cách làm nhiệm vụ hàng ngày hiệu quả

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi MrThanh91, 16 Tháng chín 2012.

1. ProMotThoi

ProMotThoi Thành Viên Mới

xùy xùy. hết cả trung bình 150v mới đc manht tím đó bạn. hên lắm thì cũng hết chừng 100v
  2. ChuTuoiGi

ChuTuoiGi Thành Viên Mới

2 ngày nay mình làm toàn ~300v mà chỉ đc 125-127d =)) mình đã chia như bạn khi mà nv hàng ngày mốc 125 chỉ là mảnh đỏ 65 =)) hên xui thôi bạn ơi :) bạn nên bỏ cái vụ mất có 30v đi nhé
  3. sesto_elemento

sesto_elemento Thành Viên Mới

cứ thử xem... đến lúc mò không ra cái nhiệm vụ yêu cầu thì 300v cũng bay
  4. NguyenHB

NguyenHB Thành Viên Mới

hên thì làm nhanh còn ko hên thì tón vàng đấy cứ làm nv vàng là đc
  5. SadGuitar

SadGuitar Thành Viên Mới

Cái này làm cũng tốn vàng lắm đây, hên thì làm mới nó ra luôn nhiệm vụ cần làm, còn xui thì mất 1 đống vàng mới ra
  6. DoanhKun

DoanhKun Thành Viên Mới

bạn này làm như làm mới nó ra luôn cái mình cần ấy =)). nhiều lúc 200 300 vàng cũng bay.

cái này từ lúc có nvhn đã tính rồi, nhưng ko cần chặt chẽ, lên 7x mới tính chi li để đạt 125 điểm thôi.
    hên xui là chính, có phải xác suất hay j đâu mà test vs ko test.
  7. Katniss

Katniss Member Tích Cực

1 là bạn quá hên , 2 là bạn chém quá kinh khi ko dùng vàng làm mới mà vẫn lên đc đủ điểm lấy mảnh tím =)))
  8. Apache

Apache Thành Viên Mới

hên xui thôi ông ơi , hnay chỉ cần 1 cái 4 điểm thôi mà mất gần 200v , cái chính là khi làm xong nv rồi mà bạn dùng vàng để làm mới mà nó chỉ ra 1 hay 2 điểm thôi thì sao nào ? đen thì hơn đấy chứ :34:
  9. Shyuins

Shyuins Thành Viên Mới

_ Chia con khỉ .... Làm Mới 1 cái Nhiệm Vụ khoãng 8 chục lần thì ngồi đó mà chia .
    _ Lãm Nhãm !
  10. ndbang

ndbang Member Tích Cực

30v =))
    chia cái này e tớ học cấp 1 cũng biết rồi
  11. TakizawaLaura

TakizawaLaura Thành Viên Mới

Cái này là do hên xui thôi. Chứ cố hôm mình mát 200v mới xong :( Có hôm mất cực ít ( tầm 30v gì đó) Chứ còn tính mấy cái đó thì trẻ lên 5 h cũng biết rồi ^^
  12. OhMyGhosh

OhMyGhosh Member Tích Cực

Trò này quan trọng nhất là hên xui thôi
  13. giangdtg

giangdtg Thành Viên Mới

cái này cũng là do hên xui thôi. Làm mới mà ko ra nhiệm vụ có tích lũy mới thì cũng mệt. Muốn ra đồ tím chắc cũng phải 80v
  14. DZIppO

DZIppO Member Tích Cực

cái này ko phải nv hàng ngày mà là "HÚT MÁU HÀNG NGÀY" =))
    vipthang and (deleted user) like this.
  15. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

dù sao cũng cảm ơn post bài =))nhưng đây chỉ là cách tính,bạn nói kiểu gì thế =)) ai chả biết 5-4 5-3 là đủ 125 điểm nhưng cái vấn đề là có nhiệm vụ đấy ko =)) nói như đơn giản
    MrHunnie and (deleted user) like this.
  16. xHunterDemon

xHunterDemon Thành Viên Mới

chủ thread chém gió to vãi,ngày nào cũng mất 30v để được 125 điểm NVHN thì tôi bái bác làm sư phụ, tôi mỗi ngày làm : hên thì 90-100v, xui thì cũng gần 200v, nếu 30v là ngày nào cũng được vòng tím thì có mà loạn sv :55:
  17. Dailybca

Dailybca Thành Viên Mới

cũng hên xui lúc làm mới nửa , nhìu khi bấm cả chục lần mà vẫn không xong
  18. Tenmaku

Tenmaku Thành Viên Mới

Đố bạn làm mất 30v mà lên 125 đ đấy, mình làm NVHN ko cần mốc 125 chỉ làm đủ quest vòng tròn tích lũy, hôm nào đen thì đã tốn gần 50 v rồi. Chỉ như bạn khác gì ko chỉ chán
  19. ADMlNlSTRATOR

ADMlNlSTRATOR Member Tích Cực

hay cảm ơn nhìu
  20. quangmanhpfiev

quangmanhpfiev Thành Viên Mới

mẹ kiếp vừa làm xong , bay luôn 300v của em :25: