NRT Cần mọi người tư vấn hộ nhé @@

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi HoangBolsa, 19 Tháng chín 2016.

1. HoangBolsa

HoangBolsa Member Chính Thức

---
    1. tình hình là mình đang muốn chiêu rasomon nhưng sợ ko đủ điểm nên lấy uế thổ thui (mà uế thổ có gì mà team nó tự quay sang đánh team nó í @@. mới xem video thấy ngon quá nên tính chiêu)
    2. mình tính để lên 100 vô quán rượu lụm harashima còn số vàng này đổi hộp thú nuôi cho rồi @@ (thú hiện tại là bá chủ, bạo hùng, và tuần lộc)
    3. cái sự kiện bảo thạch á mọi ng. trong top 100 là được sách chiêu hô vua viêm ma í.. bây h mình ko nộp card mà chơi cách nào để lọt vô top 100 đó dược ko nhỉ? (số sao hiện tại là 12)
    4. mình hiện là top 1, đứa hạng 2 sv mình lc 800k nhưng chưa lên 9x và nó chiêu thêm con nhãn nữa. thằng hạng 3 cũng vậy :( ko biết lên 9x có bị tụi nó lấy top ko :'(
    ---
    Mấy cái vĩ thú đồ mình chưa thắp sáng hết nên ko biết có thể lấy đc uế thổ ko :) mọi người ai giúp được 4 vấn đề trên mình cảm ơn nhé!
    Mình tính xài vàng ngày đầu tiên rồi vì sợ khi đăng lên vầy mấy bạn vô nói chờ tới ngày cuối rồi làm được gì nữa :( tại mình tính để dành chơi cái sự kiện vòng quay kiếm danh hiệu nhưng nhận ra chỉ có 1 tháng thui nên ko ham lắm. Nhận ra thì đã tới ngày cuối cùng rồi @@
  2. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

khong phai top 100 la co ma vuong dau nhe. phai dat du so com no moi cho thoi ban nha
  3. HoangBolsa

à vậy số cơm đó làm sao có ạ... mình thấy để của mình là: số sao hiện tai cao nhất 12
  4. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

ban phat dat 350 com moi dc them con pet nhe
  5. HoangBolsa

tức là 350 sao hả bạn ?
  6. dianachucuoi

dianachucuoi Member Tích Cực

may mà chú chơi bên sv zing, chứ cỡ chú mà qua bên 568 mà lv 95 có 1m2 lc thì chắc top 10 chứ k có chuyện top 1.
    HoangBolsa thích bài này.
  7. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

1. 2 con uế ita với rashomon đều có cái hỗn loạn (tự bóp)
    2. 3 con pet kia là đủ xài r không cần thay đâu
    3. đạt số lượng nó yêu cầu + trong top 100 tới hết sực kiện mới đc pet ( nếu trong top 100 mà k đủ điểm nó yêu cầu thì cũng k có, ngược lại cũng vậy đủ số điểm mà k ở trong top 100 thì cũng k có luôn)
  8. HoangBolsa

vậy ko nạp card mod nhắm vô nổi ko ạ :(
  9. HoangBolsa

tại tui chưa có pk với ngọc ngon :( ... vàng có bao nhiêu tui đổ vô kho báu hết @@
  10. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

với số vàng của bạn ở trong hình thì 100% là k đủ r nhé. như mình nói 3 con pet kia là đủ k cần thay làm gì đâu
  11. dianachucuoi

dianachucuoi Member Tích Cực

mấy topic trc ngta kêu bác lên 90 hả chiêu tướng bác k nghe toàn chiêu tào lao, bây h sọt là pải rồi
  12. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bạn định chiêu tướng thì đợi even sau chơi ngon hơn :)
  13. HoangBolsa

Vậy đủ để lấy uế thổ ko nhỉ... đh vậy chắc cần tank nữa thui ạ. Từ câu tl của mod chắc bây h em cần nhữn cái này thui. 1 là lấy uế thổ ngay bây h, hoặc là sự kiện kho báu sau( sợ nó lên giá với lâu @@) 2 là em ráng cày lên 100 lấy sasuke trong hội quán ý ạ..
  14. nhocten

nhocten
    Administrator

15. HoangBolsa

là even kho báu sau hay là event ngày mai ạ?
  16. nhocten

nhocten
    Administrator

17. nhocten

nhocten
    Administrator

Mới đua top thì đợi chợ đen mà sắm ngọc, đừng ham hố chạy đua pet với tướng vội làm gì
  18. Asalamon

Asalamon Member Tích Cực

even sau la gi mon? tiet lo xiu di.

19. nhocten

nhocten
    Administrator

Bạn đợi even sau là biết :))
  20. HoangBolsa

dạ ko làm phiền mod nhưng ý của mod là event ngày mai hay là event kho báu lần tới ạ :D để em biết đường nộp tiền :pde8: