cái này mà gọi là cắn lén àh .......!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Hallelujah3649, 20 Tháng ba 2014.

1. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

2. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

rõ gì thế bạn? :))
    nhìn là biết nar của duck chưa mặc đồ, bạn nghĩ sao vậy?
    giỏi thì post cb lúc nar của duck mặc đồ rồi ấy! đến lúc đó hãy khoe! :)) có vẻ bạn đang ảo tưởng về bản thân chăng?!
    xuống được rồi đấy! :63::63::63::63::63:
  3. Hallelujah3649

trã lời ........!

wao bạn nhìn hay thật...khâm phục . vậy cho hõi nhé bạn có nhìn thấy Chiyo tui cũng ko mặc đồ ko . khóa hàng sau để làm gì ... nếu tui bận đồ konan Duck đánh đc turn ko ... Não bạn có vấn đề hay cố tình nói thế ( mèo khen mèo dài đuôi hả )
    E xin thua .........!
    :15::15::15:
  4. asdf112358

haizz... ảo tưởng quá rồi! :31::31::31::31::31:
    mình bạn biết đổi đồ các tướng cho nhau??? :63::63::63::63::63:
    muốn khoe cb thì qua phần chiến báo, rồi sau đó hãy post cb mà cả 2 bên mặc đồ đầy đủ ấy! :emo.s2u.vn_051::emo.s2u.vn_051::emo.s2u.vn_051:
    đừng có khoe cb mà thiếu chỗ này, bù đắp chỗ khác bạn à! :75::75::75:
  5. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

nói thật là trả hiểu cái gì cả:23::23:
    Duck em gỡ đồ cho nó win thì cứ để nó tự sướng đi :23: lâu lâu nó ăn được có 1 lần thì để nó sướng đi
    chuyện cũng có to tát j đâu mà đi tranh luận được làm trò cười cho người khác thì được:15:
    người ta nhìn vào lại tưởng trẻ trâu:75: mà mình thấy giống con nít quá:23:
  6. asdf112358

tôi đâu phải duck đâu! :))
    chỉ là 1 người đọc bình thường thôi! :)) tại thấy thằng này nó ảo tưởng quá thể, nên lên tiếng ấy mà! :23::23::23::23::23:
    từ hôm qua giờ còn dám cmt nữa đâu, chắc cũng biết, nên im rồi! :15::15::15::15::15:
    closed topic!? :75::75::75::75::75:
  7. Hallelujah3649

biến cmn giùm

vậy àh ko phải Duck àh :63: ko phải duck mà xìn sơ thì biết naruto ko mặc đồ mà ko thấy Chiyo ngta ko mặc đồ .:63: con mắt nhìn bá vãi nhỉ . thích thì ra mặt loff ặc Clone cmt làm gì.ặc clone lấy lại danh dự àh :63::63::63: e xin thua nhé
  8. Magickaito

Magickaito Thành Viên Mới

Các bác cần chi phải xoắn nhau thế chứ, cái khiêu chiến tinh anh với cái nhẫn đạo chi đỉnh làm cái gì? giữa Duck và Schala ai mạnh hơn thì xếp hạng cao hơn thế thui! h bác nào co trong top 50 của nhẫn đạo chi đỉnh coi xem hạng của 2 bác đấy như thế nào trong những ngày trước vậy là chính xác rùi còn gì

Bình luận riêng về cái chiến báo vĩ thú schala hơn, nhưng tốc thua mới ghê, về tướng chính 1 bên lôi thần bên bên lốc xoáy team của schala nó giống team đánh nhau hơn, team của duck thì dame chính naruto ko có dame.... dựa vào chiến báo này không xác định dc ai mạnh hơn ai chính xác được
  9. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

