tính trung bình sau khi làm theo cách của mình - mọi tổn hao về vàng bạn nào đen lắm thì mất khoảng 30v là cùng. Và đây là cách của mình:
    -làm hết các mục trong nhiệm vụ các bạn được (10+20+30+30)= 90 điểm, và 10 lần chọn mức để làm nhiệm vụ, với mực 4 điểm sau khi làm xong các bạn sẽ làm được full cột=130 điểm(theo mình thì không nhất thiết phải làm nhiều đến thế)
    - còn mức 125 điểm thì có vẻ đơn giản hơn ngoại - 90 điểm bắt buộc phải làm theo các mức thì tức là các bạn còn 35 điểm. theo mình thì 35 điểm này các vạn lên chia ra làm 5 mục (4 điểm) và 5 mục (3 điểm). mình nói ghi vào ở đây là các bạn lên chia tờ giấy thành 2 cột mỗi cột 5 ô tương ứng với cột 3 điểm và cột 4 điểm. Nếu các bạn trót làm 1 nhiệm vụ mức 2 điểm thì bạn phải làm thêm 1 nhiệm vụ mức 4 điểm. Chúc các bạn thành công!

Ae nào đọc thấy hay thang like nhá!
  2. DuyToan

DuyToan Thành Viên Mới

cái nay biet roi mà làm moi hoài k0 ra moi đâu
  3. MrThanh91

MrThanh91 Thành Viên Mới

bạn cứ thử chia ra chưa? đọt trước mình cũng như bạn nhưng xau khi thử chia ra rồi tính toán thì khả thi lắm đó
  4. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

Quan trọng là làm mới để ra cái nhiệm vụ mình cần, xui cũng mất 100v-200v/1 ngày đấy :|
  5. LaoDongVat

LaoDongVat Thành Viên Mới

mình thì ko đến 200v như ban đâu, chỉ mất khoảng 60-80 thui
    nhưng lúc sau nó cho lại 25v rùi , chỉ làm đủ dây chuyền rui nghỉ
  6. MrThanh91

MrThanh91 Thành Viên Mới

trong 10 nhiệm vụ hàng ngày thì bắt buộc phải làm 9 nhiệm vụ theo yêu cầu mà tức là có 1 lần làm mới miễn phí mà vẫn được điểm. trước mnihf cũng mất 100-200 vàng 1 ngày đấy nhưng dạo này hết vàng và mình thử tính toán thì thấy mất ít hơn đấy. Việc quan trọng là phại phải chú ý mình làm bao nhiêu nv 4 điểm vào bao nhiêu nhiệm vụ 3 điểm thôi chứ không nhất thiết phải làm hết nv 4 điểm đâu
  7. 123AAA

123AAA Thành Viên Mới

ừ, mình tính đủ mà, 5 cái 4 điểm và 5 cái 3 điểm, nhưng làm mới xui quá nên ko ra :-S
  8. MrThanh91

MrThanh91 Thành Viên Mới

cái này thì mình chịu @_@ mình đã test trên 3 nick 7x trong vòng 3 ngày và kết quả là rất tốt
  9. KingSley

KingSley Thành Viên Mới

Có 1 ý đóng góp nè, do 1 + 2 + 3 + 3 = 9 cái nv cần hoàn thành theo yêu cầu nên dư 1 cái, bạn có thể sử dụng cái này như 1 lần refresh, nên chọn nv 4 điểm sẽ tốt hơn.
  10. kubjm88

kubjm88 Thành Viên Mới

tùy vào thôi bạn ơi...tính thì có tính nhưng xui thì chịu...vd như còn 10đ thì nó ra 2 cái 6 điểm chẳng lẽ ko làm...làm rồi thì làm mới cái 4 có khi hết 100 vàng mới ra...nên hên xui là chính :)))
  11. DuyToan

DuyToan Thành Viên Mới

tinh toan thi tui biet rồi mà làm mới xui lắm hom trc free đc làm mới có 2-3 lần đc dây tím lun
  12. zippovth

zippovth Thành Viên Mới

phải đến 7x mới nghĩ ra à :| từ khi 4x đã làm theo rồi và lúc nào cũng thừa dây chuyền, chưa phải nạp vàng làm mới bao giờ @@
  13. LeO LeO LeO_ver2

LeO LeO LeO_ver2 Thành Viên Mới

có vàng là xong ngay. 1 lần cũng cỡ 50-200v đấy
  14. 0ack2205

0ack2205 Thành Viên Mới

tốn vàng vào cái nhiệm vụ ko khả thi này @@!!
  15. MrThanh91

MrThanh91 Thành Viên Mới

125 điểm tương tương với mức nhận được mảnh vòng tím sao lại không khả thi
  16. hieu1991

hieu1991 Thành Viên Mới

60 rót vàng làm nhiệm vụ hàng ngày lấy mảnh đỏ. lên 70 mới thấy mình ngu:54::14::14:
  17. Steven01

Steven01 Thành Viên Mới

làm mới hên xui là chính
  18. ZZZZZZ

ZZZZZZ Thành Viên Mới

hên xui thui....................................................
  19. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Chẳng biết tại mình hên hay sao nhưng từ khi chơi game này tới giờ làm nhiệm vụ được 120 chưa bao giờ mình tốn quá 40v cả:54:
  20. skyonline2

skyonline2 Thành Viên Mới

tính toán 5 điểm 4 5 điểm 3 thì ai cũng tính toán dc , nhưng mà quan trọng cái độ hên xui khi làm mới kìa