Cần giúp đỡ định hướng

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Ferdi5, 30 Tháng ba 2014.

1. Ferdi5

Ferdi5 Thành Viên Mới

Tính hình là em vip 8 lv91 có các tướng Pk gồm main, itachi up, madara, diedara. :63: Đội hình boss có haku,madara, main, 3th vs itachi up. Em đã qua thủy ảnh CVT thì đang đứng ở Obito. E đang phân vân chiêu ssr hoặc konan. Các bác giúp đỡ em chiêu mộ em nào để dùng lâu dài và kinh tế. :75::75:
    Thanks
  2. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Để qua CVT, tháp thất lạc, ... thì nên chiêu Konan sẽ tốt hơn. Nhưng dùng lâu dài thì nên chiêu Sasori vì 110 mới có tướng khóa hàng sau như Sasori (Chiyo). Tùy bạn muốn chiêu tướng nào cũng được. Đây là ý kiến riêng của mình thôi.
  3. Ferdi5

Ferdi5 Thành Viên Mới

Mod có thể tư vấn thêm cho em đc k? Tại e vừa ms qua thủy ảnh nên còn khá lâu nữa ms đánh tiếp thổ ảnh. CVT đang đứng ở Obito. E có ý định chiêu cả 2 con mà chiêu ssr bây h mất thêm kha khá hồn để lên 9x. Ak 1 ngày có thể kiếm đc 1k3-1k6 bạc. Thanks
  4. airlyangle125

airlyangle125 Thành Viên Mới

Cũng đang phân vân có nên chiêu Konan ko. Chuẩn bị lên 9x.
  5. Apophis_XIII

Apophis_XIII Thành Viên Mới

theo mình thì

theo mình nghĩ thì bạn nên chiêu ssr sẽ có ít hơn vì Konan chỉ giúp đi 1 số ít CVT và tháp thôi. còn ssr thì dùng để pk và chơi lâu dài. có ssr khi bạn đi pk sẽ ít bị ức chế hơn có Konan @@
  6. Ferdi5

Ferdi5 Thành Viên Mới

Cảm ơn bạn. Bạn cho mình hỏi thêm về đi thất ảnh sau thủy ảnh thì konan hay ssr sẽ có ích hơn. Vs bạn cho mình lời khuyên mình đi thấp thất lạc 75 đến tầng 15 còn 85 ms đến tầng 3-4 zì đó. Thế mình nên farm ở tháp 75 hay 85 thanks