xin lỗi bạn chứ thứ nhất mình không chấp đàn bà như bạn, trong sv mình đã sổ đen bạn rồi, chỉ có bạn thích gây chuyên nên tạo acc clone trong server or các anh em họ hàng của bạn thông báo cho bạn biết nên bạn mới nhảy chồm chồm lên đây gây sự nhé. Thứ 2 mình chỉ nói bạn thích đánh lén, còn câu "cắn lén" bạn tự biên tự diễn thì mình chịu. Thứ 3 nick diễn đàn mình chỉ xài đúng cái nick này, tgian không có nên cũng không rảnh ngồi tạo nick khác đâu, nên biết thì nói không thì đừng có đoán mò rồi bị người ta chửi cho. Cuối cùng cái chiến báo đó người ta xem người ta chỉ cần click chuột vào con naruto xem máu hoặc chỉ cần nhìn damage nó đánh vào hinata của bạn thì ai cũng biết nó không mặc đồ, và mính nghĩ chắc cũng không cần giải thích thêm là mình chẳng bao giờ xài madara với naruto mà đi pk bao giờ nhé. P/s: bạn được người ta cho lại cái acc thì ít nhất cũng nên tạo cái nick diễn đàn khác đi, không người ta lại nhầm lẫn chủ cũ với bạn. Thân chào nhé.
  10. Magickaito

Magickaito Thành Viên Mới

Hok biết có phải đây là cái dư âm của đợt tranh cãi up vĩ thú bằng bạc hay vàng rùi an boss 1 ngày được mấy k vạn không đây, dẫn đến "thâm thù đại hận"
  11. asdf112358

thằng ngu schala này công nhận não ngắn thật duck à! :))
    ông chung sv với nó, kêu nó qua cụm 7, s21, xem acc skadi nhé! không cần phải cãi nhau với nó làm gì cho mệt! :31::31::31::31::31::31:
    nói chung những thằng ngu như nó đầy ra đấy, xui cho ông khi chung sv với nó! :23::23::23::23::23:
  12. asdf112358

cuối cùng gửi lời chào đến bạn trẻ trâu schala, rằng pk đếch xài đh boss! :)) nhìn kỹ đi bạn nhé! ngu còn tỏ ra nguy hiểm... :63::63::63::63::63:
  13. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Nói chung là muốn so cao thấp thì mặc đồ đầy đủ vào , thay đội hình chuẩn vào rồi kết luận. Chứ bạn chủ thớt đừng so sánh theo kiểu, nó cởi đồ , mình cũng cởi đồ => mình thắng. Không phải đâu, vì cái trò này chủ yếu là hơn nhau ở cái đồ thôi @@
  14. asdf112358

nghe câu này là phải thks liền nè! :15::15::15::15::15:
    phải thông não của bạn chủ thớt ra mới được! :75::75::75::75::75:
  15. Hallelujah3649

trả lời .....!

nè nói rõ cho bạn nghe nhé.mình ko có công nhận là Sure Duck nhé.vì tức cái câu nói ae nhà này toàn thích lén lút...lúc nó thua raymond nó cắn ngta lúc ĐH boss thì sao... có phải cắn lén ko vậy . thâm thù thì ko hẵn vậy mà có ng ức chế top 1 sever mà boss thì như cức rồi đâm ra ghết ngta ý ... Duck àh mày chưa gọi là bảnh đâu nhé.koi lại cái nhân cách của mày đi...Xịt nước hoa đắt tiền để nâng cao nhân cách àh........:63:
    Mày ngữa mặt lên trời mà nói ko cắn lén ngta đi.vừa lên lv 110 lên Nagato ngta thiệp rồi còn thích nói khích làm cm gì...ko hay ho gì đâu Duck

còn lời cuối e muốn nói là asdf112358 đừng hùa và cắn e.e sợ lắm....miệng a thúi quá súc miệng rồi hả cắn nhé...e nghèo ko tiền chích ngừa chó điên hùa theo đâu a..... e xin nhé Close topic :63::63::63:
  16. UZUMAKIzx

