Cần bao nhiêu bạc để có 1k hồn vàng??

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi LoneRanger, 28 Tháng ba 2015.

1. Ms_Heo

Ms_Heo Thành Viên Mới

Đính chính là 4 nguồn.
    - Mua = vàng nữa nhé.
  2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nguồn này chỉ dành cho nhà giàu :haha:
  3. kuronaruto

kuronaruto Thành Viên Mới

T ngj nên chiêu ddr trc ssr vì có nó dễ qua kiba huyễn hơn
  4. ipt

ipt Thành Viên Mới

Sãn cho mình hỏi luôn là lên 90 thì nên chiêu mộ minato hay tiến hóa itachi huyễn để có lợi hơn thế bạn?
  5. MagicalMe

MagicalMe Thành Viên Mới

itachi dame toàn quân sẽ lợi thế hơn chứ! O.O
  6. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

minato thời không + Kabuto tiên nhân mấy con hồi nộ dame boss thôi còn PK vẫn la Itachi huyễn thần ^_^
  7. ipt

ipt Thành Viên Mới

À,ý mình là nếu chiêu minato trước thì đi boss sẽ khỏe hơn vì server vắng quá giẹt 1 boss thì mất 20 phút và ngược lại itachi để đi cái tiên thuật,kẹt mãi con kiba chưa qua nổi,vì là mới chơi nên hỏi ý kiến để tham khảo cho đỡ thọt hơn ấy mà:))))
  8. ipt

ipt Thành Viên Mới

:)) mình thì chưa biết nên đi theo hướng nào,vì pk thì cũng tạm tạm,tinh anh thì toàn gặp tai to mặt lớn nên đánh không nổi,nên hỏi xem đi cái đường boss có lợi hơn hay không thôi
  9. tieudiepbaby

boss thì mình nghĩ đa phần họ dùng Minato thời không , Haku , Tiên nhân Kabuto , đây là mình thấy thôi ^_^ còn riêng mình thì ko đi theo đám đông chỉ dùng Minato thời không + Nar lục đạo ăn boss thui chứ ko xài 3 buff nộ

còn PK thì mình xài Sasuke Luân hồi , Pain , Itachi huyễn thần , Main , thiên sứ konan ^^
  10. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chắc chắn là minato rồi bạn, đối với sever vắng thì 100% bạn phải theo đội hình boss, dame boss càng to sẽ càng đem lại nhiều lợi ích cho bạn, và minato là 1 con ninja ko thể thiếu trong bất kỳ đội hình săn boss nào. xúc nó thôi
  11. LoneRanger

LoneRanger Thành Viên Mới

lại phải nhờ bạn tư vấn rồi. mình giờ lv 87 rồi. lc cũng đc hơn 400k xíu, qua tiên thuật hàng đầu vs thủy ảnh rồi. hiện h đội hình pk của mình là: ita, tc,kkz,ssr,karin. Boss thì có haku, kabuto, vs nar vĩ. up 90 rồi thì nên up ita huyễn hay chiêu minato nhỉ?? mình đoán bạn lại khuyên chiêu minato cho xem :cuoi::cuoi::cuoi:
    à 1 ngày mình cũng kiếm đc hơn 4k vạn rồi nên tiền bạc không thành vấn đề:e:e mà mình mới top 11 thôi nên đừng tư vấn như mình là top 1 nhé:haha::haha:
  12. LoneRanger

lv nhiu rồi thanh niên này :e:e
  13. LoneRanger

ko biết cái trang up ảnh bị làm sao ~~
  14. tieudiepbaby

lv 87 mà lc 400k rồi à :pde5: , mình lúc đấy lv 94 còn chưa đc. 350k lc :pde9:
  15. bibumase

tất nhiên rồi, phải chiêu minato chứ, đối với những ai vip thấp thì chỉ có săn boss là nguồn thu chính

4k vạn bạc của bạn bây h có thể là nhiều, nhưng về sau, có thể 2-3 tháng nữa, nó gộp sever lại, và lúc đó ko có đội hình dame boss chuẩn, ko kiếm đc số bạc cao như vậy, bạn sẽ càng bị tụt hậu

giờ bạn xây dựng đội hình dame boss, PK chỉ là phụ, bạn cứ cày bạc + exp thôi, nhiều exp lên lv nhanh cũng là 1 cái lợi, bạc cũng có thể đổi -> LC bằng rất nhiều cách, càng nhiều bạc càng nhiều LC, vĩ thú, liên kết, cường hóa, ninja...

điểm mạnh của đội hình dame boss là sử dụng đc lâu dài, minato thời không hiệu quả cho tới 13x ( nếu theo đội hình dame boss thì phải chiêu, kết hợp với nrt lục đạo là chuẩn ) cũng có thể xài với mục đích vượt tháp, ải các kiểu...

itachi huyễn thần thì hạn sử dụng ngắn hơn minato thời không, đi boss ko bằng 1/3 minato, bù lại thì khả năng PK lại nhỉnh hơn 1 chút ( tùy trường hợp, ko phải lúc nào cũng nhỉnh hơn )

trước giờ mình toàn tư vấn cho các bạn vip thấp, chứ làm gì dám tư vấn cho các đại gia top 1 vip 9 vip 10
  16. bibumase

mình xây dựng đội hình dame boss từ rất sớm và đây là kết quả của mình, mới chỉ vip 8 nhưng khả năng kiếm bạc và exp mình là trùm

1 mình 1 tộc, mặc dù thua LC nhưng level và bạc lại cao nhất, 3 thằng tộc senju kia đi boss 1h ko nhanh bằng mình, bạc thì nhiều vô kể, đang tích dần dần up max vĩ thú, hồn đỏ chiêu ninja 130 cũng đủ lâu rồi.
  17. LoneRanger

mình cũng ko rõ tại sao lc có vẻ trội hơn so vs lv :cuoi::cuoi:
  18. Kentz69

Kentz69 Thành Viên Mới

nhìn là bít mấy thằng senju sv bạn k bít xếp team boss, Lc trội so vs lv vì $ :))
  19. LoneRanger

cũng uzu giống mình rồi :haha::haha: vậy nếu chiêu minato xog up lên luôn, lên 100 chiêu minato thời ko + tiên nhân nar farm boss tiếp:e:e nhưng nếu chiêu như vậy thì bỏ luôn ita huyễn à :^^::^^:
  20. LoneRanger

mình quên chưa chụp top 10 cho bạn xem. 10 thằng thì 6 -7 thằng senju đó bạn. mình ko nhầm top 1 sever mình cũng lân la trên forum này :)))
    mà mình mới víp 5 thôi mà :z:z mấy thằng cùng sv cứ bảo vip 7 chứ :|:|
    mà đây là lần đầu chơi game này nên mình còn chưa biết dùng vào sao cho đúng này :q:q