Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. Zens66

Zens66 Member Tích Cực

bạn kia còn gì để nói không nhỉ :rolleyes: bạn nhận giải thích top2-3 và rất nhiều người ko phục. Tất nhiên trong đó có cả mình =))
  2. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

3. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

@nuns2koi trường hợp của anh đã kiểm tra chưa
  4. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Khâm phục cái độ rảnh của bạn. Cũng đã từng nghĩ chơi acc clone để chơi trợ uy nhưng chỉ chơi 2 3 acc và toàn là acc xin chứ ngồi lập acc và chơi lv 30 thì rảnh vãi
  5. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

thím ấy like bài mod đăng rồi kìa. muahahahahahahahahaha
  6. demon

demon Thành Viên Mới

7. thanhphuong

thanhphuong Thành Viên Mới

Em là em ngay từ đầu đã k thích cái kiểu nói chuyện sủa cái bác
    saphirine91 rồi ! Bác ấy nói IQ của bác ấy cao mà bác ấy nói chuyện như trẻ trâu ! nói các mod không có IQ bằng bác ấy ! Nói thật người IQ cao người ta sẽ không mở mồm ra nói như thế ! Bác ấy IQ cao không biết hiện tại bác ấy làm nghề gì??? IQ cao quá nên mở miệng ra là chê người khác được ak ! Các Mod đã đưa ra bằng chứng rồi đó ! Bây giờ bác nói gì đi chứ !
  8. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

thế là chìu nay có nguời mất tóp 1 và ra đi 13triệu :v
  9. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

đề nghị kiểm tra tiếp 3 người tiếp theo. em nghi cũng gian lận đấy. chỉ có hạng 4 nhue em mới trung thực này :D
  10. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

P/s: @LetsGo_hlqs55 cảm ơn anh đã quan tâm và lên tiếng giúp em. Vẫn mong được cùng anh chụp ảnh lúc trao giải VGC :)
    Last edited: 22 Tháng tám 2014
  11. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Chụp ảnh thì có gì khó đâu bạn. Chụp cùng với cả cosplay nữa cho đẹp. Hẹn gặp bạn trà đá nếu bạn đến sớm.
  12. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

à mà mn cho e hỏi ngu tý,lập acc clone ra nhiều TU ntn để có nhiều điểm như bạn ấy
  13. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

Trước hết mình xin phép cảm ơn các mod đã dành nhiều thời gian vào việc này. đồng thời cảm ơn cac bạn khác cũng quan tâm và cho nhiều ý kiến
    Sau đó mình cũng xin lỗi các mod và 1 số bạn nếu như trong quá trình tranh luận tối qua mình có dùng những ngôn từ không phù hợp mong các bạn bỏ qua.
    Mình bây giờ cũng ko dài dòng hay tranh luận gì nhiều nữa mình xin phép trình bày luận điểm của mình với mod và các bạn. mong mọi người xem xét giúp mình trước khi mod chính thức công bố top trợ uy subweb VGC
    Luận điểm của mình gồm 3 phần:
    thứ nhất mình xin phép được nêu ý kiến của mình như thế này: luật trợ uy và sub web trợ uy không được đưa ra cùng lúc nên rất nhiều người tạo acc clone để tham gia trợ uy giải trước khi có luật, nên thời điểm trước khi có luật các acc clone đó không thể quy là vi phạm luật được

Thứ 2 sau khi có luật thì những acc clone đó đa phần đã bị các mod khóa nên không thể trợ uy được, số nhỏ còn lại nếu không tiến hành trợ uy thì cũng không thể luận tội được

thứ 3 là hình ảnh mod blade cung cấp không có thời gian khởi tạo nên không thể xác định được là clone được tạo trước hay sau khi ra luật nên không thể coi là bằng chứng xác thực vì thiếu độ chính xác và không đủ sức thuyết phục để kết luận

Mình xin hết!!!
  14. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cái ảnh cuối cùng là = chứng chứng tỏ bạn trợ uy ngược nhau trong 1 trận vào ngày 18/8 đấy. Bạn có cần mình giải thích cụ thể ko??
    Ngay từ đầu mình đã nói các mod làm việc dựa trên Tình - Lý. Về Lý thì bạn sai hoàn toàn, bạn đừng nói là ko sai. Về Tình mình nói rõ luôn " Phần thưởng mang mục đích giúp thu hút người chơi và tăng thêm độ nhiệt huyết của VHT " , Sẽ có những lúc xét theo Tình mà bỏ qua LÝ. Rõ ràng bạn rất có tâm huyết với VHT mình có thể kiến nghị và xem xét về việc trao giải cho bạn.
    Nhưng khi bạn muốn làm căng topic này làm mất rất nhiều time của bọn mình. Cũng như làm mất hết thiện cảm của các mod dành cho bạn. Nếu ngay từ đầu bạn tự nhận sai thì nó sẽ chẳng tới đến mức như thế này.
  15. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nói tóm lại bạn post cái cách trợ uy của bạn để đc 20k điểm cho tất cả mn xem,thế là biết rõ trắng đen ntn thôi
  16. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Lịch sử trợ uy của bạn vào ngày 18/8/2014 với một đống clone liên quan đến bạn kìa. Lúc đầu bạn nói clone chưa trợ uy mình đã tha một lần thì ko tính lại còn đòi lịch sử, giờ có thì bạn lại nói ngày khởi tạo. Bạn cùn đến mức nào nữa đây. Và nếu đúng theo luật của mình ban đầu bạn đã nhận clone hơn 80 acc thì mình có quyền tước. Do bạn đẩy căng vấn đè lên và lên giọng thách thức nên tình hình mới đến vậy. Chứ đây là trợ uy vui, cái giải kia đối với NPH không quan trọng đâu bạn ạ. Bạn lôi kéo người khác vào để ủng hộ bạn người ta cũng lên tiếng phản đối rồi kìa. Bạn càng nói thì bạn càng thiệt. Kể cả bạn có nhận được giải hay ko.
  17. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Đúng đó, chỉ cần bạn ý nói vè cách trợ uy không dùng clone lên mình đối chiếu với lịch sử chi tiết là ok. Nếu khớp mình trao giải luôn. Ko bàn nữa. Hay bạn ý cần thời gian đẻ nghĩ ra kịch bản phù hợp.
  18. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Chương trình điểu tra top 1 đã xong và đã có kết quả. sau đây xin mời mọi người theo dõi tiếp chương trình điều tra top 2 và top 3 :D
    pepsi18 thích bài này.
  19. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mod đã post lên như thế nhìn vào là rõ quá rồi còn j:)
  20. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nếu có clone thì tước lun, còn nếu hên được ăn ké thì ko tính :D