UZUMAKIzx Thành Viên Mới

sơ qua

sơ qua là thế này chủ top trẻ trâu win dc vài lần nho nhỏ (vì bên kia để dh boss) sau đó đăng lên khoe hàng để lấy danh , rồi sau đó bị ng ta ném gạch , bảo thủ ko chịu hỉu và cư khăng khăng mình đúng và khi dc người khác thông não thì quê quá chuyển chủ đề qua dh boss => quá trẻ trâu và chai mặt ( đứt hết dây thần kinh nhục), nói chung bạn làm mất danh tiếng của chủ acc cũ quá,chủ acc cũ tốt ra sao thì bạn như shit bấy nhiu
    và nói về cb bạn nc cứ như hạch ấy win dc dh dame boss cái cuồng dâm sinh hoang tưởng àh ko bít xấu hổ àh , vui lắm sao ? hay la lên đây khoe cmn hàng rồi lấy gach ng ta ném xây nhà cũng nên
    thân
  17. asdf112358

trình độ trẻ trâu của chủ thớt nó thế rồi! :75::75::75::75::75:
    mình đã cố gắng hết sức, nhưng có vẻ là não của thớt được đóng bằng xi măng, gạch không si nhê, nên dừng thôi... :23::23::23::23::23:
    cố mà sống sao cho bằng người đi trước ấy, lúc đầu còn cứ tưởng là chủ acc cũ, đang thấy lạ vì không lẽ 1 thời gian không gặp, không thấy, trình độ trẻ trâu của thớt xuất hiện!? Ai ngờ, giờ đã biết trao tay người khác... ôi thôi, xem như mất đi 1 nhân tài, đưa vào tay 1 thằng phế nhân! :63::63::63:
  18. Hallelujah3649

nè nhắc lại 1 lần cho bạn Uzumaki nghe và thông não đi nhé đừng dùng đít mà hiểu...tôi nói là tui ko thắng duck nhé...vì 1 thằng tộc Duck và Duck bảo tui cắn lén.tui nói để post lên diễn đàn cho xem.nhìn thì thấy naruto duck ko bận đồ và Dh boss.vì mắt bạn để đâu ko thấy ĐH tui cũng boss mới vừa thay đc Hinata thôi.
    do bị bắt nô nên phản kháng kiếm đường chạy mà ngta nói câu ( ae nhà này toàn lén lút ) vậy khi nó thua ngta nó cắn lén thì là gì...khõi cần loff ặc Clone hay xạo lồn nịnh nhau đâu nhé UZUMAKI giỏi thì kiếm C mà đánh tên NV S17 Schala nhé.biến cmnd lũ chó hùa nịnh hót ........ :30::30::30::30::30:
  19. UZUMAKIzx

UZUMAKIzx Thành Viên Mới

trình độ trẻ trâu siêu

Bạn max độ trẻ trâu rồi thôi mình cũng bó tay người ta đóng góp ý kiến thì chai mặt bảo thủ , con chửi ng ta làm điều bạn đang làm , nói chung là mình rất thích chủ cũ và mình thấy chủ mới như c** c** ng ta ấy mất mặt cái acc thật , chủ acc thật sai lầm khi để 1 con cờ hó nào đó phá tung cái acc mình và làm mất mặt trước mọi người .
    để mình nói rõ sao bạn ngu *** và lì cái mặt , bảo thủ nhá bạn tìm trong cái topic này có ai nói tốt cho bạn ko , ko hề nhá vì bạn thật quá trẻ trâu nên ko ai bảo vệ ban dc cai gì , h bạn hiểu chưa nhìn rõ đi cái thế giới đang chống lại bạn đó ,biết sao ko bạn ngeu vl nếu tự nhận mình sai và sr thì eo ai nói gì bạn hiu chua ngu vỗn lài
  20. asdf112358

tất cả những ai chửi nó như chửi 1 con chó, nó đều quơ vào acc clone! :15::15::15::15::15:
    thằng này não ngắn đếch tả được, thôi không cần phải cãi nhau với nó làm gì...cho tốn calo! :23::23::23::23::23:
    ngu thì vẫn hoàn ngu thôi, đếch khá lên được, nói thế thì hiểu là dù cầm được acc ngon, mà đầu não chó, cũng chả khá lên được ông à! :75::75: