NRT Có nên chiêu gai&kks không mọi người?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Tuna, 24 Tháng năm 2017.

1. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Mình đang có ddr&ssr - ssk&skr - Tiên nhân Kabuto - Sarutobi, mình tính chiêu mdr&obt mà kho báu đợt này không có, vậy mình có nên chiêu gai&kks để thay Kabuto không mọi người? hay là đợi mấy ev sau chiêu con khác?
  2. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Có, chiêu xài vừa pk vừa lấy kích liên kết
  3. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Tại mình xem trên diễn đàn thấy nhiều người bảo con đó giờ k ai xài nữa, hoang mang quá
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Con đó k xài vì có tướng mới ra, nhưng trong ninja liên kết, vẫn phải có nó để kích liên kết với dei + sasori, vào kích liên kết mà xem
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

với lại nó xài đi pk thì ngon, nhưng đi bos thì hơi tù, nên ít ai xài, nhưng vẫn bắt buộc phải mua
  6. Tuna

Tuna Member Chính Thức

:D vậy chắc mình đợi đợt sau, tại đang tiết kiệm vàng, hì
  7. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Bạn cho mình hỏi, cái tử vong của gai kks có tác dụng lên mấy con trong ải không? như nhà thực nghiệm cấm thuật, lục đạo bí cảnh, diệu mộc sơn,...
  8. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Không nhé
  9. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

1 vài ải thì có, tui nhớ hình như nhà thực nghiệm cấm thuật có, qua lâu rồi ko rõ lắm. nhưng mà mấy con boss miễn dịch hết.
    diệu mộc sơn miễn dịch hết. còn lục đạo bí cảnh tui ko nhớ. mà hình như có thì phải
  10. Tuna

Tuna Member Chính Thức

mình phân vân quá , giờ còn 31k vàng, 14k lk, còn 1 lần đầu tư nhẫn quốc nước lửa, quỹ ninja trả 2k1 nữa, quay số tới 18k mai quay, ev này mình nạp 500k rồi, bạn tính xem ngày cuối ev mình đủ 50kv k :D :D :D
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

nếu even này nạp 500k rồi thì mèo vẫn còn trả 2k4 vàng trong 3 ngày cuối nữa
    31k + 2k4 (mèo) + ~ 2k5 ( lửa) + quỹ ninja 2k1 + quay số, mình nghĩ k đủ rồi, quay số lời được cỡ 4k ~ 5k vàng thôi, tổng là bạn chỉ có tầm 42 ~ 43k vàng thôi hên lắm lửa với mốc 18k quay số lời thêm , thì cũng chỉ được 45k thôi
  12. Tuna

Tuna Member Chính Thức

cho mình hỏi là mốc quay số sau mốc 18k là mốc bao nhiêu nhỉ? minh chưa quay tới đó bao giờ
  13. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

K nhớ, 28888 hoặc 38888, quay lâu rồi nên k nhớ nữa