NRT % công kích và % tỉ lệ sát thương

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi anhthiencad, 9 Tháng mười hai 2016.

1. anhthiencad

anhthiencad Member Chính Thức Bách Chiến Nhẫn Giả

M.n cho mình hỏi : Trong vật chủ giác tinh thì cái 5% công kích và 14% tỉ lệ sát thương, thì cái nào mạnh hơn nhỉ . Vì khi lắp cái "5 % ck" thì mình thấy lc đc tăng cao hơn so với "14% tlst" ? Mình nghĩ % công kích là được + theo % damge hiện có của mình còn tỉ lệ sát thương tính ntn vậy ? Tks .::angry::::angry::
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tỉ lệ sát thương vẫn z mà như cái 14% mang vào thì tăng thêm 14% thôi như cặp trang sức đó . chiến ý ngon hơn tăng % dame để tăng dame khi kill và DOT còn cái st chỉ tăng thêm lương sát thương khi dame thôi
  3. Nurota

Nurota Member Chính Thức

tui test thì thấy mang cái 3% công kích vào dame sẽ bé hơn 8% sát thương... cứ thế tính lên cao thôi
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bạn so sánh hay thật 1 cái sơ cấp vs 1 cấp trung cấp ?
    Nurota thích bài này.
  5. Nurota

Nurota Member Chính Thức

3-8 => 5-14 :)
  6. Nurota

Nurota Member Chính Thức

nó khác nhau chổ nào thế bác e thì thấy lạ lạ nên cmt thui :v vì cái 3-8 ở trên 8% dame cao hơn...còn ông chủ topic kêu 5-14 thì củng z 1 là ~~ nhau 2 là 14>5 % e nghĩ vậy thui :v có gì sai sót mong bác dany bỏ qua :v
  7. DannyLouis

nói chung cái st chỉ tăng thêm 1 tý dame vào team kia thôi còn chiến ý tăng dame công khá nhìu vì tăng theo % dame mình và nó giúp DOT của tướng tăng thêm