Cảm ơn gộp sv

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Tobirama, 13 Tháng ba 2014.

1. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

vâng cảm ơn gộp 1 cái nùi sv như thế này đây rất cảm ơn đánh boss cứ như coi phim ấy mới chạy ra la đếm 10s rồi . ae cùi thì ko bít sao mà ăn chỉ cố gắng chạy thật lẹ để đụng dc con boss dù chỉ 1 lần còn ai mạng chậm, máy chậm thì cứ xác định 30' ngồi coi hết 25' . tính năng thì ko ra , naruto nước ngoài nó ra tiên thuật đi đôi với nhẫn tinh thế mà bên mình lúc đầu ra nhẫn tinh lúc đó đính cái tiên thuật rồi giấu lun ko up ra cho ae , đã 3 tháng rồi từ lần up cuối thế mà vẫn chưa có động tĩnh gì muốn ae nghỉ hết à Đ...M
    bouns lun cái hình ức chế vl
  2. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Sao mà giống sv mình thế....=)):emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035::emo.s2u.vn_035:
    top1 sát thương bên mình là shei còn bên bạn là rikudo...
    Thôi ae yếu thì có gắng ăn lá,hít không khí loãng sống qua ngày vậy....:75::75::75::75::75::75:
    Chơi naruto bây h vì đam mê bộ manga thôi chứ thật sự cách làm việc của SSgroup như **** :31::31:
  3. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Tưởng rikudo bên zing mà
  4. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

nói thật 1 câu chứ bên sv bạn vậy là quá khỏe nhìn điểm số vậy mình đoán chí có 3 người là 1 hit đến ải 50, còn lại thì tầm ải 20,25 là phải canh rồi, bên mình thì từ ải 53 trở đi mới may ra la liếm dc, à cho mình hỏi bên đó boss lên đến bao nhiêu máu lúc hết giở rồi
  5. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

Tầm 90~100 triệu thì phải