cần 1 sự cái cách !!! tại sao bị phá acc ko rollback ? hòm đồ nên có chức năng pass 2 !!

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Coi, Dec 15, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Dobb

Dobb Thành Viên Mới

Đây là game của khựa, muốn thay đổi thì sang bên đó mà yêu cầu
    K thấy mod ns gì à -_- :|:|
  2. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Tôi đã xóa gần chục cái post văng tục chửi bậy của chủ topic rồi, bạn cần tôi khôi phục lại cho bạn xem không?
    Về vấn đề hack acc, đã nói rõ trong rule diễn đàn, trước đây hàng chục người bị cũng đã nói rồi. Đặt vào vị trí chúng tôi bạn thấy thế nào?
    Giờ bạn so sánh bọn phá acc như lũ đầu trộm đuôi cướp bị cảnh sát bắt, well bọn nó trộm cướp có bằng chứng hẳn hoi thì bị bắt. Giờ người hack acc phá acc, bị can trình bằng chứng cụ thể có tính thuyết phục ra đây rồi tôi cho vào tù.
    Bạn nói chuyện 1 phía quá. Thích so sánh giữa ảo và thực thì tôi so với bạn.
    Đây không phải là góp ý, đọc các post đều thấy rõ hàm ý là "yêu cầu NPH rollback lại acc cho tôi". Mong các bạn xem xét. Và nói lần cuối, muốn thì tôi khôi phục các post đã bị xóa của chủ topic cho các bạn đọc để hiểu rõ con người của bạn ấy rồi hẵng phát biểu về chúng tôi.
    Thân!
    MrTrum, duyhong, nhoc quay and 3 others like this.
  3. nhoc quay

nhoc quay Thành Viên Mới

an ủi tái ton tặc, thằng thớt nó lập topic có ông AoThuatGia vào comment là "share acc lung tung, mất đừng kêu than" thì nó quay ra nó chửi cha chửi mẹ người ta luôn, lịch sự *éo gì thằng này.
  4. Dobb

Dobb Thành Viên Mới

Ns thẳng ra là
    Đã chơi share acc, mất ráng chịu lên đây gào cx k ai nghe đâu:|:|
  5. s49Bims

s49Bims Thành Viên Mới

tôi theo dõi cái pic này từ đầu , nhìn từ 2 phía , còn mấy thằng trẻ trâu kia tôi chẳng quan tâm chi cho mệt ... phong cách làm ăn của mod như ở cái topic này tôi ko hoàn toàn đồng ý
    cái này hơi bất hợp lí :b:q
  6. MrTrum

MrTrum Thành Viên Mới

Bạn nói theo dõi topic từ đầu?

Vậy bạn không hề thấy những comment chửi bới yêu cầu rollback acc của bạn chủ top?

Có lẽ cái theo dõi topic từ đầu cần phải xem lại.

Và tôi xin nhắc lại, bạn chủ topic đã "bắt" chúng tôi phải rollback account của bạn đó.
  7. MrTrum

MrTrum Thành Viên Mới

Hay chúng tôi phải bới lịch sử lên và tìm lại các comment đã xóa của bạn chủ topic để làm bằng chứng?

Và nếu những comment đó đúng như tôi nói, vậy liệu việc bạn theo dõi topic "
    từ đầu" và chỉ trích chúng tôi là vì mục đích gì?
  8. s49Bims

s49Bims Thành Viên Mới

mod lôi lên đi , bằng trứng rõ ràng cụ thể để chứng minh là cái diễn đàn này nuôi 1 đám mod được tuyển bên chợ cá , chợ thịt về
  9. MrTrum

MrTrum Thành Viên Mới

Chợ cá, chợ thịt hay không do bản thân những bạn tham gia diễn đàn đánh giá, bạn nghĩ sao thì cứ cho là như thế đi.
    Thế nghĩa là bạn không hề theo dõi topic như bạn đã nói.

Chợ cá, chợ thịt hay không do bản thân những bạn tham gia diễn đàn đánh giá, bạn nghĩ sao thì cứ cho là như thế đi.

Vậy nếu bằng chứng là sự thật việc bạn Còi yêu cầu rollback account và có lời lẽ chửi bứi. Tôi yêu cầu bạn lập topic xin lỗi chúng tôi bởi vì chính bạn đang có lời lẽ mang nhiều hàm ý xúc phạm.

Còn bạn muốn chứng cứ, ok.
    nhoc quay, AoThuatGia and Dobb like this.
  10. MrTrum

MrTrum Thành Viên Mới

AoThuatGia likes this.
  11. Dobb

Dobb Thành Viên Mới

Bằng chứng kia thím nào vào ns tiếp đi:haha::haha:
    Close topic được rồi :pde95::pde95:
  12. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Tôi đã khôi phục lại toàn bộ bài viết đã xóa như bạn yêu cầu, phiền bạn đọc lại.
    Nếu như không có vấn đề gì, tôi yêu cầu bạn xin lỗi những Mod đã bị bạn xúc phạm từ đầu tới giờ. Chuyện ai người nấy lo, không đến phiên bạn lên tiếng bất bình dùm cho họ. Mod cũng là con người, cũng có quyền công dân như bao người, bạn bất bình cho 1 đứa chẳng ra gì rồi đi lăng mạ người khác thì bạn nghĩ thế nào?
    MrTrum and Dobb like this.
  13. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

https://id.ssgroup.vn/dieu-khoan-su-dung
    Quy định chung đã ghi rất rõ rồi mình không nói lại nữa.Các bạn cứ suy nghĩ sem biết bn người chơi cứ share acc bừa bãi xong lại lên 4r kêu khôi phục,rollback .v..v... .Sau khi đc phục hồi lại share acc tiếp rùi lại kêu hỗ trợ ..v.. thì có mà loạn .Hiện nay cũng chả có NPH nào dám hỗ trợ như vậy cả đâu .
    MrTrum likes this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page